Q.5 Nhẹ nhàng tới cao trào cùng Bé 10

Lượt xem: 496

Thắng90

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
23/2/23
Chủ đề
9
10
57
Q5
0 ₿
Vô tình được 1 bác lão làng báo bé 10 big bang hợp gu tui lăm, vui vẻ và rất rất tạo tình cảm thể sau 7749 lân sắp xếp trầy trật để gặp bé cuối cùng cũng được cái hẹn khớp với giờ tan làm. Ấn tượng đầu gặp là cứ như đã quen từ lâu lâu lăm rồi, mặc dù có biết mô tê gì với bé đâu.
Cơ sở vật chất big bang luôn ốn áp, tui thích cách phục vụ rất thân thiện từ chú bảo vệ đến nhân viên. Vào cảm giác đi một chỗ thư giản xịn xò,
Lên phòng ngồi xông phát tinh táo rồi em vào. Cái ấn tượng đầu em cười vui vẻ và cảm giác rất thân thiện khiến xoa đi cái khoản cách ban đầu, em lại lau người rồi hỏi thăm thằng nhóc cho cứ như quen lắm rồi đây làm tui cũng không khỏi táy máy, lại ngồi ôm em cứ như cafe den mờ, vòng 1 em đến 90 ôm bóp đã thêm lúc này đang hứng hứng kéo em vào bồn tăm, may là dubai bồn to nên 2 đứa vào nằm thoải mái con gà mái, em hỏi gọi đầu không rồi sau đó tắm ch otui phải gọi là có cái này bù cái kia, em tăm khá kỹ phải gọi vừa tắm vừa kiểm tra hàng họ luôn nha. ưng ngay từ cách tắm. Sau em tắm sạch bắt đầu đưa tui nằm ra bồn và em băt đầu vuốt ve trườn lên người, cái cặp mông em bóp nó đã thêm cặp vú nó trường thì chỉ có chết, lâu lắm mới có lại cái cảm giác núi đè, em quần trong bồn một lúc khá lâu đến lúc thằng nhóc lạnh lạnh xìu xuống bắt đầu em tắm rửa lại rồi đưa lên giường ủ ấm con trym.
Massage khỏe ok luôn, em chỉ cần ấn thôi là cứ như đi spa luôn ây sau em lây nguyên cái gối ân lên ui nó phê thêm cái bài đá nóng nhức nách luôn. Sau gân 20ph phê pha thì đến lúc lên đỉnh. Bài thưa giản em tuy quen nhưng qua cái tay của em nó làm thì khác hắn, phê cực kỳ. Cuối cùng tui được em cho lên nóc một phát tê tê. Ước gì sung lên nữa chắc tăng thêm suất nữa rồi.
Tổng kết sau buổi tiếc tiếc kg dự cùng anh em thì tui cũng có được buối khám phá em 10 mới cực tốt.
Chống chỉ định gu loli nhé mấy bác.

Đính kèm

83.5 KB · Lượt xem: 97

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
782
236