Những số đã check tại Minh Tâm

Lượt xem: 25,540

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Mình nghĩ bác nên xem lại cách ăn ở. Mình là dân đi chơi, report để ae biết mà đi chứ cũng chả đc j mà đi pr cho họ. Chứ không phải để ae vô đòi hỏi hay nói là nghe bạn a nói em làm thế này thế kia. Rồi còn tip nữa, em làm tốt bác nên tip đẹp. Thế thôi. Có khi do cách bác típ cận e nó k đc thiện cảm chăng? Vài lời mong bác rút kinh nghiệm để đi chơi đc vui.

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Mình đã rep cho bro nào rồi nhưng cũng rep cho bác luôn. 47 làm ca sau 8h tối đến 2h sáng, khá vip, nên bé vô là lo chạy tua. Ban ngày bé bán nước hoa ở nhà. Bác vô FB thấy là biết. Em này có hình xăm bên eo trái và rốn đeo khuyên. Vài info cho bác. Cảm giác mình với e này là ẻm nói chuyện khá chững chạc hơn mấy em teen kia, bác nghe coi chừng bị sock. Ẻm nói ẻm 28 cái xúc xích, à không xuân xanh. Cảm giác hậu thư giản là bàn tay của bác vẫn còn cảm giác như đang "lâm trận" :D Chúc bác t-trym :D

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Bác cho điểm hơi nới tay thì phải. 54 đc 7 điểm và 47 được 9 điểm thì không biết những số khác đẹp hơn chắc 11 điểm mất :D

• Like
Điểm cảm xúc: Saigonmatxa

tythui2013

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/7/16
Chủ đề
0
46
9
42
0 ₿
Kinh nghiem thi chua bit ai hon ai dau pac. Minh cung chang thich doi co lam j, neu report cua minh lam anh huong den viec lam an cua ai đó thi mình xin lỗi. Chào ... doan ket va quyet thang

• Like
Điểm cảm xúc: Trien and Hamaru

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Kết cái câu cuối của bác. Nếu bác vất vài tỉ vào các em và đi du lịch với các em thì mình sẽ thua bác ở kinh nghiệm. Chào... Đoàn kết và quyết thắng.

bosszuro

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
24/10/15
Chủ đề
1
178
35
34
0 ₿
Bác say rượu mà nên mình hiểu haha. Số 9 bác chê 3 vòng mình chịu, nếu nói xấu thì ko đúng lắm. MT ko good nhưng cơ bản cũng ko quá tệ. Cho nó trung bình đc rồi đừng chê thậm tệ những ng đi trước quá.

• Like
Điểm cảm xúc: Hamaru

Babydragon

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
8/7/16
Chủ đề
13
166
43
36
0 ₿