Tôi&Em - Nhớ Em, Người Làm Cho Anh Rung Động! | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Tôi&Em Nhớ Em, Người Làm Cho Anh Rung Động!

Lượt xem: 707

Súng Ak47

Binh Nhất
Bé Thích Massage
25/8/24
Chủ đề
3
80
47
Sài Gòn
0 ₿
Có lẽ đêm nay là đêm khó chịu nhất đối với tôi trong những ngày tháng qua, từ ngày mà tôi đã thích em!
Tôi nằm trằn trọc, suy nghĩ mọi thứ chuyện trên đời. Cảm giác nhớ em da diết mà gặp mưa nữa, làm sao em hiểu được cảm giác này của tôi chứ?
Buồn lắm! Tự nhiên đang yên đang lành lại vướng vào đôi mắt của em, nếu thời gian có quay lại tôi sẽ không bước vào nơi đó để gặp em!
Tôi biết có thương có nhớ, có tình cảm có gì đi chăng nữa thì cũng sẽ không đến đâu, cũng k như bao người bình thường khác, vì tôi và em như 2 thế giới khác nhau.
Nhưng …. Cảm xúc của anh, nỗi nhớ của anh, anh không thể nào ngăn cản được, anh thật yếu đuối mà phải không em???
Anh đã chiều theo cảm xúc của anh, a không ngăn cản nó nữa anh để thuận theo tự nhiên, nhớ là gặp, gặp nhiều để chán em để không còn cần em nữa? Nhưng không, mỗi lần gặp em là mỗi lần cảm xúc lại khác nhau, nói chuyện thôi a cũng đã thấy vui lắm rồi!
Anh buồn và nhớ em, a đã rơi nước mắt khi ghi những dòng tâm sự như thế này vì anh không biết tâm sự với ai? Nói với ai? Bình thường a rất mạnh mẽ đó, a lì lắm anh k phải yếu đuối đâu , nhưng cảm xúc nó lấn át lí trí của anh mất rồi em à!
Anh biết đó là công việc của em, a k lầm tưởng em thích anh, e mến anh hay như thế nào cả? Là do tự anh chọn và a cũng không cần em hồi đáp lại anh ra sao! Anh vẫn sẽ 1 mình nhớ em, vẫn sẽ 1 mình nghĩ đến em, vẫn sẽ cười nói vui vẻ khi gặp em….. Nhưng, những tâm sự này chỉ riêng mình anh và chỉ 1 mình anh biết!
Nhớ em!

Súng Ak47

Binh Nhất
Bé Thích Massage
25/8/24
Chủ đề
3
80
47
Sài Gòn
0 ₿
1 chút vậy thôi à ông ơi, tại tính tôi tình cảm nó khổ vậy. Chạy ngoài đường thấy ai tội tội cũng cay cay mắt, tại tính nó vậy rồi. Chưa có ck, bồ thì k biết vì tôi k hỏi những vấn đề đó.

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: rùa con and Thich Phong Sinh

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
52
1,032
1,256
Sài Gòn
11 ₿
4 bài rồi….m vẫn đợi siêu phẩm 13 bài liên tục để phá kỉ lục năm nào

• Haha
Điểm cảm xúc: Zuzuize32 and Súng Ak47

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
52
1,032
1,256
Sài Gòn
11 ₿
Có nha, số lần m rơi nc mắt từ lúc trưởng thành chắc đếm chưa hết bàn tay mà bữa khóc như mưa vì con bé bị K, mà khóc vì sao số nó khổ quá chứ hổng phải nhớ nhung thương yêu…>.<

• Sad
Điểm cảm xúc: Súng Ak47

Súng Ak47

Binh Nhất
Bé Thích Massage
25/8/24
Chủ đề
3
80
47
Sài Gòn
0 ₿
Uhm Bác nè, cũng tội em nó. Vì cuộc sống mưu sinh mà phải như vậy :(

• Sad
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
52
1,032
1,256
Sài Gòn
11 ₿
Nào nào, ai cũng vậy, giờ có mấy sự lựa chọn…nhưng sự lựa chọn nào cũng tốn kém nhé:
1. Gọi điện cho cơ sở book e nó vài suất vào mà tỉ tê a nhớ em các kiểu con đà điểu, nếu tự tin cho em nó xem bài bác viết, nhớ là nick này ko đi chơi đâu được nữa, chỉ viết bài tỏ tình với nàng mà thôi
2. Tính xem 1 ngày thu nhập nàng bao nhiêu, nt zalo book nàng đi chơi nguyên ngày với chi phí thu nhập = hoặc cao hơn, lên lịch chi tiết cho nàng xem là đi đâu và làm gì, nhớ gji rõ là coi như a book e đi làm, trừ khi con bé cũng thích ông thì nhận đi chơi nhưng ko nhận tiền thì mang tiền đó đi mua quà tặng
3. Đọc rv trên này xem mấy bé nào hao hao hoặc đang hot, cứ mạnh dạn đi cả tuần có khi quên cmnl em nó, thì m phát hiện ra do mình ăn có 1 món nên m nghĩ món đó ngon nhất thôi mwahahahaha
Nói chung sách đít lên mà hành động, ngồi than thở làm gì, t khóc cho bé kia nhưng vẫn ôm bạn của bé để khóc cùng nhé, về vẫn nt kể đàng hoàng là anh ôm bạn em, khóc vì e qtqd sau đó làm 2 nháy…đấy, bản lĩnh lên, đa tình, đa cảm nhưng vẫn phải toả ra khí chất, nhé!

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: rùa con and Súng Ak47

Listerine Cool

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
26/6/23
Chủ đề
15
672
455
Khắp SG
0 ₿
Tui thì tui nghi lắm nha. Chứ mấy bé ở quê cưới sớm lắm nha ông. Hỏi toàn nói nào là chưa chưa và chưa:ami-(47):
Nhưng ko sao tình yêu mà ông, phá mọi rào cản. Miễn đến với nhau hp là được nhé

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Súng Ak47 and Thich Phong Sinh

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
52
1,032
1,256
Sài Gòn
11 ₿
Gặp mặt có 3 lần…tính luôn chuyện cưới xin…t nhớ là trưa nay ăn gì còn ko biết mà pk :cuteonion7:

• Haha
Điểm cảm xúc: Listerine Cool and Súng Ak47