Q.8 Những bí mật thầm kín hé lộ massae W ở khu trung sơn Phần 1

Lượt xem: 5,390

Minh Long béo

Binh Nhất
Bé Thích Massage
22/4/22
Chủ đề
5
64
16
0 ₿
Nhìn ảnh bác chụp đoán là Windy Trung Sơn rồi, chỗ nãy đã đi rồi và phải nói KTV xinh nhiều lắm. Phòng ốc rộng rãi và sạch sẽ lắm. Trước cũng định làm report chỗ này nhưng do lười viết quá. Các bác vào gặp bé nhiều lúc muốn lấy về làm vk lun ấy chứ kkkkk.

Minh Kun Kun

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
16/3/22
Chủ đề
38
373
132
2 ₿
Có chọn KTV qua Ipad luôn ko bạn

quanhuy

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
21/4/23
Chủ đề
0
5
3
29
Sài gòn
0 ₿
Lâu rồi mới quay lại Windy Trung Sơ, đi 2 em 39 68 thấy quá ok, hẹn gặp lại Windy trong 1 ngày sớm nhất

Massage Windy Trung Sơn

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
21/4/23
Chủ đề
4
110
6
0 ₿
Dạ e cám ơn a trai đả đến ủng hộ ạ. Hôm nào rủ thêm vài ae a nhé đang có c.trinh k. Mãi nên lập team đi hưởng là quá hợp lí hihi

Massage Windy 2

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/4/23
Chủ đề
14
678
90
0 ₿
dạ e cám ơn a zaii đã ghé qua ủng hộ em ạ khi nào a zaii rãnh ghé qua e chơi nhé để e sắp xếp cho a zaii bên e còn nhiều bé xinh dễ thương lắm ạ

Massage Windy Trung Sơn

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
21/4/23
Chủ đề
4
110
6
0 ₿
Bên e hiện tại đang có km đồng giá 399k . Kính mời các anh trai qua trãi nghiệm dịch vụ bên e ạ , nv xinh trẻ nhiệt tình yêu nghề . Ib riêng cho e để e gửi ảnh để mình tham khảo trước khi đến ạ .

Massage Windy Trung Sơn

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
21/4/23
Chủ đề
4
110
6
0 ₿
Dạ e chào anh ạ . Hiện tại thì bên em đang có chương trình đồng giá tất cả các loại vé cơ sở chỉ với 399k ạ . E rất mong a bỏ chút thời gian để đến trải nghiệm dịch vụ bên e ạ . E đả ib riêng cho a ktv rồi a nhé ! Em cám ơn anh trai khi nào mình đến gọi hotline bên e lấy mã cho a a nhé