Q.5 Nhẹ nhàng sung sướng với bé iu 68

Lượt xem: 703

Tranminh89

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
12/6/23
Chủ đề
9
10
19
Tphcm
0 ₿
Hnay rảnh ngồi chia sẻ với các bác trải nghiệm sung sướng cực tê ở cơ sơ massge Big Bang Q5. Về cơ sơ thì cũng ko cần review nhiều chất lượng sang trọng rồi. Ok h zo chủ đề nha review bé iu 68 nổi tiếng của cơ sơ

Vào cs cũng bắt đầu các thủ tục xong lên phòng vào xông hơi tầm 5 phút vừa ra thì e vừa vào vội cầm sẵn khăn và lau cho tui , bé kiu ngồi ghế cho đỡ mệt rồi hãy vào tắm . Tâm sự 1 hồi bé cởi chiếc áo làm lộ ra cặp ngực mơn mớn làm tui them wa ki muốn tắm lun . Bé lại ngồi lên đùi tui sàn qua sàn lại, tui ôm lấy bé tutu khám phá cặp cam lai rồi vòng eo và đến vòng moing bóp là phái phái à nha. Nói đến đây chắc các bác cũng thấy bé dịu dàng thế nào rùi

Sau 1 hồi khám phá tâm sự xong bé rủ vào bồn tắm , sau màn tắm rửa bé đi nuru đường lưỡi kĩ càng từng ngóc ngách trong bồn luôn , bé kêu tui ngồi lên thành bồn thoải mái ngả ra phía sau và hưởng thụ , bé bắt đầu lick ti , đá trụ , tui cũng tranh thủ hái cam . Phải công nhận bé làm rất sướng sau 5p tui muốn out thì bé lại để tui thả người ra rồi bé lại lick ti tiếp 1 hồi bea tiếp tục vuốt ve bj và dứt điểm . Xong bé tắm lại rùi wa giường nằm .

Wa giường bé nấm bóp massge cho tui nghỉ ngơi chút để tiếp tục chiến đấu lần 2 . Sau 1 hồi bé bắt đầu thư giản nuru bé dùng cặp ngực mềm mại , đi từ cổ đến chân , chân lên cổ , đi tới đâu sướng đến đó, kèm thêm màn đi lưỡi toàn thân vs tiếng rên nhẹ nhàng sướng gì đâu . Thằng em tui chịu không nổi bắt đầu biểu tình , tui lật lại , bé cũng đi ngực và tận dụng lợi thế dùng ngực massge cho thằng nhỏ , 1 lát bé chủ động đưa ngực lên cho mình bú bình thằng nhỏ lại sướng khi được bé chăm sóc liên tục , đến màn tiếp tục bé trường xuống cọ kẹ thằng nhỏ , rồi dùng cặp mông sàn sàn cho nó như đang lăn bánh , sau đó bé chuyển đến thế 69 cách bé chuyển bài rất điêu luyện, bụp 1 cái là bướm với cặp mông đã ở trước mặt , tui bóp mông và húp con sò của bé , bé thì đá bi, múa cột thằng nhỏ , một hồi tui bóp mạnh cặp mông bé do thằng nhỏ sướng wa bắn liên hồi. Bé để thằng nhỏ tui phải gục xuống mới chịu buôn ra , nó sướng làm sao .
Bé ra vệ sinh tý rồi lại ôm ấp tui xoa bóp nhẹ nhàng như muốn kích thích tui thêm phát nữa mà sức đâu mà ra . Tui quá là hài lòng rồi , ra tắm lại rồi ôm bé thêm tý ăn tý bưởi rồi về .
Sẽ quay lại và gặp bé 68 dài dài

Đính kèm

101.4 KB · Lượt xem: 199
  • Like
Điểm cảm xúc: Cung Thủ

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20