Q.10 Nhanh như chớp 15/3 với bé 18, vẫn chưa trị được bệnh cạn tinh

Lượt xem: 2,113

VB56sigma

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
7/3/22
Chủ đề
3
5
6
0 ₿
Hello anh em, chẳng là mình mới gia nhập bộ môn massage được 1 tuần. Lần đầu đi vẫn còn bỡ ngỡ nên ko ra dc, trong topic report thì thấy bác robotbua vào nói rằng mình đã lây bệnh cạn tinh từ bác Ngũ Phát 92. Cách trị chỉ có đi Super Onsen nhưng mà lúa thóc không còn nhiều.

Canh me box khuyến mãi mà giựt toàn hụt, may mắn sao hôm nay đã giựt được code của PA Relax với bé 18. Quyết định trốn làm đi chơi, thật hơi đáng tiếc phải delay lại 1 tiếng vì bé đang làm cho khách rồi.

Nhưng ko sao, cái gì đến rồi cũng sẽ đến, 4 giờ chiều mình phi qua 383 Sư Vạn Hạnh để gặp bé. Vừa đến và đưa code là mình được dẫn lên phòng ngay, phòng khá rộng và xịn sò, tiếc là ko có xông khô.

Mình ko chịu dc xông ướt nên vào 1 lúc là ra luôn. Bé đã ngồi đợi sẵn và thắc mắc sao mình xông nhanh thế. Vì anh yếu chứ sao!!!

Ngồi nghỉ 1 lúc thì mình và bé đi tắm, lúc này để ý mới thấy bé có nét giống dv đóng Wanda trong MCU nha :)). Dáng bé nhỏ con, thuộc dạng loli nhưng lại đúng gu mình :)). Trong lúc đi tắm bé có tâm sự là bé mới chỉ kịp ăn 2 gắp mì từ sáng tới giờ. Tội nghịp.

Rồi tắm qua những chỗ cần tắm thì bé bắt đầu đi đường lưỡi, trời ơi nó sướng gì đâu ko á. Sau khoảng vài phút trailer bé kêu mình ra giường để đến đoạn full.

Nhưng trước hết bé massage khoẻ cho mình đã, nhìn chung là cũng ổn với các bài massage tập trung vào phần thắt lưng và cổ vai gáy.

Đến phần massage mệt, bé đi đường lưỡi từ đùi lên nha, đi tới đâu phê tới đó. Khi bé đi lưỡi lên đến tai mình thì cũng là lúc bé trườn toàn thân lên người mình. Tiếp theo đó là nằm ngửa lại, bé tiếp tục đi đường lưỡi lần 2 từ dưới chân lên, dừng lại một chút với màn lút cán ở thằng cu rồi tiếp tục đi lưỡi lên tai và rồi lại xuống khúc giữa.

Sau đó bé dùng chiêu bj với nước súc miệng, một cảm giác tê tái chạy dọc sống lưng mình. Sau đó bé liên tục HJ và BJ luân phiên giữa đá bi, lút cán,… Một hồi thấy mình chưa ra, bé kêu mình chuyển tư thế đứng để bé tiếp tục phục vụ.

Rất không may cho bé, căn bệnh cạn tinh của mình hơi nặng nên vẫn ko ra được. Bé xin đầu hàng vì mệt và mình cũng chấp nhận. Còn dư mấy phút mình năm ôm bé, tâm sự chuyện sinh lí. Bé đưa ra vài lời khuyên giúp mình từ 6 năm trong nghề và n lần gặp các bác sĩ. Bé cũng gợi ý là cỡ mình chắc phải 2 người làm mới ổn, chứ 1 mình bé chịu hổng nổi. Sau khi tắm xong 1 lần nữa bé còn hun má tạm biệt mình.

Xuống nơi bé lễ tân đã đứng chờ và hỏi han ân cần. Nhìn chung là một buổi trải nghiệm hài lòng.

Đánh giá:
Face: xinh, có nét giống diễn viên
V1: hệ cam, ti thâm
V2: eo ót, nhỏ nhắn
V3: trắng mịn, mẩy
V4: bót

Csvc: to, đẹp, xứng tầm hệ thống dubai
Tic 900 (free event); Tip 1000
Ảnh csvc nha, k có ảnh ktv đâu :))

• Like
Điểm cảm xúc: Neo and Lạnh 69 Xii

Garryyau