Gò Vấp NGƯỜI TÌNH MÙA ĐÔNG 03-TƯỞNG LẠ HÓA QUEN

Lượt xem: 917

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
45
1,415
1,129
31
0 ₿
Đây thực sự là một sự tình cờ đến kỳ lạ mà Súng nghĩ chắc do duyên số. Trong 1 lần lướt lát để xem hình chụp Giáng sinh bên CT mình vô tình va vào con số 68 vì bé quá xinh trong shoot hình bộ bikini đỏ, thế là dặn lòng đêm Noel phải ghé CT ngay và luôn để gặp chân ái. Lang thang thế nào lại lạc qua AD và va vào em 23, mình cũng đã có bài viết trải nghiệm về số 23 AD trước đó. Thế rồi hôm nay, trong một lần lang thang đánh bắt xa bờ tận Phan Huy Ích, không hẹn mà lại gặp, em đã trôi dạt về Galaxy với con số 3. Lòng mình vui mừng khấp khởi mà không do dự book ngay 1 suất Nuru để được gặp nàng thơ trong mộng.

Điểm cộng cho gói Nuru ở Galaxy có lẽ phải kể đến món Kiss mà mình nghĩ cũng khá phù hợp với anh em nào chơi hệ tình cảm. Dĩ nhiên món gia vị này không phải anh em nào cũng thích vì còn phải phụ thuộc vào nhiều yếu tố như độ hấp dẫn của KTV, độ tương thích về mặt tình cảm giữa hai bên và dẫn dắt có khéo léo hay không vì nếu cứ vào là vồ vập đè ra hôn thì không còn gì thú vị :8onion38:

Nói về cung cách phục vụ thì theo cá nhân mình Galaxy đã có bước cải thiện đáng kể trong vòng 1 năm trở lại đây khi chủ mới vào tiếp quản và thay dàn NV cũ. Tốc độ trả lời tin nhắn và tư vấn qua Zalo/ trên Diễn đàn nhanh chóng hơn, cung cách giao tiếp lịch thiệp, tư vấn nhiệt tình, quản lý hỏi thăm phản hồi của khách hàng vào cuối buổi trải nghiệm, mì trứng cũng nấu ngon hơn (hình minh chứng bên dưới). Cách đây 2 năm mình đi Galaxy đúng 1 lần và giã từ cũng vì 4 chữ CUNG CÁCH PHỤC VỤ. Cho nên, Well done Galaxy!

Về phòng ốc, diện tích không to như chuỗi AD, CT hay DB nhưng tiện nghi cơ bản là đầy đủ với giường rộng, xông khô xông ướt đầy đủ, bồn toilet, đặc biệt là bồn tắm siêu to đủ cho 3 người có thể tung hoành trong đó. Sau khi xông khô, xông ướt đủ kiểu thì bé cũng vào. Wow! 2k4 nha anh em nên non-xịn-mịn, em không thuộc type mình dây cây cảnh như mình hay một số anh em vẫn nghĩ khi xem hình nhưng thái độ niềm nở, chân thành, và đặc biệt là cặp loa xịn 100% real là có thật. Điểm mình rất hài lòng ở em là thái độ chu đáo khi biết tắt máy lạnh trong khi tắm và sau khi tắm để không bị sốc nhiệt, điều này thường anh em chỉ bắt gặp ở KTV được đào tạo bài bản ở những massage lớn.

Em khởi đầu trong bồn khá nhẹ nhàng, ve vuốt câu bé và ngửi từ tóc đến ngực rồi đột ngột ngoạm đầu ti mình trong khi một tay xoáy nòng cùng xà bông. Ôi khoái cảm lập tức truyền đến trung khu thần kinh cả thằng anh lẫn thằng em. Mình cũng nhẹ nhàng tương tác vê 2 đầu núm của em. Hồng hào, vừa miệng, đã vậy một bên đầu ti thụt vào và chứng kiến nó căng cứng lên sau khi mình đã vê nhiều lần. Thật sự rất thú vị. Em chủ động dâng 2 bình sữa, mình không thể kềm lòng mà nuốt trọn, hết hút rồi nút. Cuối cùng kết thúc màn tắm bồn bằng nụ hôn nồng cháy. Kỹ thuật hôn môi của em khá tốt, thơm tho, nhẹ nhàng, tình cảm. Mình góp ý là cơ sở nên trang bị bàn chải loại dùng 1 lần để anh em có thể vệ sinh kỹ răng miệng trước và sau khi trao đổi tình cảm hay sau khi 69, cũng là để bảo vệ sức khỏe cho khách hàng và KTV.

