Noel Nhiệm vụ cuối năm với chân ái 20 DBCT

Lượt xem: 579

zkool09

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
9/2/22
Chủ đề
13
54
40
0 ₿
Thật ra là trúng code NOEL và trải nghiệm từ trước tết tây rồi nhưng đến hôm nay mới tỉnh táo để trả report :D

Vẫn còn khá đê mê với cảm xúc bé 20 mang lại với lần gặp trước nên nay không ngần ngại nhắn ngay với cơ sở book lại để gặp bé. Dubai thì mình thấy từ khi thay đổi nhân sự thì tác phong chuyên nghiệp nâng cấp rõ rệt, check code nhanh chóng và được dẫn lên phòng đã chuẩn bị sẵn ngay không cần phải chờ đợi.

Được bạn Locker nhiệt tình hướng dẫn và chuẩn bị phòng ốc xông hơi các thứ thì mình thay đồ vào xông hơi đợi bé, được tầm 5 phút thì bé bước vào vẫn là body hoàn hảo đó kèm với nụ cười rạng ngời chào hỏi mình, bé lau người ngồi tâm sự cho khô tí rồi mình kêu vào tắm chuẩn bị màn thư giản.

Bé tắm kĩ từng ngóc ngách kèm với những màn kích thích nhẹ và âm thanh sống động làm thằng em mình như muốn nổ tung.

Lần trước do bận việc nên không được trải nghiệm kỹ năng massage khỏe của bé nên nay dù có bận cỡ nào cũng phải test xem tay nghề ra sao.

Massage khỏe: Bé massage lực vừa đủ, chậm rãi và không quên hỏi han mình có bị nhức hay đau ở đâu không (10 điểm về sự ân cần)

Massage mệt: không có gì để phàn nàn hay chê cả, mọi thứ rất tuyệt từ trườn nuru đến kích thích thằng em mình, bé luôn nhìn mình bằng cặp mắt đê mê và nhẹ nhàng như người yêu các ông ạ. Cảm giác của bé đối với mình không phải là KTV đối với khách hàng mà như người yêu vậy, nhắc tới là thấy nhờ rồi kaka. Sau màn trườn nuru thì bé nuốt thằng em mình hồi nào không hay hoàn toàn không dùng tay nhé, và cuối cùng là out trong tư thế 69 huyền thoại..

Đánh giá bé 20:
Face: xinh, dễ thương
Body: đẹp, cân đối
V1: to, tròn vừa tay
V2: Đẹp
V3: Căng tròn
V4: sạch sẽ, thơm tho
Thái độ phục vụ: phải nói là quá tốt, nghe nói bé đang là hot pick ở Dubai nên bác nào chưa thử thì xách ciu đi thử ngay và luôn để xem mình nhận xét đúng không nhé
Tổng thiệt hai:
Tic: code free noel
Tip: 1000k
Cám ơn BTC và MOD @Dory đã tạo 1 event rất hay để anh em trải nghiệm

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
432
413
0 ₿
Dạ sở cở cảm ơn anh trai đã đến và trãi nghiệm dịch vụ bên em ạ . Chúc anh trai năm mới vui vẻ và thật nhiều sức khỏe ạ

• Like
Điểm cảm xúc: zkool09

ken blue

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
2
116
33
0 ₿
công nhận bé 20 đỉnh thiệt á bác tui đi cũng nhiều lần ở cơ sở này rồi mà vẫn mê em nó

khoa pug

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
2
101
50
0 ₿
bác này review đỉnh quá chúc bác ngon chym nhó