Q.1 Ngoan nhưng không hiền chính là em 66

Lượt xem: 784

atkvina05

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
27/4/18
Chủ đề
14
82
62
39
0 ₿
Tới kỳ ứng lương giữa tháng tranh thủ đang còn tý máu ghé Dubai làm chuyến tìm chân ái mới. Cầu được ước thấy vừa tới cửa gặp ngay ku em đang ngồi cf tui gửi xe cho chú bv rồi ra ngồi xàm xí tý thì moi được có 2 bé mới mà nhiệt dữ lắm , nhiêu đó thôi đủ rồi xách ly cafe vào và yêu cầu trúng lúc bé 66 trống nên chốt theo niềm tin .

Lên phòng vừa thay bộ đồ ra thì sếp gọi hẹn 1h30p là gặp chở đi công việc, thôi rồi luôn ngồi lo sắp xếp mấy thứ mà bé vào không hay đến lúc vừa đặt điện thoại xuống thì đâu ra xuất hiện trước mặt. Lúc này bé hỏi thăm vài câu rồi tui cũng bảo gấp nên thôi mình triển luôn đi nhé. Vào tắm trước đã.

Onsen cùng bé trong tâm trạng không được thư giản lắm, lắm lúc sếp gọi sớm kg nhưng mà lúc bé vừa gội đầu xong bắt đầu chạm nhẹ đôi môi lên ngực tui quăng luôn ông sếp qua bên mà tận hưởng cảm giác nhẹ nhàng phê pha lúc này. Bé cọ cơ thể lên người rồi hôn nhấp từng tý , đôi tay xoa khắp người bé nhẹ nhàng trườn xuống xoa lấy thằng nhóc vuốt ve nó hôn nhẹ rồi bắt đầu mút một hồi nó dựng đứng , vậy xong bé đi xoa xung quanh nó rồi lại hôn lên ngực tui bỏ nó cô đơn tý thì bé trườn xuống lại ngậm lấy nó lúc này nó như được sống lại thêm lần nữa bé mút cực êm và rất ư là như ....... cảm giác bót lắm, dưới sức hấp dẫn của cơ thể bé và kỹ thuật vậy, tui out luôn phát nó tê tê .

Tập 2 . Lên giường vẫn đang cảm giác tê tế ấy tui ôm bé hôn hit rồi sờ bướm kèm theo mò đến suối nguồn thơ ấu, bú bình sữa mà sữa thì không có chỉ có cái là nước bé nó bắt đầu ướt ướt tay tui, đầu ti bé dựng đứng nhìn nó phê vl , bé để tui được tận hưởng cảm giác khám phá cơ thể kèm theo sự vuốt ve của bé, sau một hồi bắt đầu bé quần lại tui với bài nuru trườn chà khắp hang cùng ngõ hẽm, phê nhất là bé cứ để tui phải nằm lần bảy lượt trồi sụt thằng nhóc rồi dứt điểm ở thể 69 cực phê .

Đều may mắn là vừa triển xong màn 2 thì cũng vừa lúc sếp gọi sớm, y rằng ra tắm rồi vắt giò lên cổ mà chạy, mà dù gì vẫn không quên ít thời gian ngắn ngũi gặp bé quá là tuyệt vời. Hẹn cuối giờ vào gặp lại suất nữa mà không được, do bé có khách đến tối . Thôi cũng là duyên gặp được bé quá là ưng.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng bác gặp chân ái ... chúc bác ngày mới vui vẻ và thành công..:cuteonion41: