ngôi sao 11 Ánh Dương

Lượt xem: 990

AH8X

Massage Lão Thành
Reaction score
71
Nhận được giới thiệu có số mới, lang thang vào ánh dương vào buổi chiều ta. Trình code, yêu cầu 11.
Vào phòng, một e dễ thương nhí nhảnh. Chưa gì đã muốn yêu liền. Chưa kịp vào bồn thì e đã mân mê mình.
E tắm kỹ, nhẹ nhàng, tình cảm. Dạo đầu trong bồn nhưng mình lại thích lên giường hơn. Thế là e dìu mình lên ra ngoài, lau khô. Em tỉ tê thằng bạn mình như chăm sóc người yêu. Out trong lần 1.
Bắc đầu phần quan trọng ---> Nuru. Cảm giác lạnh lạnh lạ lạ (cũng thích thích), nhưng có vẻ ướt ác quá k hợp với mình lắm. Nhưng cái gì cũng phải trải nghiệm
Em làm Thái tuyệt, lên xuống nhịp nhàng, mân mê, ân cần tình cảm thằng bạn. Và cũng out bên cạnh em trong sung sướng
Đánh giá:
Face 9/10
V1: 9/10
V2: 9/10
V3: 9/10
V4 : 9/10
Cám ơn a ... tài trợ 1 phần
Tip 900

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • P Chat Bot:
    Ppplaaa has joined the room.
  • P Ppplaaa:
    Xin cai box j đó đi chứ tui k pit vô chổ nào :)
  • robotbua robotbua:
    @crazyridder, cứ đưa code cho lễ tân là xong, giãn đơn
  • robotbua robotbua:
    yociexp36 nay t2 ít rp quá , hic
  • bonguyhiem11 bonguyhiem11:
    hóng bài bác
  • robotbua robotbua:
    Còn đâu mà hóng bác,kkk
  • Thông Bảo San Thông Bảo San:
    không đưa số điện thoại lên đây nha bác
  • nhimxu nhimxu:
    Good morning ae
  • P p4pjb0ss:
    Cho hỏi mấy sư huynh bên phú nhuận nên đi massgae nào ah, e thì để ý mường Thanh và minh tâm phú nhuận ah
  • Tây-Môn-Khánh Tây-Môn-Khánh:
    Bác nên đi king 69 vẫn còn giảm giá á.
  • loveofsex loveofsex:
    chào ngày thứ ba cuối cùng của tháng keke.
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    chào các anh em
  • Bao Cục Sức Bao Cục Sức:
    chờ bác lục từ sớm đến giờ
  • 123 zô 123 zô:
    Cho e xin địa chỉ 1 vài nơi oke với ạ =))
  • Kim Giang Kim Giang:
    bác quận mấy, vào có ghi mấy cơ sở đó bác
  • 123 zô 123 zô:
    Ở Huế bác ơi =))
  • Kim Giang Kim Giang:
    ra Đà Nẵng ok hơn bác
  • Kim Giang Kim Giang:
    Huế hem ngon .
  • 123 zô 123 zô:
    Biết là vậy, nhưng e đang ở Huế chơi mà =))
  • Kim Giang Kim Giang:
    trước tui ra đó cũng phải treo luôn 1 tuần, hic. không thì toàn mấy cái tới luôn à. kg hứng lắm
  • Hungmassage0910 Hungmassage0910:
    Lục A Ka nói:
    chào các anh em
    Nay có điệp vụ không bác Lục?
  • heobulun heobulun:
    Chúc mừng năm
  • heobulun heobulun:
    Chúc mừng năm mới cơ sở Massage Dubai Tân định,anh gửi đến cặp số may mắn là 1-9
  • vungoimora vungoimora:
    từ 1-6 thôi bác chơi đâu ra đến 9 vậy kkk
  • Dory Dory:
    Cả nhà cùng tham gia event nhé.

tien2000

Bé Thích Massage
    Reaction score
    3
    Bé 11 này mặt xinh lắm . Đã đk diện kiến e nó 1 lần . Ăn nói nhỏ nhẹ dễ thương .

AH8X

Massage Lão Thành
    Reaction score
    71
    Bé 11 này mặt xinh lắm . Đã đk diện kiến e nó 1 lần . Ăn nói nhỏ nhẹ dễ thương .
    Mình diện kiến bé cách đây 1 tháng đó bác, nay mới gặp lại lần nữa. Bác gặp lâu chưa

thần điêu

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    14
    bác nào trải nghiệm 11 rồi cho em hỏi vòng 1 bé có to k ? . em khoái mấy em vòng một cỡ lớn

Massage Ánh Dương

Massage Ambassador
    Reaction score
    153
    Cám ơn bác chủ thớt rp cho bé và đồng thời cám ơn tất cả các bác đã yêu mến và tin tưởng Ánh Dương ạ.

MinhTung92

Massage Lão Thành
    Reaction score
    48
    Nhận được giới thiệu có số mới, lang thang vào ánh dương vào buổi chiều ta. Trình code, yêu cầu 11.
    Vào phòng, một e dễ thương nhí nhảnh. Chưa gì đã muốn yêu liền. Chưa kịp vào bồn thì e đã mân mê mình.
    E tắm kỹ, nhẹ nhàng, tình cảm. Dạo đầu trong bồn nhưng mình lại thích lên giường hơn. Thế là e dìu mình lên ra ngoài, lau khô. Em tỉ tê thằng bạn mình như chăm sóc người yêu. Out trong lần 1.
    Bắc đầu phần quan trọng ---> Nuru. Cảm giác lạnh lạnh lạ lạ (cũng thích thích), nhưng có vẻ ướt ác quá k hợp với mình lắm. Nhưng cái gì cũng phải trải nghiệm
    Em làm Thái tuyệt, lên xuống nhịp nhàng, mân mê, ân cần tình cảm thằng bạn. Và cũng out bên cạnh em trong sung sướng
    Đánh giá:
    Face 9/10
    Tip 900
    Em nay nghe bảo múp lắm

chim rung

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    11
    hôm nay phải đến gặp bé 11 các bác Ạ

nguathaiduong

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    16
    Đánh giá:
    Face 9/10
    Tip 900
    Bé đẹp giữ vậy sao bác cho toàn 9 điểm thế... chúc mừng bác