Q.1 nhẹ nhàng chiều mưa cùng 01 DB Tân Định

Lượt xem: 976

Black Rose

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
15
156
78
0 ₿
Tan giờ làm thì trời đổ cơn mưa, mưa gì mưa lắm thế không biết, nhưng mà dân chơi thì sợ gì mưa rơi, thẳng tiến 1 mạch tới Dubai mặc cho cơn mưa như muốn cản lại bước chân người anh hùng ra trận. Hehe.
Chạy tới nơi thì người cũng ướt nhẹp nhưng mà nghỉ tới cảnh tượng lát nữa thì người cũng nóng dần lên.
Mọi thủ tục cũng diễn ra nhanh chóng. Chỉ trục trặc nhỏ xíu là do sơ suất mình quên book số trước nên phải chuyển qua bé 01, cũng rất cám ơn sự nhiệt tình linh động giải quyết của cơ sở Dubai Tân Định.
Lên đến phòng thì mình xông khoảng 5 phút thì em vào, cảm giác đầu tiên là khá ưng ý, hợp gu của mình.
SBD: 01
Face: khá dễ nhìn, tuy không teen nhưng cũng dễ thương lắm các bác
V1: hệ cam lai vừa tay
V2: khá ok, ít lipit
V3: cái này là thế mạnh của bé, căng tròn mọng nước, nhìn là chỉ muốn ... hehe
V4: mình ít khi check vòng này nên các bác thông cảm.
Service: Sau khi xông hơi xong thì mình ngồi nghỉ mệt xíu cho ráo mồ hôi, bé cũng nhiệt tình hỏi thăm, nói chuyện khá thoải mái vui vẻ. Nước đã đầy bồn thì vào ngâm mình thôi. Bé tắm khá kỹ, ôm ấp, kỳ cọ, cạ cạ làm xua tan hết bụi trần cuộc sống mưu sinh.
Sạch sẽ rồi thì lên giường chiến thôi. Mình thích đi Dubai là vì CSVC ở đây nhìn đã thiệt, giống hoàng cung ghê luôn, cảm giác giống vua chúa ngày xưa.
Vào chủ đề chính, massage khỏe thì bé làm khá đầy đủ, đá nóng, túi chườm các thứ khá là sảng khoái. Gân cốt xong rồi thì giờ tới thằng nhỏ thôi, bé đi Thái kết hợp dầu nuru trơn trượt trước sau khá bài bản, cảm giác đi đến đâu phê đến đó các bác ạ, kết hợp đường lưỡi khá là ảo diệu nên mình cầm cự được 10 phút là bại trận.
Nằm nghỉ mệt xíu thì bé có massage đầu cho mình, cảm giác vừa mới out xong mà được thư giãn phần đầu nó sướng lắm anh em.
Xong thì bé tắm lại cho mình sạch sẽ rồi hai anh em nói chuyện tâm tình tí xíu rồi ra về thôi. Hẹn lại bé lần sau.
Tic: 800k (code camapro)
Tip: mặt bằng chung.

• Like
Điểm cảm xúc: Phuocvuivuive and Mr Mìn

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
802
339
0 ₿
cảm ơn anh trai đã tin tưởng và ghé trải nghiệm dịch vụ, gặp được nàng ưng ý
Gọi 0932484835 để được hỗ trợ tốt nhất cho lần sau
Massage Dubai Tân Định đang tài trợ buổi OFFLINE 10 NĂM CONGDONGMASSAGE, không biết Anh có đăng ký tham gia chưa ạ, a đăng ký ra giao lưu cùng các anh em ạ