Cần Thơ Nhật ký phiêu lưu check. Kingroom thợ dò gặp hố boom

Lượt xem: 3,587

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,717
1,495
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Với tinh thần đi chịch nát Cần Thơ. Ủa lộn check nát Cần Thơ. Sao khi làm vài ba chai với chiến hữu thì rượu vào tinh ra. Nên mình dẫn em wave tàu dạo phố kiếm chổ xuất chiến. Gặp Kingdoom nên ghé vào thử thì có locker hỏi giới thiệu các loại vé như kiểu qua loa. 600 800 1200 vân vân mây mây mà nó còn chả thèm mời vào phòng chờ. Bắt mình đứng tư vấn là thấy hẩm hiêu rồi. Xong mình địa bản giá thấy vé 1200 có chữ CIA nên liều mình book thử. Lên phòng cảm nhận đầu tiên là phòng khá to. Chắc do vé khủng. Phòng xông hơi khá là ok nhưng tới khi mình cầm cái vòi xịt nước rửa tay. Ôi con mẹ nó luôn cái gì nó nhớt nhớt như tinh trung ông nào xả dính vô bà mẹ làm hại bỏ ra ngoài rửa tay. Xong qua xông khô thì hỏi ôi cái đồ múc nước bằng gỗ nó đen hơn cái lọ nồi nhưng bù lại cái có sài dầu nên xông khá thơm mà mắc hứng quá nên đi ra thì gặp bé đang ngôi trong bộ đồ mỏng ten. Hỏi thì bé cho biết tên Thư và có số 07. Đánh giá em nó khá ngon cao 1m52 tướng mình dây mang theo cặp loa khá ngon. Bé này mà đi thái nuru với cặp ngực thì anh em nào yếu chỉ có xịt xịt.
V1 Cam sành ngon.
V2 no lipit.
V3 đầy đận
V4 gọn gàn. Không biết có thơm không do ko húp.
Mình ngồi nghỉ mệt tí thì vào tắm. Công nhận cái bồn nó bự thiệt. Nước thì yếu xìu. Không đủ nước để ngâm nên khá mất hứng. Lúc em nó cởi đồ ra nhìn kỹ khá đẹp dáng chữ S khá gỏ. Em tắm cho mình khá kỹ càng và tụt mod thêm lần nửa là em nó chỉ tắm thôi. Clq gì vậy giá 1200k mà. Xong mình đi ra tự lấy khăn lao đợi em nó tắm. Tào lao thiệt. Lên giường phần massage khỏe em làm khá bài bản ngon lành. Có trườn thái nhưng cảm nhận hơi thiếu thiếu gì đó. Phải có nuru nửa là ngon rồi. Đến lúc mệt thì em nói nhẹ dv 1200k còn thư giản 500k. Ôi clq gì vậy. Vé 1200 vô thư giản 500k mình chơi hệ phá game nên kêu em nó làm thư giản trước đi thì hởi ôi 1 cái hố boom bự như hồ Bún xáng. Em nó BJ 20% còn lại HJ out luôn HJ. Mà như kiểu ghê tởm mình lắm vậy BJ xong lấy khăn ướt lao. Xong HJ, xong BJ lấy khăn ướt lao xong HJ. Phần 2 thì mình nằm lì ở đó mà kêu em nó thêm gói dv xem sv như nào. Clm vẫn y như vậy BJ theo kiểu kinh tởm lấy khăn ướt lao xong HJ nhưng được cái dv thì vòng 4 khá bót. Kỹ năng cưởi ngựa bắn cung khá điêu luyện nhưng thôi không cảm xúc. Out nhanh đi về rp khóc với anh em thôi.
Tổng thiệt hại Tic 1200k, tip 1700k cho 2 lần out nhớ đời.
Công nghiệp dv nó khác bọt quá. Đau ví mà chả được gì gọi là thư giản. 4 điểm tạo nên hố boom.
1. Phòng chờ có mà không mời khách ngồi tư vấn.
2. Bảng giá 1200k để CIA mà chả thấy gì HJ kiểu đó ở nhà quay tay ngon hơn.
3. Vệ sinh phòng xông hơi quá kém.
4. Dv đã ăn vào máu nên em út nó không muốn làm thư giản theo đúng nghĩa massage nửa.

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,717
1,495
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Aiz. 2900 đó đủ ôm 2 bé bên Dubai luôn.B04Nhưng với tinh thần thợ dò thì mình phải đi dò về rp cho anh em né ra mới được.

Loveyou

Tập Sự
Luyện Khí Massage
17/1/22
Chủ đề
0
333
62
0 ₿
bác dù bên dubai CT hết chưa cho ý kiến nên đi em nào cho a e đi

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,481
619
0 ₿
Xứng đáng với danh hiệu, Thánh Ôm Boom, để mai kêu đổi biệt danh cho chú nhé, nhưng nói đi nói lại chia buồn cùng chú.

• Haha
Điểm cảm xúc: Ngũ Thân Vương

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,717
1,495
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Thân em vừa trắng lại vừa tròn bảy nổi ba chìm kệ bà nó đi anh ơi. Phốt cho anh em né ra. Chứ im im anh em sụp hầm hoài

Tri1406

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/2/22
Chủ đề
0
5
1
0 ₿
Cám ơn bác đã dò bom truoc cho ae

Chiến thần

Binh Nhất