Gò Vấp [ Nhà Tiên Tri] Cảm xúc lẫn lộn...

Lượt xem: 1,350

Mới nhú

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/1/22
Chủ đề
2
45
6
0 ₿
Sau khi chelsea dũng cảm chiến thắng 2-1 dù đá trên thế thiếu người thì tui cũng được hưởng ké mấy anh 1 món quà là 1 code freeosen đến từ đại ka @Lion( . )( . )King .

Nhận code tính đi vào 2h trưa mà nghe cơ sở nói giờ đó mới có 2 bé làm, xem hình thì chưa đúng gu mình lắm nên mình quyết định chờ đợi là hạnh phúc để thư thả vì dù sao code cũng có HSD 3 ngày.

Tối trời se se lạnh thì thằng em mình cũng biểu tình xin đi sưởi ấm và gặp gỡ những bé tươi xanh ở Ánh Dương Relax. Nghe theo tiếng gọi con ciu thì mình lên đường tiến về Gò vấp.
Đi từ xa thì thấy cơ sở to, đẹp, hoành tráng dự báo cho 1 buổi tối bùng nổ :beauty:nhưng đời không như là mơ. Mọi sự xui xẻo của mình bắt đầu bộc lộ...
Bước vào cơ sở, lễ tân, giữ xe rất nhiệt tình và chu đáo hỏi hang và liên tục xin lỗi vì là chủ nhật nên hơi đông mình ngồi chờ cũng 45p - 1 tiếng gì đó (mà cái này là lỗi mình vì không book phòng trước). Ngồi đợi 1 hồi cũng thoải mái vui vẻ không có chuyện gì, cho đến khi lên phòng.

Mình lên phòng xông hơi cũng tầm 20p, mồ hôi thoái ra cảm giác khá sản khóa, CSVC rất oke tạo cảm giác thoải mái. Sau thời gian chờ đợi thì bé cũng lên, có hỏi số bé mà 1 là mình cũng quên, 2 là mình cũng có hứa với bé là không viết rp này thì những việc mình trai nghiệm khá tệ, nhưng sáng nay mình viết rp này không để trách ai hay ý xấu gì hết chỉ muốn góp ý xây dựng cơ sở tốt hơn.
Vấn đề bắt đầu:
Bé vào xả nước vào bồn thì mình có nói nước nóng ấm vì mình mới xông cũng lâu với cũng khuya sợ bệnh vặt (Không biết tại bé không biết mở hay tại bồn hư mà nước toàn nước lạnh, loay hoay 15p mới có nước ấm 1 chút). Bé mình có giác hơi sơ sơ sau lưng, mình cũng đoán bé có bệnh nhẹ từ đầu, Bé nói chuyện nhỏ nhẹ mà nhỏ quá không nghe được gì luôn và bé cứ ngồi dưới chân không đụng chạm gì nhiều nên không khí bắt đầu hơi ngượng ngạo.

Tắm thì lúc đầu mình có tính thám hiểm v4 xem ntn thì bé tinh tế chặn lại thế là mình cũng cụt hứng thôi luôn. Tắm táp 1 hồi thì khi leo ra mình tự ra tự lau người luôn :doubt: mình cũng mới đi chơi đây cũng mới được 5 - 7 cơ sở gì thôi mà đây là lần đầu tiền mình tự đi ra tự lau người luôn (thất vọng tập 1). Cái mình cũng lau xong bé ra lấy khăn thấm thấm lấy lệ rùi lấy khăn lau đầu cho mình nhưng đầu mình vẫn ướt cho đến khi về và sáng nay thì đã uống 1 viên panadol :cold:.

Bài khỏe:
Sau khi nằm lên giường thì thấy em có dấu hiệu nhảy mũi và ngồi đờ đẫn 1 hồi mình nằm muốn ngủ luôn chưa thấy em đụng mình luôn. Em đi bài khỏe thì cũng tạm ổn nhưng không đa dạng, chủ yếu là đấm lưng và bóp cổ vai vì mình nói mình đau.

Bài mệt:
Em quên mang tinh dầu để đi thái nên dùng dầu xoa bóp làm luôn, nuru được trước sau xong thì em bắt đầu đụng đến thằng nhóc nhỏ của mình. Em làm tutu tutu mình ráng gồng mà không thể ra được luôn, mình có thử khám phá v4 bé 1 lần nữa mà 2 chân bé khép đúng chặt và thôi mình biết nay coi như bỏ rồi. Bé thử tầm 10 15p àm mình vẫn không thể ra thì bé xin nghỉ 5p, 1 phần là máy lạnh phòng hư hay gì đoa mà khá nóng bé toát hết mồ hôi hột, 1 phần là mình biết chắc chắn bé đang mệt trong người, nghẹt mũi hay gì gì đó. Sau 1 lúc gượng gạo thử lần 2 không xong và mình cũng thấy đã hết 90p nên mình nói bé thôi được rồi khỏi cố nữa tại mình thấy bé mệt quá mình cũng thương...