Mình và em ra giường nhưng không vội kết thúc hiệp đấu mà để em massage khỏe trước. Súng lại cho em thêm 1 điểm cộng nữa vì tay nghề của em, em đi bài lưng rất tốt, nhấn huyệt rất có lực, đặc biệt là phần thắt lưng và cổ. Nếu so sánh với các em KTV trong YHCT mà Súng thường đi thì có lẽ đạt 80%. Đến phần Nuru, em canh chuẩn lượng dầu Nuru để có thể trườn bờ ngực nhịp nhàng, cạ V4 mặt úp và ngửa đầy đủ, cảm giác cậu bé cọ xát cùng cô bé lên xuống, hai tay xoa bầu ngực sữa căng mọng và trượt các kẽ ngón tay qua đầu ti căng cứng thì không còn gì đê mê bằng. Kết thúc bằng tư thế 69, cô bé của em thật đẹp và khít, em chia sẻ vẫn chưa có bạn trai và chưa từng QH với ai. Ôi cảm giác nó khác. Tung tóe như núi lửa phun trào.

Tick Nuru giảm 50% qua hời cho 1 cuộc tình. Tip theo sự hài lòng nhưng không quá phá giá.

Lễ Tết mình sẽ tiếp tục đến Galaxy để cày cuốc tiếp vì theo Súng đây là một điểm vui chơi tiềm năng mà cũng vừa túi tiền cho anh em.

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
45
1,415
1,129
31
0 ₿
Tôi không thích giọng điệu công kích vô tri của bác. Vui lòng minh chứng chỗ nào thổi phồng và luận điểm đó bác căn cứ vào đâu?

Tiên_Sinh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
12/9/20
Chủ đề
1
78
23
0 ₿
Bài viết có vẻ kh đúng sự thật. Tay nghề thì ổn. Mà ngoại hình quá thất vọng.

Tiên_Sinh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
12/9/20
Chủ đề
1
78
23
0 ₿
Bác này nói tay nghề ms khoẻ chuẩn thì sai nhe. Tay nghề còn yếu kém. K như bạn viết

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
45
1,415
1,129
31
0 ₿
Tôi dừng lại ở câu "tay nghề thì ổn" của bác vì tôi nghĩ bác đúng là có trải nghiệm. Tuy nhiên tôi cũng không bình luận thêm về mỹ cảm của bác về KTV vì có thể tiêu chuẩn của bác về nữ KTV khác tôi. Nhưng tôi tôn trọng bình luận của bác vì tông giọng của bác mang tính chủ quan cá nhân chứ không công kích.

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
45
1,415
1,129
31
0 ₿
Tôi lại không đồng tình với bác khi gán ghép chữ "massage khỏe chuẩn" , bác vui lòng xem lại tôi ghi chuẩn chỉnh chỗ nào? Tôi so sánh luôn có luận điểm căn cứ rõ ràng, nếu so sánh thì so sánh với ai và cơ sở nào. Xin hãy tỉnh táo và là người chơi "sạch" khi bình luận.

quắt đại ca

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/12/23
Chủ đề
2
25
13
0 ₿
ngoại hình chắc tùy người cảm nhận , mà hôm qua tôi ghé thử thấy em nó có đến nỗi tệ đâu

nobitu

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/12/23
Chủ đề
2
17
10
0 ₿
nghe bác review xong đọc cmt mất hứng ghê , để qua thử coi ai đúng kkk