Chém Gió Nhờ AE đặt dùm tiêu đề

Lượt xem: 508

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
Tâm trạng đang hồ hởi phấn chấn vì nghĩ tới cảnh sắp gặp được ý trung nhân, bao nhiêu tâm trí đỗ dồn về "EM". Sau khi lên bài cuối 03 của pharaon xong cũng vừa kịp giờ khởi hành. Sau những trắc trở, bề bộn của cuộc sống và chắc hơn là lịch hẹn đã rõ ràng từ hôm qua, tui khăn gối lên đường vượt hơn 200km để gặp người trong mộng. Những tưởng mọi việc suôn sẽ, nhưng mộng không tưởng như những gì tui hình dung, tới nơi a chắc là a quản lý ra, "dạ qua em có book 08 14h á anh", xong anh trả lời như DỘI nguyên xô nước vào người tui "dạ anh ơi, bé về rồi anh" wtf? :cuteonion59:Chuyện gì đang xảy ra vậy? Tui ko tin vào tai mình nên nỏi lại, trình tin nhắn rành rành ra. A qly chuyển hướng mấy bé khác, nhưng tui đến đây là vì "EM", tui xin vài phút trên ghế để nghĩ ngơi. "Sao không báo cho em? a làm vậy là hỏng rồi" mặt tui nóng bừng bừng, "dạ anh ơi bé vừa mới về chưa kịp báo anh".

Rồi trả lời vậy thôi, hết biết nói j thêm, xong quay qua giới thiệu 18 vs 11 đang hot, tui bảo cho suy nghĩ 1 tí. Nằm chắc cũng 10-15' mà ko có 1 ly nước. Đến chán, phòng chờ thì tối tối mà còn hơi nóng. Vừa tức vừa giận mà ko thể làm gì đc, cảm giác bất lực.
Thật ra tui cũng ko trách gì cs, vì nghe bảo bé vừa về mà ko biết phải vậy thật không mà chỉ vì tui nè, kiểu mang tâm trạng sắp đi gặp người yêu mà tới nơi gặp vậy thì các bác thấy sao?? vừa bực tức vừa ấm ức ko nói nên lời. Mà cũng ko còn cách nào khác, khó khăn lắm tui mới sx đc thời gian vài tiếng, thời gian đi sẽ ko đến lần nữa. Tui tiếc nuối vô cùng, phải làm sao đây?? Sao một hồi suy nghĩ tui quyết định sàng qua cs tân định bên đặng dung, định đi 11 mà 2 ông trong bàn lể tân ngồi ko màng đếm xỉa tới tui, mang tiếng cs ngay trung tâm q1 mà khách khứa vậy thì thôi, ko thèm "quế kèo",:9onion26: đến khi đứng lên ra cửa mới có khứa áo đỏ, chắc là locker nói vọng ra "anh đi hả anh". Còn cha qly chắc vẫn ngồi lỳ đó.

Qua đặng dung mới thấy chổ này quen quen, à thì ra chổ cs sở đối diện xéo xéo là nhà của cha đối tác khách hàng Ối dồi ôi dọt lẹ không thì toang.
Trên đg đi xà quần ko biết đi đâu đành quay về @Massage Pharaon cổ mộ kiếm 03 để gỡ gạt, ai dè ẻm đang trên tua, thôi đành random phó mặt cho khứa lể tân. Đá qua số mới 18 đi tạm.

Vì "EM" tui sẽ hủy chuyến ctac ngày mai và quay lại @Massage Queen lần nữa.

Massage Queen

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/3/21
Chủ đề
112
465
378
0 ₿
huhu bé rất lấy làm tiếc ạ, do bé 08 bị đèn đỏ ngay lúc đó luôn anh ạ nên quản lý chưa kịp thông báo đến anh dẫn đến mình chưa được trải nghiệm cùng bé, rất mong anh thông cảm bỏ qua cho cơ sở và bé 08 ạ về sự cố đáng tiếc,không mong muốn này ạ. Còn về quản lý không phải bỏ mặc anh đâu ạ, lúc đó các bạn cũng.... hơi sợ ạ vì biết anh đang có bực tức khi vượt đường xa đến giữa lúc nắng nóng, nhưng lại chưa gặp được bé ý trung nhân của mình. Nếu đổi lại là em thì em cũng bực tức thậm chí quát tháo luôn ấy chứ, các bạn tại cơ sở xử lý cũng chưa khéo léo làm anh phật ý. Thay mặt cơ sở và các nhân viên, bé ốc xin gởi đển anh lời xin lỗi ạ

minhphuong2705

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/6/23
Chủ đề
3
145
138
Tp HCM
0 ₿
@noname.limit note ngày đèn đỏ của em ấy lại để tháng sau mua đồ cho em ấy luôn anh ơi!
Lấy cảm tình mỹ nhân phải đi từ cái nhỏ nhất!

• Haha
Điểm cảm xúc: noname.limit

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
Vụ chưa thông báo kịp thì mình thông cảm được, cũng ko có cớ gì phải trách cs, chỉ là hụt hẩn quá độ, lúc đó cũng tức giận và ấm ức lắm nhưng nghĩ kỹ lại thì có nghe ảnh bảo bé vừa mới về nên thôi. Nhưng mình cố tình nằm đó 1 lúc để suy nghĩ xem đi bé nào mà hok thấy ai quan tâm, nếu có người tới hỏi hang trò chuyện thì sẽ khác, có thể mình vui vẽ trãi nghiệm 11 hoặc 18. Nhưng thái độ kiểu như ko cần khách vậy. Nếu ko chứ mắc mớ gì mình phải qua db tân định rồi quay về phara.?? Còn việc nữa là ko biết cs sử dụng kênh chính để cskh là kênh nào, vì mình nhắn tin qua *** thì khá lâu mới rep.??

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
Nghi nhận ý kiến hay của chú em. Anh có note lại ngày nhưng ko nhớ vụ quà :8onion38:

• Haha
Điểm cảm xúc: minhphuong2705

Hãy Tin Tui

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
19/6/23
Chủ đề
2
140
180
72
Sài gòn
0 ₿
Cơ sở này yêu quá, rất chân thành. Mình thì cảm thấy may mắn cho Limit hơn nhỡ đang chiến đấu mà đúng lúc cao trào cái đèn đỏ hiện ra không biết sao luôn. Hây za....

• Haha
Điểm cảm xúc: MrxXx and noname.limit

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
tính ra cũng may đó bác, chứ đang làm mà xịt si rô ra thì ối dồi ôi

• Haha
Điểm cảm xúc: noname.limit

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
Thì vậy nên em đâu có trách móc gì cs vụ đó đâu bác X. chắc do số em nó lận đận qá, đành ngập ngùi ôm súng đã lên đạn quay về chốn cũ :ami-(41):