Q.1 Nhờ bé Thỏ trả report bác Dory trận Liverpool - Tottenham

Lượt xem: 1,022

vosidao

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/3/16
Chủ đề
16
234
58
0 ₿
Dự đoán con số 4-3 ko dễ và mình mai mắn là người duy nhất đoán trúng và nhận code từ mod lên đường ghé Dubai LTHG. Nhận thông tin bé Thỏ đã hết thời gian nghỉ phép nên book ngay em nó sau bao ngày xa vắng. Đến nơi trình code rồi được đưa lên lầu 5 phòng khá rộng rãi.
Trời nóng quá nên xông chút rồi ra ngoài đợi em thôi . Và tiếng gõ cửa vang lên , em bước vào trong bộ váy ngủ màu đen mỏng tang , có bao nhiêu hàng họ đều lộ ra hết. Khách quen em đặt giỏ xuống rồi sà vào lòng mình tâm sự. Vừa tâm sự vừa khiêu khích , thằng em phải thức dậy thôi. So với lúc em mới vào làm thì giờ em dâm hơn rất nhiều nhưng cái dâm nó tinh tế nhẹ nhàng chứ không thô thiển.
Em đè mình ra hôn, kéo qua thành bồn âu yếm trong khi chờ nước đầy , tất cả đều làm mình thực sự hưng phấn. Cái cách làm tình đê mê đến lạ, em thả lỏng người để hoà quyện 2 tấm thân với nhau để cảm xúc lên cao trào bằng những cử chỉ vuốt ve, mơn trớn nhẹ nhàng . Từng cái bú, liếm với chiếc lưỡi đầy ma thuật khiến mình phải buông xuôi tất cả mà tan chảy bên em. Sợ ko kiềm được nên mình phải đổi chiến thuật chuyển qua phục vụ em để nghe tiếng rên rỉ nhẹ nhàng của Thỏ con.
“Đâm mạnh đi anh, em sắp ra rồi “ làm mình rất phấn khích và tích cực hơn cuối cùng em cũng rũ người ra chắc là “ra” thiệt rồi.
Em nói qua giường làm em thêm cái nữa nhưng mình nói để nhường mấy anh sau đi chứ em ra vậy nước đâu bù kịp. Lên giường thì cũng kích thích qua lại chứ cũng ko mát khỏe để em dưỡng sức phục vụ mình. Mình hơi lâu ra nên cứ muốn làm nhiều kiểu từ nằm sang ngồi nhưng em vẫn chiều hết và ko hối thúc mà cứ từ từ để cảm xúc mình đạt đỉnh với thằng em thẳng băng thì lúc đó tự khắc mình phải đầu hàng “Cho anh bắn ra đi Thỏ ơi chịu hết nổi rồi”, những của phóng ra đầu thoải mái như trút hết mọi gánh nặng .
Cảm giác bên Thỏ thật sự khó mà tả hết, đi đã nhiều lần nhưng lúc nào cũng thật sự đam mê nên mỗi lần đi số khác lại thiếu cảm xúc, chắc là nghiện em nó rồi. Trước thì có nghiện em Mây giờ ko có Mây thì Thỏ lại quá Ok
Tả sơ về em Thỏ cho đúng format chương trình :
Bé Thỏ số 11
Face xinh, trẻ rất cuốn, giọng dễ thương chắc là 2k5 8.5/10
V1 to tròn đã độ , ti rất nhỏ xinh cực đẹp 9/10
V2 phẳng lỳ ôm sướng 8/10
V3 vừa vặn đủ xài 8/10
V4 nhỏ khít , nước nôi vừa đủ đặc biệt hồng hào 9/10
Tic free
Tip 1xxxx
Cám ơn mod Dory tài trợ

• Like
Điểm cảm xúc: Đích Tôn and Đi Tàn Tàn