Massage Khoẻ - Nhu cầu khỏe xong rồi mệt | Page 2 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Massage Khoẻ Nhu cầu khỏe xong rồi mệt

Lượt xem: 1,740

LÊ THANH ĐIỀN

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
23/1/24
Chủ đề
7
567
349
vietnam
0 ₿
Cũng có và khuyên ae đưng đi. Ôm cục bực đó.hang kém có free cũng ko hứng . Huông chi tốn hơn 1 triệu ko ra cái gì

• Like
Điểm cảm xúc: dark_knight and THOR MASSAGE

LÊ THANH ĐIỀN

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
23/1/24
Chủ đề
7
567
349
vietnam
0 ₿
xưa 1 thời quen với bà chủa ms Loan chủ tiffany nên bà hay nt rủ qua ung hộ - ban đầu là làm khoẻ nhe - vuốt lướt thả kiến và thư giãn tay, cho sờ mông thôi có Tiền- Bình..... ( tiền quê cái bè tiền giang nhỏ con mình dây loli có cái răng khểnh dễ thương lắm ) ẻm mối ruột với tui , ẻm tâm sự làm TG dành dụm tiền mở spa hay kinh doanh gì đó giờ ẻm có ít còn thiếu 200 và tui giúp luôn cho ẻm- và sau khi giúp là ẻm với tui ra sao là ae biết rồi hé - xong ẻm giờ lặn luôn rồi , ko còn trên chốn sa hoa matxa nữa, sau này dàn ktv vuốt lướt nghỉ hết , thì có 1 số em thích đi theo hướng thư giãn và bà chủ loan càng ngày cũng đi theo hương đó mà tuyển ktv ko có nên chất lượng em út ngày càng chán và tui cũng ko còn ghé nữa, lâu lâu vào chào hỏi qua loa thôi, 1 thời gắn bó đành bỏ đi theo spa khác chứ tiffany là thuộc spa vuốt lướt đầu tiên đó ( sau đại nam- viễn đông ....) note lễ tân của tiffany cũng ngon lắm nhe ( có 2 bé ) có kỳ 2 bé lên làm cho tui luôn kkk

• Like
Điểm cảm xúc: dark_knight

Listerine Cool

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
26/6/23
Chủ đề
15
674
457
Khắp SG
0 ₿
Tui là tui đi thêm nữa. Chứ ko đi 1 lần mà đánh giá tổng thể. Vậy làm sao chính xác được. Cũng như ông với ông diền tui gộp lại nói sao đc

Listerine Cool

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
26/6/23
Chủ đề
15
674
457
Khắp SG
0 ₿
Năm ông kể là năm bao nhiu. Và quán spa đó mở tên gì

LÊ THANH ĐIỀN

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
23/1/24
Chủ đề
7
567
349
vietnam
0 ₿
TUI ĐI MATXA TỪ NĂM 2004 ĐÓ THÌ ÔNG NGHĨ ĐI - ĐI MÀ CÁI CS ĐÓ NÓ RA RỒI NÓ ĐÓNG CỬA LUÔN RỒI ĐÓ, CÓ NGHE MATXA HOÀN THÀNH ( THỦ ĐỨC ) KO- LẦN ĐẦU TIÊN CHO EM ÚT TẤM TIÊN NÚT TI.... CHỨ TRƯỚC ĐÓ ĐA PHẦN LÀ THƯ GIÃN TAY VÀ SỜ NGOÀI - TUI CÒN ĐI CÁI MATXA BÊN TRONG BV Y HỌC DÂN TỘC ( MT NAM KỲ KHỞI NGHĨA NHE ) KTV MẶC ĐỒ NHƯ Ý TÁ MÀ LÀM KHOẺ KO CÓ ĐỤNG CHẠM GÌ HẾT.... CÒN QUAY LẠI HOÀN THÀNH THỦ ĐỨC TUI NHỚ NĂM ĐÓ TUI LÀ DỰ ÁN KÊNH NHIÊU LỘC THỊ NGHÈ - NHÀ THẦU CIENCO5 ĐÚC ỐNG CỐNG Ở BÌNH DƯƠNG , THẾ LÀ TUI LÊN ĐÓ NGHIỆM THU- SAU BUỔI TRƯA ĂN NHẬU , ĐOÀN CHÚNG TUI 2 Ô TÔ VỀ GHÉ NGANG HOÀN THÀNH THỦ ĐỨC VÌ CÁNH AE TÀI XẾ HỌ RÀNH VỤ NÀY LẮM.... LẦN ĐẦU TUI LÀM VUA 1 BỮA VÀ ĐÊM ĐÓ SÁNG BỬA SAU CÁC TRANG BÁO ĐĂNG HUGO ÚP ÔNG CHỦ HOÀN THÀNH THỦ ĐỨC - TỘI LÀ GIAM LÕNG BỌN KTV NHE- NUÔI KÍN BỌN NÓ TRONG ĐÓ..... SAU HOÀN THÀNH THÌ HÀNG LOẠT MATXA VUA NHƯ PHỤNG THUỶ-NHƯ THUỶ..... NÓI THẾ THÌ ÔNG BIẾT TUI TUỔI NÀO VÀ CÁI GÌ ĐỘ GIỀN MATXA NÓ CỨ TĂNG LÊN THÔI HÀ

