Gò Vấp Nhẹ nhàng cùng bé 27

Lượt xem: 1,285

TAPSUMINI

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
12/2/23
Chủ đề
7
57
26
Hồ Chí Minh
0 ₿
Nhận được code của mod DORY mình thu xếp ghế thăm hera ngay cho nóng
xem hình trên *** thì thấy bé 27 nhìn hợp con mắt nên book ngay
đên nơi trình code là được mời luôn lên phòng, vừa vào phòng bật xông khô chưa kịp móc bóp thì bạn locker đi xuống rồi nên hẹn bạn lần sau mình bù nha
xông hơi xíu là bé vào, mình vội ra luôn. đập vào mắt là 1 cô bé mặc zip ngắn , áo trắng nhìn như dân văn phòng, mặt bé khá xinh theo kiểu lạnh lùng girl ấy. chào hỏi nhau xong thì bé rủ mình đi tắm
bé nói là bé mới làm đc hơn tháng nên còn non lắm, a có gì chỉ bảo em thêm nha.
2 đứa tâm sự nói chuyện 1 lúc thì vào tắm. em tắm khá kỹ nhưng ko có mơn trớn onsen. Mình đi nhiều nơi gói onsen thường có thả dê thả kiến nhưng mình đi bên hera lần trước cũng ko lần này cũng vậy chắc là nội dung gói này như thế. cơ sở xác nhận dùm mình nha
tắm xong ra nằm cho bé massage khỏe, bài khỏe của bé khá đơn giản chườm đá và vuốt vuốt mấy cái là xong
bài thái bé chà vài đường cơ bản rồi thôi
bài mệt thì bù lại bé làm khá nhiệt tình cộng thêm gương mặt ưa nhìn nên cảm xúc lại trở về. Bé lick ti rồi bé chủ động quay lại cho mình khám phá
v4 bé cạo sạch sẽ k mùi láng mịn nên khám phá tha hồ mà k bị vướng víu. mình khám phá bé , bé bj mình lên xuống nhịp nhàng. sau cùng thì người không trụ nổi là mình , bắn tung tóe chân tay rã rời
nằm nghỉ cho bé vệ sinh lại ,bé xong thì ra ngồi kế ôm mình nói chuyện thêm xíu rồi mới đi tắm ra về

đánh giá sbd 27
face : ưa nhìn
giao tiếp : genZ
v1 : teen vừa tay săn chắc
v2 : no lipit
v3 : có , hợp dáng
v4 : láng mịn no hair
service : các chú bác chỉ dạy thêm

cảm ơn mod đã tạo sân chơi cho ae

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera, nhimxu and KamaSu

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,660
2,501
CongDongMassage
0 ₿
Mừng bác cùng bé non tơ.
Bé bảo "có gì anh chỉ em", mà sao bác không chỉ em nó làm osen trong bồn cho phê.

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
61
1,061
547
0 ₿
E xin thay mặt bé A27 cảm ơn a zai đã ghé trải nghiệm dịch vụ bên e ạ . Bé đã làm thiếu quy trình của vé onsen mong a thông cảm ạ . Lần tới được đón tiếp a chắc chắn bé sẽ không làm a thất vọng ạ

Supper RC

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/7/23
Chủ đề
0
1
1
TP.HCM
0 ₿
Bạn 27 này hình như bên tân phú mới qua thì phải, bữa cũng có đi mà lu bu quá k lên bài. Kkk

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera