những câu trò chuyện vui vẻ

Lượt xem: 3,176

lam viet

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
8/6/15
Chủ đề
3
6
1
29
0 ₿
Thân chào những thành viên của cộng đồng,

Em la thành vien mới của Forum,và cũng là newbie trong thể loại này.Xin mọi người vui lòng chỉ giáo cho em những cái cần và những cái tránh khi di Massage.

Số là do em khong biết ăn nói nên :
-không biết cách để làm sao locker kêu cho mình số good.
-không trò chuyện gì để lấy cảm tình các em. (để dc service tốt)

mong các bác tận tình chỉ bảo ah...

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
223
1,785
1,283
0 ₿
Trước hết, em mún đi cơ sở matxa nào? Phải biết rõ thể loại matxa của cơ sở đó là HJ hay BJ hay lành mạnh
Cần tìm hiểu kỹ những điều sau đây
1. Tiền vé phòng và tiền tip của cơ sở matxa đó. Cơ sở đó có vé mời ko để tiết kiệm chi phí (VD matxa ở Đại Nam Q1 vé phòng thường 240k mua vé mời thì 130k sẽ ko phải bù thêm tiền phòng nữa mà chi trả tiền tip cho ktv, tip cho ktv 200-300k)
2. Lên diễn đàn coi cơ sở đó có trong này ko? VD matxa Festival, Minh Tâm, Boss, Đại Nam là có trong forum này. Lên coi các bài viết của các cơ sở này, và chọn ra số ktv ưng ý nhất
3. Boa cho locker, cái này thì tùy mỗi người nhưng chỉ nên boa cho ktv 10-20k thôi, đừng bao giờ nghĩ boa cho locker thì sẽ đc locker chọn cho ktv đẹp, chất lượng! Điều này là sai lầm hoàn toàn! Locker chỉ lấy tiền boa thôi, còn điều đào thì quản lý sẽ điều theo tua xoay vòng thôi! Do đó, boa cho ktv chỉ là tạo thiện cảm để sau này có đi lâu dài thì sẽ được phục vụ nhiệt tình và ko bị chơi mấy trò giấu số, nói xạo ktv nghỉ phép, kẹt tua này nọ thôi
4. Cách trò chuyện: Tùy tình huống thôi, nhưng cơ bản thì nên hỏi những chủ đề như em tên gì? quê ở đâu? làm ở đây lâu chưa? sở thích của em là gì? em có hay đi đâu chơi ko? v.v...rồi từ từ mấy em sẽ tự động tạo chủ đề nói chuyện với mình, nhưng tuyệt đối đừng có tin mấy câu chuyện kể khổ, nhà nợ nần ngập đầu, nghe chơi thôi, nếu tin thiệt thì mấy em sẽ dẫn dụ mình vô chủ đề "mượn tiền"!
5. Lúc mát gần thì từ từ nhẹ nhàng vuốt ve, hôn má hôn cổ em nó rồi sờ bóp v1, nếu thấy ko có phản kháng gì thì cứ tiếp tục xuống v3 rồi móc lốp, nhưng nhớ theo dõi thái độ của em nó, nếu ko có phản kháng gì mạnh thì cứ làm, nhưng đừng lạm mạnh bạo quá!
Xem thêm bộ sách nhập môn matxa này nhé
http://congdongmassage.com/threads/...dieu-co-ban-nhat-cac-newbie-can-phai-biet.47/

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: q6tphcm, lam viet and Baymax09

apoc2004

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
10/4/14
Chủ đề
18
194
75
36
0 ₿
Nghe bác Hido tâm sự nhớ lại thời mới đi matxa lần đầu, nghe lời xúi dại của mấy cha như Hido vào hỏi:
- Em tên gì
- Em tên Nữ, họ Dâm, đầy đủ là Dâm Thị Nữ
Rồi ả tui đè hun má hun cổ, bóp v1 của tui, tui đang ú ớ thì ả tụt quần bóp hàng thô bạo. Còn tui thì nc' mắt lưng tròng, nấc ko thành tiếng, công ba má nuôi dưỡng 19 năm trời h thì mất trinh trong tay dâm nữ hức hức

• Like
Điểm cảm xúc: Baymax09 and Zlat

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,470
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Vãi bác,chắc khóc vì sung sướng =))

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: Zlat

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
223
1,785
1,283
0 ₿
Bác Apoc khóc vì sướng thấy mẹ mà bày đặt! Trừ khi con đó là con cá sấu thì mới khóc ròng!

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,065
449
0 ₿

toi da log vao de like cho bac

Baymax09

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/5/15
Chủ đề
5
99
38
36
0 ₿
Bác kể cứ như là đang xem JAV mà phiên bản ngược vậy =]]

Selane

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
27/11/14
Chủ đề
7
435
113
44
0 ₿
Bị cá xấu cưỡng thì cắn lưỡi cho rồi chứ khóc chi nữa hihi

• Like
Điểm cảm xúc: lam viet

Minh Nhỏ

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/6/15
Chủ đề
1
44
20
36
0 ₿
Kinh nghiệm ở đây hướng dẫn cho bạn chỉ là lý thuyết thôi nhé, bạn còn phải thực hành dài dài và thậm chí còn phải mất tiền "ngu" một vài lần thì tự dưng sẽ "trưởng thành" ngay thôi.

• Like
Điểm cảm xúc: lam viet

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
223
1,785
1,283
0 ₿
Đóng học phí cho mình, mình dạy 1 khóa "thực hành ăn chơi matxa" là thành cao thủ liền, ko phải mất tiền ngu nhiều lần! :) Học phí mình lấy rẻ lắm! :)

lam viet

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
8/6/15
Chủ đề
3
6
1
29
0 ₿

Sự nhiệt tình hướng dẫn quá rõ ràng và chi tiết...
Em cảm ơn anh cũng như những mem khác.Sẽ phải còn học hỏi nhìu lắm đây....

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿
Để dc mấy em chiều chuộng ngoài đẹp trai,khéo nói ra thì trc tiên mấy bác phải chuẩn bị khâu vệ sinh trc đã.
Trc khi lên phòng tắm rửa kì cọ sạch sẽ vào,chai xà bông của tụi nó mấy bác xài tẹt ga luôn đi ko phải tiếc giùm tụi nó,cái nữa là nếu dc thì nhớ đánh răng súc miệng sạch sẽ thì khi nói chuyện mấy em sẽ gần gũi hơn.
Có lần đi em nó tâm sự có mấy anh ở dơ lắm,nói chuyện miệng nặng mùi em tiếp chuyện mà phải né né quay sang chỗ khác.

• Like
Điểm cảm xúc: KaChiuSoa

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,470
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Tui phải đăng nhập để like cho bác,wá đúng luôn,tiêu chí đầu tiên là phải "Thơm Tho Sạch Sẻ" rồi mới vô đc vòng trong để tính tiếp mấy cái kia :) còn ko thì bị loại ngay từ vòng gửi xe dù có "Đập Chai Khoai To" cũng chào thua :)