Q.5 No. 16 BigBang tuyệt vời

Lượt xem: 913

Khoadacsan

Binh Nhất
Bé Tập Massage
4/2/23
Chủ đề
6
18
6
Q3
0 ₿
Hôm nay đi giao đồ qua bà chị bên bãi xe Lê Hồng Phong, trên đường về ngang qua ms BigBang mà trong lòng luôn muốn dừng lại chỗ này, do lần trước có đi rồi nên rất thích csvc và dàn ktv ở đây, nghe quản lý nói 16 teen dễ thương như học sinh vậy, mà nhìn hình trên ipad đúng thật sự nên book em liền ak...
Check in đủ thủ tục như mọi khi rồi lên phòng xông hơi, khoảng 5 phút em bước vào nhìn qua lớp kiếng thấy em tuột sạch như nhộng lấy khăn chờ mình ôi nó hứng làm sao chịu nỗi...thế là bay ra em chạy lại lau khô rồi ôm mình như quen kiếp nào rồi em ăn mình luôn liếm láp kèn sáo luôn, em nói nay em gặp trai em hứng quá... sao chịu nỗi với em thế là out 1 phát em cia phê tới nóc...
Sau đó vào bồn tắm rửa sạch sẽ em ms khoẻ đủ bài rồi em làm bài ms thái + nuru ôi phê làm thằng nhỏ dựng cờ thế là em bj out lần 2 phê tê người...

Đánh giá: csvc hiện đại sạch sẽ đầy đủ tiện nghi, ktv+quản lý+điều tua rất trách nhiệm tận tình, đặc biệt không vòi thêm tiên như cơ sở khác...

Ktv 3 vòng 9/10 với ngọc trinh

Tic 1200k
Tip=tic + bonus nhiệt tình
.....

Nơi đây đáng để ae vào thư giãn xuống tiền xứng đáng sau khi mệt mỏi hay giận người iu hay muốn ăn phở...
Cố gắng quay lại sớm thôi.