Q.10 Nhẹ nhàng,tình cảm như người yêu...Bé iu của anh

Lượt xem: 2,168

Tài Lanh

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
28/9/23
Chủ đề
9
30
20
miss_you6534
0 ₿
- Hí anh em lại là tui đây,với tinh thần mang lại những rì diu chân thực không quảng cáo trá hình cho anh em newbie đọc để có cái nhìn rõ về massage và lựa chọn được số như ý và địa điểm tin tưởng của tui là QT lý do chọn QT thì rất nhiều ví dụ : lần trước đi quá okay và ở đây KTV quá nhiểu cộng thêm gần nhà nên quất thôi - Thì nay tui sẽ review về bé iu 16 nhìn hình bé kiểu đúng gu và thêm mấy cái rì diu của mấy anh đi trước nên quyết định book để tìm ní ná giống mấy anh em trong *** =))).
- Do lần trước không book được bé do bé bệnh,nên cuối tuần dặn trước chị Vy mình dây cây cảnh cho xin 1 slot,canh ngay lúc bé vô ca để cả 2 cùng tâm sự ( lúc đầu tui nghĩ thế)…Ở nhà chán quá quyết định đi mua 3 ly nước xách qua trước 30 phút chờ bé. Một ly cho chị Vy dễ thương vì sự nhiệt tình và thân thiện,ly cho bé để hỏi thăm sức khỏe của em.Okay giờ vô vấn đề chính nè ahihi lang mang hơi nhiều…
- Vào gặp em thì thì run quá làm rớt cái gạt tàn =))) má ơi quê gì đâu,nhưng công nhận e xinh giống như hình nhỏ nhắn.Đưa cho e ly nước hỏi thăm sức khỏe này kia rồi định vào xông hơi nhưng vì đã tăm rửa sạch sẽ và muốn bên e nhiều hơn nên vào tầm xíu là ra thì âu yếm nhau trên ghế ngay lúc này tôi vẫn tưởng tui sẽ mạnh khỏe và bước ra á mọi người .Nhưng mà đâu biết sắp tới bị đè,k ngồi dậy nổi đâu…
1. Em dắt tôi vào bồn,do 2 đứa mới hết bệnh nên cũng k quậy nước nhiều tắm rửa là chính còn Busscu là 10 =)) E mới từ quê lên nhưng làm rất okay,tui mê cách e làm nhẹ nhàng lưỡi thì từ từ,2 đứa quấn k khác gì ny.Được 1 lúc thì out,khúc này do để lâu quá nên nhiều nên bé bị dính răng =)) Vẫn cười đùa nói chuyện dễ thương bà cố luôn 11/10
2. Lên Massage khỏe bé mới lên làm nhưng bé làm phần này rất đã,nhấn có lực lắm dù nhỏ con vừa làm bé vừa kể chuyện,nghe kể mua ly cà phê muối uống xong k ngủ được thế là tui quay lại ôm cho nằm nghỉ thì đây là lúc mà tui tưởng tui ngầu =))) E nằm ôm tui xong tui ôm em,tui và em tình tình tứ tứ nhưng r với cái lưỡi damdang đó lúc này người rên là tui chứ k phải bé…Mất hình tượng quá à mà có hình tượng đâu mất tui lật người lại,bé làm khách tui thành KTV lúc nào k hay =))) 2 đứa quằn nhau k ra khỏi được cái giường,chỉ biết kêu cứu.Đủ tư thế hết cả,và rồi kết thúc bằng quả 69 thần thánh…Tui mê bả quá đến lúc nằm nghỉ hết khăn thì 2 đứa nằm hẳn lên nhau,bị đè mà k biết sao mê lắm.Xong hết thì ôm em chia tay đi dìa hẹn em vào tuần sau.
Tổng kết:Ông nào thích gu nhẹ nhàng,nhỏ nhắn xinh xắn đáng yêu như tui thì bé là số 1 nha,bé làm đủ service và tuyên bố chính thức làm ní của tui..Bé dễ thương lắm cơ mà bé nhạy cảm nên mấy anh nhẹ nhàng đừng có mạnh bạo quá nhaaa…Bé sẽ chiều chuộng như ny miễn sao mình,nhẹ nhàng thơm tho nha các ông.
+V1: Vừa tay tui mà tại tay nhỏ,này thì đối với tui là vừa đủ xài mlem mlem 10/10
+V2: Eo nhỏ,nhảy cảm ôm đã nha 10/10
+V3: Bép bép bép 8/10
+V4: Đập thủy điện nha =))) Húp hoài k hết nước… 100/10
-Tic + tip : 1550k (đang có event giảm)

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: ngphung and Massage Quang Thư