Q.1 Nhớ em và hạnh phúc bên e 27

Lượt xem: 1,032

Rinno

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
17/10/22
Chủ đề
12
168
50
Tphcm
0 ₿
Cuối tuần sau một tuần làm việc sáng sớm ở nhà chán quá liền nhớ đến e cô bé 27 bao nhiêu mộng đẹp dần ùa về nhớ nhung biết bao về em chịu hết nổi liền nhắn tin ngay cho bên dubai để qua gặp em.
Đến nơi trình code và báo cho lễ tân là mình đã đặt trước hên hôm nay gặp bé lễ tân xinh đẹp sau khi chào hỏi làm thủ tục ngồi chờ 5 phút locker dẫn lên lầu 2 vào phòng cơ sở vật chất vẫn vậy nhưng không có ghế ngồi nha vào xông hơi được 5 phút thì bé vào mà nay xông nóng kinh qua màn khói lén nhìn e nay e thật đep làm sao với bộ đồ màu đỏ kèm chiếc kính nhìn dâm dâm ngầm e vẫn như ngày nào không thể nào chờ đợi lâu hơn nữa nhào ra ngay gặp em bé nhận ra tui luôn mới ghê bé lau khô người cho tui sau đó 2 đứa lại nệm ngồi tâm sự.

Thật sự rất may mắn vì nghe bé kể bé mới bệnh sốt phải nhập viện mới làm lại được vài ngày nghe xong thấy thương gi đâu trước đó đi book không gặp được đâu hên thật nay tự nhiên nhớ e book xong may là nay e đi làm đúng là có duyên ủng hộ bé nha mấy bác bé mới nằm viện ra là đi làm ngay tốn het mớ tiền thương ghê.Nay bé nhìn đúng sexy vì tui phát hiện nay bé mặc đồ trong là ren đỏ kiểu khiêu dâm nhìn khoái vô cùng thế là khám phá bé ngay cơ thể vẫn đep như ngày nào:y-khi-53::y-khi-53:Một hồi sau bé dẫn vô tắm bé tắm rất kỹ không bỏ suốt ngóc ngách nào và thi triển đường lưỡi quét hết thân thể và kích thích thằng em tỉnh dậy chào e một cách nghiêm túc nói thiệt tui thích tiếng rên của e nghe rất nhẹ nhàng và chân thật và cách e kích thích tui rất thật và mạnh liệt không khác gì 2 đứa đang yêu nhau chắc tui nghiện e mất rồi.

Massage khỏe : đá nóng ,chườm thảo dược ..nói chung đấm bóp đầy đủ và có lực tui thì không qtâm khoảng này cho lắm chỉ cần ở bên e là được bonus bẻ xương nghe rốp rốp nhacó massage đầu cũng siêng massage khỏe dữ .
Massage mệt : không khác gi người tình có khi hơn thế rất mãnh liệt và chân thật kiểu 2 đứa phải cùng được sung sướng :jfbq00184070402a::jfbq00184070402a:bé mới chịu ,không tin được bé là người đầu tiên trườn nuru bằng v4 tôi cảm thấy rất thật như thằng e của mình nằm gọn trong bé v4 bé cạo sạch rồu nhưng cũng còn tí lông cạ cũng đã đã trườn từ dưới lên rồi quay lại từ trên xuống dưới kèm theo tiếng rên nhẹ nhàng chịu hết nổi tui ôm lấy em và đến lượt hành hạ lại e cho biết tay thi triển những kinh nghiệm tích lũy được tui khiến em rên liên tục càng lúc càng lớn e còn bắt tui làm e sướng tiếp một lúc mới chịu tha(tha hồ khám phá gi cũng được) tiếp theo đến lượt e hành hạ thằng e của tui e ngồi lên nó cạ cạ má ui như đang cưỡi ngựa lun thằng e có cảm giác nằm gọn trong cô bé hên là chưa sau một hồi thì về thế 69 hai chúng tôi quấn lấy nhau như người tình nhưng e làm sướng như điên khiến tui ra sớm mất rồi hơi tủi quásau khi lấy het sinh lực cuối tui nằm nghỉ xíu bé dẫn vào tắm rồi ra ngồi tâm sự tí mới về.
Bé rất xinh đep mặc dùng không phải mình dây ốm có da thịt cao tầm trên m6 mặt bé cực kỳ xinh có nét thêm cái kính nhìn dâm ngầm kích tích đối với tôi gu tui chắc rồi bỏ kính ra sau khi hành tui thì đương nhiên lớp makeup cũng phai bớt nhưng nhìn e vậy vẫn cực kỳ xinh đẹp hơn hẳn nhìn trẻ ra 2 3 tuổi nên sau này khỏi makeup nhìn cũng xinh rồi nha cuối cùng bé rất hợp cho mấy bác gu tình cảm tình nhân vì bé rất nhiệt tình như 2 người đang yêu nhau chúc e ngày càng đông khách nhớ e ❤️
Cơ sở vật chất: tốt
Nhân viên nhiệt tình
Tic: Ossen(camapro)
Tip:tic++
Lễ tân+ locker +bảo vệ : đều vui vẻ

• Like
Điểm cảm xúc: Zozo

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14