Q.6 nghỉ chân cùng thần tài 79

Lượt xem: 674

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Nỗi nhớ cô đơn

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
25
56
62
0 ₿
Trên đường đi làm về công nhận đường kẹt xe kinh quá quyết định tìm chỗ nghỉ chân , sau khi cố gắng đánh võng lạng lách thì cũng đến được luxury vì gần . Xuống xe vào mua vé định chọn bé 08 thì bé đang làm khách rồi nên mình chọn đi random lun
Ngồi uống nước tầm 5 phút thì được mời lên phòng. Em bước vào nhìn em mặc bộ đồ áo yếm dáng người nhìn có cái nét gì đó dễ gần gũi, đơn giản. Vòng 1 căng tròn thả rông lú lú đầu ti làm thằng đệ mình nó bắt đầu xồn xồn lên. Em nói em số 79 , body có da có thịt chứ không phải mình dây cây cảnh, được cái nhìn khá là cân đối nên mình cũng thấy ok .
Xông hơi bước ra được em lau mồ hôi, rồi ngồi nghỉ chút cho hết nóng rồi đi tắm, phần tắm thì em tắm như bao em khác, tắm sạch sẽ, kĩ càng từ thằng anh đến thằng em, rồi em bắt đầu trườn bò lên người mình , em này lick ti khá là nhìu , mình nằm ngửa ra cho em hành hạ lick ti rồi lại chà ngực rồi cứ thế lặp lại từ ngực kéo dài tới chân, mình nằm hưởng thụ 1 hồi thì em cũng mời lên giường mát xa
Em đi đá nóng rất bài bản, công nhận lâu lâu đi thấy khoẻ người hẳn ra.Tiếp đến là tiết mục chính của chương trình là tour du lịch Thái Lan .Khi vòng 1 tròn trịa của em áp vào lưng mình chà sát nó phê thiệt , em đi thái thật kĩ từng ngõ ngách trên cơ thể mình, đến khi nằm ngửa ra được em bonus thêm màn kẹp xúc xích vô ngực chà lên chà xuống ,thỉnh thoảng còn dùng lưỡi đá nhẹ mấy cái,cảm giác thiệt là sướng. Rồi em bắt đầu cho thằng em mình vào miệng mà nhịp , miệng em rất ấm làm mình sướng quá , em nhịp 1 hồi thì mình cũng out hết vào trong miệng em.
Em làm vệ sinh rồi tắm lại cho mình lần nữa. Rồi ra ghế ngồi ôm ấp như người yêu trước khi về
Mình đi vé tắm đang km giảm còn 400k tip em nó bằng vé
một buổi nghỉ chân trốn kẹt xe tốt đẹp

Bailey

Trung Uý
Luyện Khí Massage
30/9/16
Chủ đề
25
325
158
0 ₿
hồi trước lúc chưa lấy vk thì tui cũng hay trốn kẹt xe bằng cách này lắm kkkk

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
giờ lấy vk rồi vẫn dùng lý do kẹt xe về trễ được mà bác =))

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi

nguyenminhbaolong

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
14
314
214
Ho Chi Minh
0 ₿
08 lúc bạn gọi là đang vui vẻ với mình đó

@Uchiha Itachi có thích gái tatu thì có thể thử, người miền trung nhé.

Bài lick ti hình như ở đây training kĩ bài đó =))) em nào cũng lick lấy lick để quên cho mình lick lại luôn thấy cũng hài

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
note lại =)) danh sách tha thu ngày càng nhìu rồi =)) ko bít đi kịp trước tết ko đây

jinxian

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
78
22
0 ₿
nghe thấy trò lick ti vui à , thấy ai cũng kêu đã

quắt đại ca

Binh Nhì