Những mẹo nhỏ khi đi massage mà bạn cần biết

Lượt xem: 5,010

Rubi

Tham Mưu
Moderator
Thành viên BQT
Moderator
4/5/18
Chủ đề
100
651
368
0 ₿
Những mẹo nhỏ khi đi massage mà bạn cần biết

Tận hưởng cảm giác thư thái, sung sướng với những động tác massage vip hcm
cực điêu luyện hẳn là thú vui của nhiều người, nhất là các quý ông. Tuy nhiên để tránh bị xem là “hai lúa” hoặc dân chơi “nửa mùa” thì bạn nên bỏ túi những mẹo nhỏ sau
Luôn luôn “boa”

Boa, hay tiền tips là một hành động lịch sự và trang nhã sau khi bạn đã tận hưởng dịch vụ một cách trọn vẹn và hài lòng. Hãy trả cho người phục vụ của bạn không chỉ kỹ thuật viên massage, mà còn là những anh locker, những chú bảo vệ, vì họ xứng đáng với điều đó. Sự tận tâm với khách hàng, nhiệt tình trong công việc và luôn ân cần quan tâm chính là những đức tính tốt của các nhân viên khi làm việc tại quán massage. Không chỉ những em ktv massage phục vụ bạn từ a đến z, sẵn sàng chiều chuộng bạn với những chiêu những bài massage mới mà ngay cả những anh locker cũng sẽ nhiệt tình giúp đỡ bạn trong việc chọn “đào”, gửi gắm, hoặc chỉ đơn giản là đôi lúc có thể du di thêm cho bạn 5-10 phút để kéo dài cuộc thư giãn với em út, những anh/chú bảo vệ sẽ bảo đảm xe bạn không một vết trầy xước trong quá trình bạn đang hưởng lạc ở phòng trên.

Đừng làm quá

Khi bạn được phục vụ một cách nhiệt tình, hãy tận hưởng điều đó nhưng đừng đòi hỏi những thứ nằm ngoài dịch vụ mà chưa được cho phép. Đừng tỏ ra là một dân chơi nửa mùa và sỗ sàng, hãy hiểu biết! Trước khi đi cũng như tham gia vào thế giới ăn chơi massage này thì tốt nhất bạn nên bỏ ra 1 giờ để tìm hiểu những thông tin, những kinh nghiệm được chia sẻ tận tình từ 500 anh em ăn chơi massage để có cái nhìn cận cảnh hơn cũng như trang bị đầy đủ kiến thức cho mình trước khi vào cuộc và trở thành một dân chơi chính hiệu. Không có dân chơi xấu, chỉ có dân chơi không biết điều, hãy tránh trở thành người như vậy và bạn sẽ được chào đón niềm nở, tận hưởng dịch vụ một cách trọn vẹn tại các cơ sở massage.

Nắm rõ những công đoạn

Đi massage một hai lần, bạn sẽ biết được tuần tự các công đoạn ra sao. Tuy nhiên dành cho người mới bắt đầu bước vào chốn ăn chơi massage này thì trình tự sẽ là từ a đến z. Có nghĩa là từ xông hơi, đến tắm, đến massage (hoặc massage thái) và cuối cùng là thư giãn. Đừng cố đẩy nhanh tiến độ đến giai đoạn hưởng lạc vì những giai đoạn trước sẽ là tiền đề cho giai đoạn hưởng lạc được thăng hoa một cách tốt nhất. Các em kỹ thuật viên massage biết rõ điều này nên bạn hãy nghe lời của các em ktv massage, biết đâu lại còn được chiều chuộng và có “khuyến mãi” thì sao ?

"Nguồn Sưu Tầm"

• Like
Điểm cảm xúc: xpress and anhhai111991