Tóm tắt:
CSVS: 8.5/10. Phòng óc mặt tiền đẹp oke, Máy lạnh phòng vip4 cần xem lại, trái cây ngon.
KTV: 6.5/10. 1 phần là vì không đúng gu tại lúc đó còn 2 bé thôi (cái này thông cảm tại vì chủ nhật và mình không book trước), 1 phần nữa là bé đang bệnh (mình chắc chắn) mình biết các anh chị mở cơ sở làm ăn và chủ nhật cũng thiếu KTV mà mình nghĩ nếu như thà chậm 1 chút, thà hẹn lại nhưng trải nghiệm vẫn nên được đặt lên hàng đầu. Bé mệt cũng không làm hết mình được mà cũng tội thân phân nữ nhi của bé :cry-2:.
Lễ tân và phục vụ: 9.5/10 nghe vô lý nhưng đây chắc là chỗ làm tốt nhất.

Tổng kết:
Số mấy không nhắc vì mình cũng không muốn cơ sở phạt bé hay gì hết:
v1: hệ cam
v2: 8.5/10 ổn oke
v3: 8.0 tròn mềm
v4: Không biết đánh giá sao, chạm được 2 lần và trải nghiệm như trên...

Ý kiến đóng góp:

- Kiểm tra máy lạnh Vip4
- Quan tâm sức khỏe KTV hơn để có trải nghiệm tốt cho khách hàng.
- Trên đây là ý kiến đóng góp của mình và mình cũng có lời hứa không viết rp với bé nên mong cơ sở đừng phạt bé hay nhẹ tay với bé thôi (bé mệt quá thông cảm)....

1 buổi tối đáng quên :sprite-182:

Tic: code NTT trận chelsea. Tks mode <3
tip: 800k

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
74
945
435
0 ₿
Anh dương xin ghi nhận và cảm ơn những lời góp ý chân thành của bác…
AD sẽ chuyển thông tin bác phản ánh đến QLy để giải quyết triệt để vấn đề này và có phản hồi sớm nhất cho Quý ae cộng đồng…
Trân trọng cảm ơn bác!

• Like
Điểm cảm xúc: highlatency and Mới nhú

Mới nhú

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/1/22
Chủ đề
2
45
6
0 ₿
Mong cơ sở có phản hồi và cải thiện vì 1 trải nghiệm khá tệ của mình

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
74
945
435
0 ₿
Dạ Ánh Dương đã xác định được KTV phục vụ bác là 09…. Hiện Quản Lý đã tạm thời đình chỉ công việc của bé ngay khi nhận thông tin phản ánh của bác…
Một lần nữa thay mặt Ánh Dương xin trân trọng cảm ơn những đóng góp quý giá của bác.
Chúc bác sức khỏe và thành công trong công việc!

Sửa lần cuối:

Ke Khu Kho

Tập Sự
Bé Tập Massage
22/8/22
Chủ đề
0
12
0
0 ₿
Do bé bệnh thôi mà, nặng tay quá

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20
643
526
0 ₿
Hứa ....thật....nhiều.......thất ......hứa thật nhiều ........ ông trời sáng nắng chiều mưa

• Haha
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
74
945
435
0 ₿
Dạ thưa bác Ánh Dương luôn tạo môi trường làm việc thoải mái để mọi người ko bị áp lực và làm việc hết mình… Nếu bé có biểu hiện mệt hay quá tải có thể báo lễ Tân hẹn lại khách vào bữa sau…
Ánh Dương thà xin lỗi khách cho thêm thời gian, hoặc hẹn lại buổi khác chứ ko cho phép bất kì nhân viên nào đi ngược lại tiêu chí của cơ sở…
Trân trọng cảm ơn bác!

HTThichDuThu

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
26/11/15
Chủ đề
31
584
347
0 ₿
  • Haha
Điểm cảm xúc: Giàhamzui

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Lúc ở tiệm hứa nhưng lúc về quên mất. Cỡ nào cơ sở cũng tra ra thôi vì code nào cũng có đối chiếu cả. A nói a ko đâm nhưng dao a lúng cán là có thiệt :sprite-59: :sprite-140:

• Haha

Mới nhú

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/1/22
Chủ đề
2
45
6
0 ₿
em chỉ muốn đóng góp ý kiến với làm đúng nghĩa vụ mode đã giao. mấy đại ka nói v thì chắc tại em rồi, mong cơ sở nhẹ tay với em. thôi em xin out diễn đàn. Xin lỗi ảnh hưởng mọi người, cơ sở và cả em 09...

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Ánh Dương

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Bỏ nick tạo nick mới khỏe re :sprite-59: nghĩ hộ bác tên mới "Nảy mầm"

Steven6886

Tập Sự
Bé Thích Massage
29/3/22
Chủ đề
0
60
12
0 ₿
Lý do hay không chắc nhìn là biết mà, gặp tui đợi quay lại lần 2 coi còn lý do này kia ko rồi viết rp vẫn còn kịp. Chứ nếu mà bệnh thiệt cũng hơi tội.

• Like

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Lĩnh code thì viết report là phải rồi, mấy cha nội công kích cái gì. Tui cũng không ưa những ai chèn ép phụ nữ, nhưng mà bệnh thì em có thể nghỉ ngơi. Còn nhận code thì phải viết report, thế thôi.

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Ánh Dương

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
74
945
435
0 ₿
Bác ko có lỗi gì hết, lỗi là chúng tôi chưa làm bác hài lòng tuyệt đối…
Ánh Dương luôn trân trọng và ghi nhận những ý kiến của toàn thể Quý khách để ngày một hoàn thiện hơn.

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange