Q.5 Nhẹ nhàng sung sướng 269 BigBang

Lượt xem: 644

Tranminh89

Hạ Sĩ
Bé Chưa Biết Gì
12/6/23
Chủ đề
8
9
17
Tphcm
0 ₿
Chiêu vừa tan làm ra lai rai vài chai rồi cùng thằng bạn ghé luôn Big Bang , cũng phải 2 tuần chưa ghé nên nay chơi nó chọn cho tui tui chọn cho nó và với con mắt sát gái của nó tui dính luôn em 269

Thủ tục lên phòng như mọi khi xông hơi xông khô rồi ra gặp em mà lần này ngay từ cái nhìn đầu tiên lại thấy em sao mà cưng với cứ thân thuộc lăm lắm. Dáng người nho nhỏ cân đối nhìn là muốn ôm liền. Thêm cái giọng miền tây thì ui chịu không nổi, không đánh mà khai khi em ngôi nói chuyện mà tui cứ như được thoái mái . Sau một hồi tâm sự bé dắt nhau đi tắm .
Em chăm sóc trong bồn nhẹ nhàng đôi lúc bàn tay em vuốt mà tui lại nhớ cảm giác bên nyc quá chừng, em năm lên tui rồi trườn lên tay em thì xoa xoa thằng nhóc cứ từ từ, như mới làm quen thằng nhóc em kg năm lấy nó ngay mà xoa xoa từ xung quanh sau một hôi em mới vuốt ve nó. Tui gợi lại cảm giác xưa cũng chính lúc ấy cảm giác dâng trào lên em vừa ngậm vào chưa đây 3s tui đã giật giật băn làm em hết cái hồn. Nhìn em với những giọt tinh mà tui vừa thích lại vừa hứng lên thế là ra giường nằm ôm em hôn hít cho đã một hồi bắt đầu uống chai nước cho bớt khát đã và nằm im để em đấm bóp tý.

Như đứa trẻ chơi đã rồi mệt thì nằm thở tui lúc này được em xoa bóp, rôi chà đá nóng một lúc mới chuyển qua màn thư giản. Lần này em vừa trườn vừa rút kinh nghiệm tui có thể bắn sớm thế là em để tui chủ động hôn hít sờ bóp trước rôi đến em chà thái cạ nuru 69 full bài quá hiếu ý nhau lần này tui bình tình hơn tập trung hơn trong thế 69 húp sò em để rồi em chăm sóc từng chút từng chút một tui lần này được băn cạn kệt không phải bộc phát như lúc nảy nữa . Em đắp khăn cho tui rôi ra vs lại sau đó lại đến bên tui, tui cứ như đang lạc vào chốn tiên cảnh, cơ thể rả rời còn em thì bên cạnh bóp bóp xoa xoa nhẹ nhàng tâm sự.

Đến lúc phải chia tay em tui cũng không vội khi trao cho em nụ hôn trong thang máy mà với cái ôm của em làm tui hứng hết sức. Thư giản mà kèm theo cảm xúc như vậy tui cứ nghiện Big Bang mãi .

Đính kèm

91.2 KB · Lượt xem: 204

tú có gai

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
77
20
0 ₿
Phê tê cứng với cái lưỡi bờ môi gợi cảm nuru đã cái nư có tg sẽ quay lại thử bé khác kaka

chó đỏ

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
60
14
0 ₿
đi rồi mới biết em là chất gây nghiện, người gì đâu mà dâm khỏi phải nói luôn. em đưa tôi. lên đỉnh trong vòng 1 nốt nhạc

bò biết bay

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
56
25
0 ₿
Đi chơi chỉ thích gái dâm và bú mút giỏi. E đáp ứng đc mọi yêu cầu. Rất hài lòng