Cần Thơ Nhật ký phiêu lưu check. DBCT 21 đối thủ 05.

Lượt xem: 2,571

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
91
1,721
1,499
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Hello anh em. Lại là Phát đây. Hôm nay mang đến cho anh em 1 bé mới đối với anh em CT mà hơi quen với anh em Bình Tân. Đang lóng ngóng không biết đi check dạo ở đâu thì nhận được tin mật báo có 1 bé ktv mới xuất hiện quanh khu vực Dubai Cần Thơ. Số khổ nên mò qua check liền. Đến nơi thì thấy ánh mắt đằng đằng sát khí từ locker tới quản lý như kiêu muốn được tỉ thí võ công cùng tại hạ. Nhưng không bé ơi. Nay anh đến mang luồng gió mới cho anh em bé ơi. Không vòng vo nửa. Vô chủ đề ae ơi.
Csvc: 9/10.
Đánh giá sơ bé 21:
Face 7 điểm.
Hàng real tự nhiên chưa chỉnh sửa. Bé sinh năm 1999, quê CT, Cao tầm 155. Thathu khá nhiều hình bé bé cở bàn tay chắc cở chục hình.
Vòng 1: vừa tay bóp đầu ti nhỏ nhấn xinh xắn.
Vòng 2: thon gọn nhẹ nhàng rúng có bonus thêm vài phụ kiện.
Vòng 3: số đo 98 siêu cấp vip pro.
Vô chủ đề chính. Như thường lệ giao lưu kết hợp dưới lễ tân xong thì mình lên phòng và thay đồ đi xông hơi đâu đó tầm 5p thì bé vào mình vẫn lận thinh ngồi đợi thêm 3p thấy im ru. Thôi lú đầu ra xem mặt mủi thế nào. Đập vào mắt là bé nấm lùn với bộ đồ khác lạ. Lạ với anh em Cần Thơ nhe. Cái áo yếm và cái váy. Nhàu vô tâm sự các thể loại thì được biết bé cưng tên Trân mới xin từ Dubai Bình Tân về cho gần nhà. Bé nói chưa biết gì nên nhờ chỉ dẫn. Mình thì bản tính thật thà nên kêu bé thoát y đi rồi anh mới chỉ. Kaka bé thoát y xong nhìn hú hồn. Tướng khá đẹp da thịt đầy đủ. Khổ cái lo nuôi vòng 3 to tròn căng mộng nhưng lại không nuôi cho vòng 1 to tròn căng mộng theo và đặc biệt là bé có khá nhiều hình xăm. Nằm tâm sự trên trời dưới đất ôm ấp sờ mó các thể loại thì rủ em đi tắm. Mình đi vé onsen 2 nhe.

Phần tắm bồn:
Lúc nãy lo ôm sờ mó nên chưa kịp ngấm bé thì vào bồn là cơ hội ngấm chuẩn nhất. Da bé ngâm ngâm chứ không trắng dáng khá đạt nếu căp loa to thêm tí là căng đối vô cùng. Đỉnh điểm nhất là cặp mông trời ban nhìn to mịn và vung cao rất chi là kích thích, mình cứ theo vỗ bẹp bẹp nghe kích thích. Cũng đến lúc bé làm việc thì mình nằm cho bé ngụp lận phía dưới. Hởi ôi bé nó nút từ ngực dài xuống dưới nhưng đâu đc bé ơi cỏn chổ chưa nút nè và kéo bé lên nút lưởi nhưng 2 đứa quen biết từ lúc nào, xong bé còn khen mình thật dâm tặc. Và bắt đầu các màn như click ngã ba, đùi non, trứng cút, bình xăng hầu hết các điểm nhạy cảm điều bị em nút hút liếm làm cho tui tê quá. Tới lúc hút bình xăng thì thôi bắt đầu âm thanh 8d xuất hiện anh em nào đi 05 rồi thì 21 này chắc cũng cở đó rên a ă â, ơ ớ ớ muốn banh cái phòng. Nhưng bửa đó ăn trúng gì không biết, phê quá mà không out được mà thấy tay em rung rung nên bảo thôi lên giường đi anh tha cho khúc đó. Xong hai đứa dìu nhau ra ngoài lao mình không quên sờ mó thêm vài lần.
Massage khỏe.
Bé đấm đa rất có lực và đầy đủ các thể loại như lên gối, hạ trỏ, đấm, đá khá ok, nhưng không cao tay lắm. Chỉ ở mức trung bình khá thôi.

Massage mệt.
Sau khi thực hiện các bài massage khỏe thì 2 đứa nằm ôm ấp lần 2. Cái này do mình thích ôm thôi. Xong bé bắt đầu đổ dầu nuru và tiếng hành tay thả kiến còn lưởi đi từ trên xuống dần dần với các nơi kích thích làm mê man bắt ngờ bé tấn công vào khu vực chỉ huy với các tuyệt kỹ như tiên nữ hái đào, hầu vương trộm trứng ... xong em nhẹ nhàng nâng niu và sử dụng lưởi một cach điêu luyện tại khu vực trứng cút, cột điện làm quéo hết cả chym. Trong lúc này bàn tay mình cũng thể hiện kỹ năng để tránh làm bé hụt hẳng. Nào là bóp vếu long trảo thủ, nào là mốc lốp thần công... sau 20p chống chọi lại cơn hành hạ tấn công dồn dập của bé thì cũng out. BJ 50% HJ 50%. Không CIA nhưng out xong bé hút hết những tinh hoa còn sót lại. Xong 2 đứa nằm ôm nhau sờ mó tiếp đến hết thời gian 2 tiếng mới vào tắm và tạm biệt.
Thiệt hại: TIC 1200k còn 700k.
TIP 1200k. Quên nửa mình được mở hàng bé từ lúc mới về CT. Ký tên Phát 92.

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
B13B13B13B13B13B13B13B13B13B13B13B13B13B13B13B13B13B13

• Haha
Điểm cảm xúc: Butterfly-Hunter

DuyAnh79

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/3/22
Chủ đề
1
25
0
0 ₿
nhỏ 05 vòng 3: 110
bé này 98
Vãi cả tiêu đề đối thủ 05 kkkkkkk
Thánh dò boom xin nhận e 1 lạy

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
91
1,721
1,499
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Bự con nó khác. Tính là tính độ vung so với thân hình thôi. Giống ngực vậy nhiều đứa nó 80 85 nhưng ngực rất to. Còn nhiều đứa để 95 nhưng ngực cũng không khá được

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Thiên CT, Ciu cute and DuyAnh79

DuyAnh79

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/3/22
Chủ đề
1
25
0
0 ₿
Với bác P 92 thì 16 mãi đỉnh kkkk

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
91
1,721
1,499
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
16 hay không gì thì nó cũng vậy. Bác xem hết các bài tui viết xem có viết nhiều hơn mấy đứa khác không? Kaka bác cứ đùa. Tùy gu mỗi người tùy cảm nhận thôi. Nhưng tui đã tả hết rồi còn lại sụp hay không thì tùy chứ. Mấy bài làm thầy giáo sụp hầm sụp hố không đó.B12

• Like
Điểm cảm xúc: Thiên CT and Ciu cute