Q.1 Người đi hồn ở lại tại Linh Cherry 2

Lượt xem: 5,700

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,862
4,635
30 ₿
Chào anh em năm mới Nhâm Dần 2022 nhé, chúc anh em năm mới nhiều sức khỏe, tiền vô ào ào để đi bắn ầm ầm nhé hehe. Hôm qua có cafe đầu xuân với ông anh @masageluver , sau 1 hồi trò chuyện thì anh em cũng quyết định khai nòng đầu năm ở Linh Cherry 2 mới mở, khám phá xem sự bí ẩn của Linh Cherry quận 1 này có gì đặc biệt. Thế là 2 anh em phóng xe đến con đường Thái Văn Lung và không khó khăn để tìm thấy Linh Cherry Spa to bự ngay mặt tiền, cùng thấp thoáng các bé nhân viên đang ngồi sau cửa kiếng, Cơ sở còn mới toanh hầm xe còn đang xây dựng nên xe tạm để bên ngoài, anh em chắc cú thì mấy hôm nay nên đi grab cho chắc hehe
Vào cửa thì thấy ngay mấy bé xinh xắn đang ngồi ngay sảnh lễ tân luôn, thầm nghĩ chẳng lẽ mạnh vậy ta, chọn trực tiếp và trực diện vậy được luôn hỡ ta yociexp69. Tính làm cái vé 4 người vô quần nhau mà ông anh @masageluver còn ngại kkk nên mỗi anh em 1 phòng riêng chiến trước, chọn phòng super vip 800k và gói service thứ 3. À ở đây cũng chia ra giống Linh Cherry PXL là vé riêng, service tip cho các bé riêng. Sẵn X cũng giải thích luôn để anh em cùng hiểu luôn nhé

Vé thì anh em chắc biết rồi, trong bài giới thiệu của Linh Cherry cũng có ghi rõ. Còn Service thì ở đây chia như sau:
* 1 KTV có 3 mức service:
- Mức 1 là làm thái
- Mức 2 thái + tắm chung + 69 + 2 shot
- Mức 3 cũng giống cái 2 mà time lâu hơn
* 2 KTV thì mặc định service là mức 3
* 4 KTV mặc định service mức 3

Mỗi mức sẽ có mức tip riêng , 2 KTV tip khác, 4 KTV tip khác. Chi tiết thì không nhớ rõ lắm anh em đến thì hỏi rõ nhé, còn X thì hôm qua chọn 1 KTV và mức 3 service là tip 1tr5. Đi xong xuống mới biết được Linh Cherry có 1 đặc điểm rất riêng biệt mà X gọi là ĐẶC SẢN LINH CHERRY, để tí cuối bài nói rõ hơn.

CSVC ở Linh Cherry 2 thì khá giống Linh Cherry bên PXL đều Mới, Sang, Đẹp, giường tròn, xông hơi khô, ướt đều có, mà xông hơi có xả nhiều nên tỉnh cả người sau 1 ngày bia rượu luôn. Bồn tròn size mini, ngâm minh trong bồn sục rất phê nha anh em. Mình thì đi random nên đang thay đồ xông hơi thì em gõ cửa bước vào thì ối chu choa là em hồi nãy cực xinh ngồi ở sảnh hồi nãy đây mà, em nhẹ nhàng chào mình và mời mình vào xông hơi.

Lúc đầu thì em hơi ít nói,có hơi lạnh 1 chút làm X nghĩ thầm chắc phen này khai màn có nguy cơ sụp quá, nhưng sau 1 hồi nói chuyện làm quen nhẹ nhàng, nhất là sau khi tắm onsen trong bồn thì mới biết hóa ra X nhầm haha, bé rất dễ thương Xinh nhưng không kiêu kì, mà rất vui vẻ trò chuyện,đùa giỡn với mình, lại làm rất nhiệt tình nữa. Thế nên cuộc vui hay cuộc buồn thì cũng phụ thuộc vào mình nữa nha, từ từ thì cháo sẽ nhừ yociexp56.Bé cũng nói với X là em vừa vào nghề được 1.... tuần, vào làm ở đây là đầu tiên luôn,bé cũng rất trẻ nha sinh năm 2k thôi à nên trong cuộc vui khai xuân này X cũng không quá đề cao về service đinh mà là nghiêng về ngoại hình, sự nhiệt tình, trò chuyện.

Bé có 1 body mà X đánh giá là Cực HOT nha, vòng nào ra vòng nấy mà lại căng tròn luôn, làn da thì trắng mịn. Face thì rất xinh luôn, nhất là khi bé cười ta nói cực dễ thương.
Ngoại hình X chấm 9đ
Service: Thái độ vui vẻ, nói chuyện dễ thương, làm rất nhiệt tình, chịu khó làm lắm dù mình cũng hơi lâu ra nên chấm 9đ luôn
Bé thoải mái cho sờ, hôn nhưng nhẹ nhàng thôi nha anh em, 69 có đủ nha.

Lúc xuống sảnh lễ tân thì thấy 1 bé cực trẻ cực Xinh luôn, váy da đen ngắn không che hết đôi chân thon dài của em, phối với áo sơ mi trắng dài tay, cùng đôi giày cao gót nữa nhìn chuẩn Hot Girl luôn. Hóa ra em là lễ tân ở Linh Cherry, đến giờ mới biết ĐẶC SẢN Ở LINH CHERRY LÀ LỄ TÂN TOÀN HOT GIRL, từ PXL bé lễ tân làm xao xuyến các anh em đến Linh Cherry quận 1 làm X cũng xao xuyến trong lòng quá trời. Linh Cherry mà có vé uống cafe với lễ tân chắc mình sẽ mua vé tháng yociexp41

Khai xuân đầu năm thành công viên mãn, từ bé KTV trẻ trung xinh đẹp, đến bé lễ tân cũng hot girl nốt, chắc năm nay được gặp toàn em trẻ xinh rồi haha.

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
yociexp101yociexp101 đi thu 3 hồn 7 vía của a về yociexp64

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,065
449
0 ₿
đặc sản có ăn đc k bro

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,572
1,684
5 ₿
Đọc rp của ông bạn mà muốn bay vô kiếm ẻm quá

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

Massageluver

Binh Nhì
Bé Thích Massage
22/2/21
Chủ đề
1
53
28
0 ₿
X nhớ từng chi tiết để report lại ghê thiệt.

Đúng là bé lễ tân đẹp mà còn chơi bộ váy quá đỉnh luôn. Lần tới qua chắc ngồi ghế ngoài đó rồi giả bơ ngu ngu ngơ ngơ không biết chọn bé nào chỉ tay thẳng bé lể tân đang đứng coi chị chủ nói sao nha X B11

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
để kiếm thầy kéo hồn về lại cho B18