• Haha
Điểm cảm xúc: Lạc Đời

Lạc Đời

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
8/9/23
Chủ đề
14
797
549
12589
0 ₿
Chú điền .kkk.hèn chi kibo .hơn 40 tuổi hèn chi thể loại này chú cũng chịu húp giờ tui mới hỉu.kk

• Haha
Điểm cảm xúc: LÊ THANH ĐIỀN

Lạc Đời

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
8/9/23
Chủ đề
14
797
549
12589
0 ₿
Nếu ông hơn 40 tuổi mà thấy tự tin tán mấy nhỏ lễ 19t 20t cũng hay ghê.kkk

• Haha

LÊ THANH ĐIỀN

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
23/1/24
Chủ đề
7
567
349
vietnam
0 ₿
minh tâm- viễn đông - đại nam - đệ nhất tui đi sạch rồi - động lại viễn đông là chân ái nhe ( trong phân khúc đó thì viễn đông là chân ái của tui đó )

LÊ THANH ĐIỀN

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
23/1/24
Chủ đề
7
567
349
vietnam
0 ₿
bây giờ đi chơi toàn kèo quen chủ mà- nói mắc công ae nói chém gió bốc phét này nọ THÔI KỆ VIỆC TA - TA BIẾT NÊN CŨNG KO LĂN TĂN LẮM, chứ già đầu rồi nên mấy cháu nhỏ ( mấy cháu 2k ) , cho nó 1 kế mọn nó dính liền chứ mấy

• Haha
Điểm cảm xúc: Lạc Đời

Lạc Đời

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
8/9/23
Chủ đề
14
797
549
12589
0 ₿
Tùy đứa k phải đứa nào ham tiền bất chấp .bọn spa massage lương tụi nó rất cao.vi dụ 1 người trẻ 30 chi 3tr với 1 người hơn 40 chi 3tr nó sẽ chọn ai ông biết.k phải nhiều tiền là đứa nào cũng chịu hết má.bởi đừng có bốc phét là tán e lễ tân này e nọ nữa ông ơi.Già cái đầu bô bô cái mõm nói ra bọn nhóc nó khinh cho đấy.Tuy thời đại này k phân biệt khoảng cách tuổi nhưng đừng có lo quá ông ơi.ngta lớn tuổi ngta âm thầm gạ đi kín chứ k như ông phô trương này nọ.bữa giờ tui tưởng ông còn trẻ như tui chứ.sự thật mất lòng thui.ông làm như vậy k ai khen ông hết.k ai nễ ông hết.k tin hỏi ae ở đây tụi nói đúng k.bởi nhiều ông 50,60t mà đừa giỡn tán tỉnh mấy đứa 18,19t .tui ngại giùm luôn đó.nếu xã lũ ,giao dịch đi kín thì ok còn công khai thì hơi lố.

• Haha

_Relax_

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/3/13
Chủ đề
7
230
96
0 ₿
thử số 77 Minh Tâm 3/2 xem, theo tui e này làm khoẻ gần đạt 8/10 so với ms lành mạnh thông thường.
Tui đi cũng gần năm rồi, ko biết còn làm ko, đặc điểm nhận dạng là khá nhiều hình xăm

LÊ THANH ĐIỀN

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
23/1/24
Chủ đề
7
567
349
vietnam
0 ₿
1 khi đã public là vui và vứt rồi chú nhé- có kèo nào chưa ăn đi nói đâu??? em ngờ i xử rồi mới kể cho chú nghe- còn lễ tân hasu hài hước vui chứ chả lẽ có hẹn họ ẽm mà lên đây khoe à, bv mấy chú non là vậy - anh tung hoả mù tùm lum xong anh bùm ở đâu sao chú biết , rồi bùm xong lên kể thế thôi - lúc ẩn lúc hiện mới gọi là quỷ mà

_Relax_

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/3/13
Chủ đề
7
230
96
0 ₿
Cũng rành đó, nói đúng tội thằng Trí chủ hệ thống Hoàng Thành, Tân Hoàng Phát… kkkk

• Like

LÊ THANH ĐIỀN

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
23/1/24
Chủ đề
7
567
349
vietnam
0 ₿
cái thứ ck là ko tôn trọng đối tượng rồi - đơn giản thế mà chú cũng méo hiểu- xưa chú có cua gái ko- dm đang cua nó đi khoe với cả lớp nó tán cho vở mồm nên ế tới giờ đúng ko, anh mà thât lòng thi im im mà lụm , như em ngờ i đó nói 1 lần - sau đó anh im , lụm xong - lên nói mà đã cho lên đây thì coi như sao chú hiểu rồi hé có thế mà ko hiê- bv anh quậy nát sg - thế giờ chú có biết anh cb lụm bé nào ở đâu ko??? chờ đi xong anh lên kể cho nghe

LÊ THANH ĐIỀN

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
23/1/24
Chủ đề
7
567
349
vietnam
0 ₿
sau dịch tui có lụm 1 em tên Hiệp ở minh tâm 3-2 - xưa kia ẻm làm sale bđs cho novaland , dự án aqua city, sau đó bđs tan nát, ẻm vào Minh Tâm và vô tình tui vào và kết bạn zalo ..... và sau đó ko kể được vì bé này đàng hoàng với tui - giờ vẫn còn facebook , hình ảnh ẻm .....