Chém Gió - Ngoài Massage Ra Các Bác Còn Chơi Môn Thú Vui Nào Khác Không. | Page 2 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Chém Gió Ngoài Massage Ra Các Bác Còn Chơi Môn Thú Vui Nào Khác Không.

Lượt xem: 819

Trở Lại

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
16/11/23
Chủ đề
7
679
505
Thiếu Gia Chạy BMW
0 ₿
Hài dị đó bác mình yêu quý bé thì bé lại cho mình ăn quả đắng kkk.

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con

rùa con

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
13/1/18
Chủ đề
2
675
534
0 ₿
Vậy nên tui mới hay kêu a e mình đi chơi món này thì thanh toán đủ tic-tip rồi đi về. Không trông mong gì các em làm nghề mx này đâu, bác có cho em ấy bạc tỷ thì trong mắt các em cũng chỉ là 1 ông khách như bao khách khác thôi. Có nhiều ông kiếm bạn gái, kiếm vợ mà đi vào kiếm gái mx, hihi tui cũng lạy đừng ném đá tui,a e nói thiệt

Cha Nội

Tập Sự
Cao Thủ Massage
29/7/18
Chủ đề
0
1,058
378
38
0 ₿
chơi 1 món gì cũng phải có cá nhân hóa trong đó, chứ không phải vác nguyên bài thằng khác đi áp vào mình còn gì là thú vị.

• Like

Trở Lại

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
16/11/23
Chủ đề
7
679
505
Thiếu Gia Chạy BMW
0 ₿
Nhiều bác nói thật chơi ko đẹp tip cao quá làm hư mấy bé, xong rồi mấy bé lại vòi tip mình mới nản.

• Like

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,375
978
41
7 ₿
Bữa dắt thằng đệ đi giải ngố, trước khi đi tui phải bắt nó hứa là ko bao giờ có cái suy nghĩ yêu đương mấy em massage thì anh mày mới dẫn đi. Thằng ku thề thốt, ko biết sau này có ngu dại ko :))))

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh and rùa con

rùa con

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
13/1/18
Chủ đề
2
675
534
0 ₿
chuyện tình cảm ko ai nói trước đc bác ạ, mình với kinh nghiệm 1 người đi trước cảnh báo các em mới chơi bộ môn này thôi. chỉ sợ các bạn đó dính vào gái mx 1 ngày đẹp trời nào đó các em biến mất sau khi đã đào sạch mỏ, Block Zalo. Block điện thoại... thì tàn đời bác ạ.kaka.

• Like
Điểm cảm xúc: Trở Lại

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
51
1,007
1,223
Sài Gòn
11 ₿
Thì là khách thiệt mà chứ mong gì giờ, bất quá anh là khách tốt nhất e từng gặp, hết. Nên nhân danh 1 người khách hay cho tiền mấy ca khổ khổ, thì xác định trước:
1. Tiền đó 1 đi ko trở lại, cho xong quên đi
2. Đừng mong bé lâu dài với mình, vui được lúc nào hay lúc đó
3. Có giới hạn quỹ đen, hết số đó thì có chết cũng chịu.
Mình đọc có nhiều ông dốc gia tài vào bé thì mình cũng chịu thật, tiền m chi là tiền m ăn chơi, ko vào đây cũng vào kia thôi, hết thì nhịn ms thôi, chứ vân đi ăn đi chơi phủ phê mấy món khác.
Tình cảm thì toàn các bố cứng tuổi, ko đẹp giai, có tiền, đòi gái trẻ trung thành thì chịu, hết tiền thì đường ai nấy đi, anh rất tốt nhưng e rất tiếc. Đấy xác định tư tưởng ăn chơi ngay từ đầu có định hướng xhcn rõ ràng là cứ thế triển khai, bé cưng, bé đẹp, chân ái vài tháng là có 1 lứa, các bố cũng có chung thuỷ đâu đòi mấy bé nó chung thuỷ :2onion2:

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con and DrStrange

Trở Lại

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
16/11/23
Chủ đề
7
679
505
Thiếu Gia Chạy BMW
0 ₿
Có 1 bác đang khóc lóc bên diễn đàn x kìa. Bao nuôi em gái massage ứng tiền trước giờ e về quê block zalo luôn rồi.

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,375
978
41
7 ₿
Bác nói đúng, tuy nhiên dùng chữ "đòi hỏi chung thủy" thì hơi quá, chỉ cần đòi hỏi các bé phục vụ mình đàng hoàng thôi thì đó cũng là 1 điều xa xỉ đối với các bé quen mặt quen mùi.

• Haha
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh

rùa con

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
13/1/18
Chủ đề
2
675
534
0 ₿
Không phải mình nói xấu các em gái miền tây, chứ chuyện 1 buổi sáng ngủ dậy thấy nhà cửa trống trơn, Em ấy biến mất cùng tiền vàng, xem điện thoại thì bị Block cuộc gọi, Block Zalo ... là chuyện bình thường ( Kể cả đã có với nhau con cái, con em ấy để lại cho mấy bác nuôi thoải mái). hihi. Khóc thì bắt thang lên hỏi ông trời thôi.:)

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: DrStrange and Trở Lại

rùa con

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
13/1/18
Chủ đề
2
675
534
0 ₿
tui thích bác ở chỗ nói đúng, nói thẳng, nói thật. Tiền đưa cho các bé mx đúng là 1 đi ko trở lại nên tui mới nói là "Thanh toán đủ Tíc+ Tip rồi biến". Có ông không những dốc hết gia tài mà còn về kêu ông bà già đem trầu cau đi cưới hỏi gái mx thì tôi cũng lạy. Đến lúc các em ấy nửa đêm biến mất thì lên các diễn đàn than trời trách đất khóc lóc kêu than. Cũng đến chịu các bố ...

• Haha
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
51
1,007
1,223
Sài Gòn
11 ₿
Ê đọc trên này nhiều ông vậy mà, còn ghen nữa chớ, trời ơi làm nghề này các bé phải thế mới sinh tồn nổi. Thật ra cái bác nói là mấy số hot thôi, số hot thì ngày ngày full ca, a có tốt thì có a tốt hơn, chứ nhiều số không hot, chỉ cần m tốt với bé, bé chiều hơn chiều vong ấy nên bé nào đông quá m né, số hot khó chiều lắm trừ khi bé thấy mình hợp cạ thì lúc này vde ko phải là tiền :)

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: DrStrange and rùa con

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,375
978
41
7 ₿
Họ hàng mình bị đây, sủi mất không tăm hơi sau khi lụm mớ vàng đám cưới :))))))))

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh and rùa con