Chém Gió người yêu và KTV ?

Lượt xem: 1,145

minh trương

Binh Nhất
Bé Tập Massage
19/6/23
Chủ đề
5
42
17
0 ₿
xin chào anhem, bấy lâu nay em ấp ủ trong lòng mà kh dám nói ra. hôm nay em lấy hết cam đảm để lên đây kêu gọi mọi người chỉ em thoát khỏi tình huống này.
em đã có bạn gái rồi nhưng mà chuyện giường chiếu của tụi em kh được tốt cho lắm. bỗng vào một ngày đẹp trời em được thằng fen guộc nó rủ đi massage, thế là câu chuyện bắt đầu từ đây. Em thích nhất là đôi tay mềm mại và uyển chuyển cùng với kĩ thuật vô cùng kinh nghiệm của các bé KTV. Cũng chính vì điều này mà bản thân em đã thích thú với KTV dù chỉ là HJ vs BJ. Kh biết có phải vì kinh nghiệm của ngyeu em còn tệ hay là sao. Em hiện đang kh biết phải làm sao nên mong các bác nào từng trải cho em xin chút ý kiến

minhphuong2705

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/6/23
Chủ đề
3
145
139
Tp HCM
0 ₿
Trả lời cho câu hỏi của bạn, mình đang định mở lớp đào tạo skill giường chiếu cho các bà vợ.
Khi nào mình mơt lớp bạn đăng ký cho bồ bạn học nha...
À, cần tìm cổ đông... ai thấy tiềm năng và có nhu cầu hợp tác thì inbox mình nha....

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
92
1,549
1,114
38 ₿
thầy Nhím xin 1 chân đứng lớp. slogan của thầy là "mỹ nhân trong thiên hạ đều tầm thường , duy nhất chỉ có học trò mới làm ta hứng thú"...Tào Nhím

• Haha
Điểm cảm xúc: minhphuong2705

minh trương

Binh Nhất
Bé Tập Massage
19/6/23
Chủ đề
5
42
17
0 ₿
bác ơi khi nào bác mở lớp nhớ hú tui nha bác kkkk

• Haha
Điểm cảm xúc: minhphuong2705

minhphuong2705

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/6/23
Chủ đề
3
145
139
Tp HCM
0 ₿
Chắc hôm nào thầy Nhím đứng lớp anh em phải thuê người bảo vệ thầy quá!
Chứ chồng học viên chém" mỗi tay!

• Haha
Điểm cảm xúc: nhimxu

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,639
30 ₿
Bác đi massage trải nghiệm các dịch vụ của KTV sau đó về bảo người yêu học và làm theo, để tăng cảm xúc cho đôi bên. Ngoài ra cũng có thể nhờ các anh em trên diễn đàn hỗ trợ nếu bác cần thực hành :ami-(2):
p/s : nếu bác cần hỗ trợ kỹ hơn về thực hành thì X cũng may mắn đã có bằng giáo sư về khoản này :ami-(15):

minhphuong2705

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/6/23
Chủ đề
3
145
139
Tp HCM
0 ₿
Bồ biết bác đi massage là xem như xác định!

minh trương

Binh Nhất
Bé Tập Massage
19/6/23
Chủ đề
5
42
17
0 ₿
bác này mạnh miệng thế kkk, nói xog kh biết còn iu nữa kh nữa kkk

pokerist

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
12/4/22
Chủ đề
7
126
67
0 ₿
bạn gái bác skill dở là còn may đấy :ami-(8):

pokerist

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
12/4/22
Chủ đề
7
126
67
0 ₿
Bác thử nói ra nguyện vọng vs ny xem e nó trả lời thế nào, nhu cầu tình dục nó ra sao rồi tìm hoạt động tình dục nào cả hai đều thấy vui :ami-(20):

• Love
Điểm cảm xúc: minh trương