Q.1 <NNC> Tiếp cận nàng hót hòn họt 29

Lượt xem: 2,078

HTThichDuThu

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
26/11/15
Chủ đề
31
584
347
0 ₿
Xin chào mọi người, NNC đúng là NNC. Quyết định săn NNC nên từ khi có thông báo là mở máy, đánh sẳn câu thần chú chờ kim đồng hồ gõ bong bong là nhấn gửi trả lời, may mắn là đứng thứ 2.

14g30 gọi cơ sở đặt hẹn 15g30 mà em đã có người yêu cầu lúc 15g nên phải dời lịch đến 16g30. Tới nới lúc 16g ngồi chờ tới giờ thì thấy khách ra vô nườm mượp. Khách ta có, Việt kiều có, nước ngoài có. DUBAI Q1 đúng là điểm hẹn lý tưởng cho anh em nhỉ. Trước giờ toanf đi tiền mặt giờ ngồi tại lễ tân mới thấy ae có thể trả tick và tip qua chuyển khoản và cà thẻ (thẻ thì thêm 2% phí). Đến giờ làm thủ tục nhanh chóng và được locker dắt lên phòng. Phòng ở dubai thì quá ổn áp. Tuy nhiên góp ý thêm về bố trí ổ cắm điện. Mình đi kiếm chỗ sạc điện thoại thì có thấy 2 chổ cắm điện (không biết còn chỗ nào khách mà mình không thấy?). 1 ở chính giữa giường nằm, cắm sạc thì phải để điện thoại trên giường, cảm thấy vướn khi masage. 1 chổ ở kệ bồn rữa tay, cắm sạc thì sợ rữa tay văng nước.

Đang loay hoay tìm chổ sạc thì em bước vào như một cơn gió. tính không xông luôn mà em nói anh xông chút đi em ngồi chờ. Biết em cũng vừa xuống khách xong nên vào xông cho em thêm thời gian nghỉ ngơi giữa 2 hiệp. Đánh giá ban đầu, em khá xinh xắn, mặt tròn hơn trong hình, nhanh nhẹn.

Sau khi xông hơi, nghỉ ngơi, e nhanh chóng thay đồ và mời mình vô bồn tắm. Em tắm rửa cho mình vừa đủ không quá kỹ, rồi nhanh chóng tiến hành thư giãn. Cảm giác em làm rất chủ động, kinh nghiệm, nhanh nhẹn và mạnh mẽ, không cho mình thời gian để khám phá ngược lại. Bất ngờ là em có làm WC ngay trong bồn tắm. Em cũng chủ động hỏi mình muốn ra luôn không hay để lên giường, mình chọn lên giường kkk.

Do không có thời gian nên yêu cầu em thư giãn luôn không làm masage khỏe. Em bắt đầu đi đường lưỡi từ chân lên tai, em đổ nước lên mình và dùng lưỡi khắp người, tự nhiên có cảm giác mát lạnh khang khác, có cảm giác the the giống clear bạc hà, sau khi làm xong thì mình mới biết em dùng listerine dầu nuru. Đặc biệt em dọn WC rất nhiệt tình, rất lâu và kĩ, có thêm chiêu dùng lưỡi đi dọc theo khe mông (chống chỉ định với ae mông lép nhe) . Lật ngược lại mới thấy là em ngậm listerine trong miệng rồi cho nhiễu xuống người mình khá là gợi tình mà the lạnh. Tiếp tục đi lưỡi rồi liếm ti, đá bi, vuốt trụ và WC. Em nâng 2 chân mình lên và tiếp tục làm WC. Sau đó, em làm BJ nhiệt tình, mình thì cũng hỗ trợ xoa nắn V1 rồi xuống V3 lòn qua V4. Nước nôi quá nhiều, rờ ngoài chưa xong em chủ động cầm tay mình thọc sâu vào trong, sau một hồi chiến đấu cuối cũng cũng out và em ngậm ngay đầu thằng ciu nút mạnh và CIA luôn.

Xong xuôi e xin phép đi tắm và xúc miệng. Tuy nhiên em ra xúc miệng rồi khạc nhổ khá mạnh và lớn làm mình có cảm giác không hay lắm, góp ý thêm nếu vậy em nên ra toilet bên ngoài thì hay hơn. Sau đó ra nằm tâm sự, e tâm sự rất công việc, trước em làm bên gò vấp, sau đó chuyển về đây, em khá hiểu chuyện hiểu về nghề.

Đánh giá theo ý kiến của mình như sau:
Face khá xinh, mặt tròn hơn trong hình, có nét DDCN
Body cao 1m55 da trắng, có da có thịt, k phải loli cũng k phải chuppy nhé
V1 hơi nhỏ, săn chắc
V2 có hơi tròn, mà tui thích có da có thịt
V3 tạm ổn
V4 nước nôi lênh làng
Kỹ năng tốt, theo kiểu nồng nhiệt, anh em gu tình cảm thì cân nhắc chút.
Tick free
Tip = tick
Clocker + tiếp tân 100k
Giử xe 20k

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Cám ơn anh đã ghé trải nghiệm dịch vụ và gặp được bé ưng ý
gọi 0941012041 cho lần sau được hỗ trợ tốt nhất ạ