World Cup Như những phút ban đầu - 204

Lượt xem: 538

Bii Ngố

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
5/10/22
Chủ đề
10
290
199
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
May mắn trúng đc vé Onsen dự đoán WC của bác @Uchiha Itachi đã lâu cũng đi trả bài đầy đủ nhưng nay mới trả report cho bác thông cảm ạ , lần sau có dịp mời bác ly caffe nha hihi :2onion18:

Sau khi nt cho CS ,tôi ba chân bốn cẳng phi qua Ruby thân thuộc, book ngay và luôn số 204
Ruby vẫn như ngày nào, csvc phải nói là ok như lúc đầu, anh lễ tân thân thiện, vào check code xong lên phòng luôn (vì đã đặt trc)
Lên phòng đc locker hướng dẫn chỉ dẫn như mọi khi, phòng xông ướt còn đang khởi động thì pé đã gõ cửa bước vào, nhìn qua cửa kính thì vẫn dáng vẻ ấy, nay cosplay tiếp viên nữa nhìn muốn tới công chuyện ngay :2onion2:
Vẫy tay chào em chờ anh xông hơi xíu nhé.
Ra 2 đứa ngồi trò chuyện 1 hồi rồi pé dẫn vào bồn tắm, pé nói chuyện rất tự nhiên, vui vẻ, mình rất thích những pé chủ động như vậy. Tắm rửa sạch sẽ, pé khởi động nhẹ nhàng trong bồn, xong dẫn mình ra lau khô người rồi lên giường ms khoẻ.
MSL khoẻ bé làm khá tốt, nhiều bài, đi rất có lực, vừa ms 2ae vừa tám chuyện, có lẽ nc hợp gu.
MS: mệt, bé trườn Thái khá phê, đi lưỡi tê hết cả người, thằng nhỏ đã khởi nghĩa rồi, bé làm rất kỹ, ko phải kiểu qua loa, mình rất ưng về thái độ phục vụ này. Cuối cùng cũng tới màn BJ cực phê, bả cũng rất chiều mình, cuối cùng cũng out trong thế 69 mệt nhưng sướng thật sự.:cuteonion9:
2 đứa vào tắm lại cho nhau rồi nhưng vẫn còn vương vấn liền nói bé xuống làm thêm 1 vé nữa cho mình để ở lại gặp bả lâu hơn xíu kkk

Tic: code onsen WC - 241147
Tip: = tic

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Shynn and Đi Tàn Tàn