ngôi sao 11 Ánh Dương

Lượt xem: 983

AH8X

Massage Lão Thành
Reaction score
70
Nhận được giới thiệu có số mới, lang thang vào ánh dương vào buổi chiều ta. Trình code, yêu cầu 11.
Vào phòng, một e dễ thương nhí nhảnh. Chưa gì đã muốn yêu liền. Chưa kịp vào bồn thì e đã mân mê mình.
E tắm kỹ, nhẹ nhàng, tình cảm. Dạo đầu trong bồn nhưng mình lại thích lên giường hơn. Thế là e dìu mình lên ra ngoài, lau khô. Em tỉ tê thằng bạn mình như chăm sóc người yêu. Out trong lần 1.
Bắc đầu phần quan trọng ---> Nuru. Cảm giác lạnh lạnh lạ lạ (cũng thích thích), nhưng có vẻ ướt ác quá k hợp với mình lắm. Nhưng cái gì cũng phải trải nghiệm
Em làm Thái tuyệt, lên xuống nhịp nhàng, mân mê, ân cần tình cảm thằng bạn. Và cũng out bên cạnh em trong sung sướng
Đánh giá:
Face 9/10
V1: 9/10
V2: 9/10
V3: 9/10
V4 : 9/10
Cám ơn a ... tài trợ 1 phần
Tip 900

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • Thông Bảo San Thông Bảo San:
    @Robben đọc thể lệ
  • Thông Bảo San Thông Bảo San:
    Hello mn tuần mới
  • Pan_Nu11 Pan_Nu11:
    Hello tuần mới mn
  • D dautu:
    Pataya với Ánh dương gò vấp chỗ nào ok hơn các bro
  • Trai Tơzz Trai Tơzz:
    Hello a em
  • chubeproduction chubeproduction:
    @dautu, làm 2 cái 2 chỗ cho nó máu bác
  • robotbua robotbua:
    @dautu, pattaya có km 50% kìa, mở bát đi bác :v
  • robotbua robotbua:
    Hình như còn thiếu nợ mod yociexp45 thôi Tết r trốn nợ v
  • D dautu:
    @robotbua, bác có biết số nào ok ko cho e check nào?
  • D dautu:
    đọc bài trãi nghiệm thấy ko có số nào ấn tượng
  • bechuabobu bechuabobu:
    đi check thì đi thôi biết đâu mình lại hợp gu với bé nó bác hihi
  • D dautu:
    @bechuabobu, kaka ok bác
  • robotbua robotbua:
    dautu nói:
    bác hỏi ở đâu nè, bik là chỉ liền
  • D dautu:
    @robotbua, Pattaya ấy bác
  • robotbua robotbua:
    @dautu, éc chưa thử bác ơi B18thôi thì làm cái kèo kéo ra đó luôn nè, coi nhân phẩm s kk
  • H Haihoa_pro:
    Vừa đi số 7 bên Luxury về, đẹp lắm, phòng cũng ok, mỗi tội đi 2-3 vòng mới tìm đc đường vào quán:)))
  • nhimxu nhimxu:
    Haihoa_pro nói:
    Vừa đi số 7 bên Luxury về, đẹp lắm, phòng cũng ok, mỗi tội đi 2-3 vòng mới tìm đc đường vào quán:)))
    viết 1 bài report cho ae mở mang tầm mắt đi bác
  • H Haihoa_pro:
    Biết viết ntn bh, e chỉ thấy trẻ 18-20, da trắng bóc, cười siêu dễ thương, mình dây ngực cam. nói chung trẻ nên ngục vậy là quá Ok rồi.
  • H Haihoa_pro:
    Qua Luxury yêu cầu )7 :))))
    dautu nói:
  • T Tommy123:
    e newbie, các cao nhân phân biệt dùm e Onsen với Onsen 2 có gì khác nhau ko.
  • robotbua robotbua:
    @Tommy123, onsen thì thư giãn 1 lần, onsen 2 thư giãn 2 lần
  • nhimxu nhimxu:
    vãi ông bựa làm 1 phát 4 bài luôn :|
  • robotbua robotbua:
    Chết lâm sàng rồi yociexp101yociexp101
  • Doggy 96 Doggy 96:
    Lâu ngày k thấy nay bác @robotbua làm cái quá sức vậy
  • robotbua robotbua:
    @Doggy 96, làm 1 phát rồi lặn luôn bác ơi yociexp101 lặn sâu tí

tien2000

Bé Thích Massage
    Reaction score
    3
    Bé 11 này mặt xinh lắm . Đã đk diện kiến e nó 1 lần . Ăn nói nhỏ nhẹ dễ thương .

AH8X

Massage Lão Thành
    Reaction score
    70
    Bé 11 này mặt xinh lắm . Đã đk diện kiến e nó 1 lần . Ăn nói nhỏ nhẹ dễ thương .
    Mình diện kiến bé cách đây 1 tháng đó bác, nay mới gặp lại lần nữa. Bác gặp lâu chưa

thần điêu

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    14
    bác nào trải nghiệm 11 rồi cho em hỏi vòng 1 bé có to k ? . em khoái mấy em vòng một cỡ lớn

Massage Ánh Dương

Massage Ambassador
    Reaction score
    152
    Cám ơn bác chủ thớt rp cho bé và đồng thời cám ơn tất cả các bác đã yêu mến và tin tưởng Ánh Dương ạ.

MinhTung92

Massage Lão Thành
    Reaction score
    48
    Nhận được giới thiệu có số mới, lang thang vào ánh dương vào buổi chiều ta. Trình code, yêu cầu 11.
    Vào phòng, một e dễ thương nhí nhảnh. Chưa gì đã muốn yêu liền. Chưa kịp vào bồn thì e đã mân mê mình.
    E tắm kỹ, nhẹ nhàng, tình cảm. Dạo đầu trong bồn nhưng mình lại thích lên giường hơn. Thế là e dìu mình lên ra ngoài, lau khô. Em tỉ tê thằng bạn mình như chăm sóc người yêu. Out trong lần 1.
    Bắc đầu phần quan trọng ---> Nuru. Cảm giác lạnh lạnh lạ lạ (cũng thích thích), nhưng có vẻ ướt ác quá k hợp với mình lắm. Nhưng cái gì cũng phải trải nghiệm
    Em làm Thái tuyệt, lên xuống nhịp nhàng, mân mê, ân cần tình cảm thằng bạn. Và cũng out bên cạnh em trong sung sướng
    Đánh giá:
    Face 9/10
    Tip 900
    Em nay nghe bảo múp lắm

chim rung

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    11
    hôm nay phải đến gặp bé 11 các bác Ạ

nguathaiduong

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    16
    Đánh giá:
    Face 9/10
    Tip 900
    Bé đẹp giữ vậy sao bác cho toàn 9 điểm thế... chúc mừng bác