No.32 - Lần đầu cũng là lần cuối tại MTCH

Lượt xem: 7,850

massageguru

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
13/1/18
Chủ đề
0
1
0
34
0 ₿
tui cũng gặp 1 trường hợp tương tự bác ở Minh Tâm Cộng Hòa rồi. Nhưng massage chỗ khác như Đại Nam thái độ nhân viên cũng tệ tương tự vậy thôi bác ơi. Họ đông mà nên hok cần khách lắm. Mấy chỗ lớn giờ cư xử vậy ko à. Chắc ae ta đi mấy chỗ khách sạn thôi kk

trantieuxuan

Binh Nhì
Bé Tập Massage
25/1/18
Chủ đề
1
13
3
37
0 ₿
Hầu như MT ở đâu cũng đông khách nhưng MTLHP là lịch sự nhất. Tui thấy ông qua đó cho khỏe. Cũng toàn xinh xinh đó thôi nhưng tránh con số 5 ra

• Like
Điểm cảm xúc: Hamaru

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Đen quá, đỏ đã không vào rồi :p

Nguyen3636

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/7/16
Chủ đề
0
43
9
44
0 ₿
Chính xác. Có mấy chỗ ks giá rẻ hơn nhiều mà làm đến nơi đến chốn. Cũng may ko ai report trên này nên ít ng đến. Chứ đong khách lại sinh tật hehe

quangleminhvn

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
16/5/13
Chủ đề
1
2
0
0 ₿
Cảm ơn các bạn đã chia sẻ
Tui đi gặp mấy em xấu hay làm tệ j k nói - Tips sao là tuỳ mình bt random mà họ làm đủ giờ miễn là quan tâm tới cảm xúc của KH là tips 300. Cô này thì mình tips vậy để cổ biết mà sửa. Cái mình bực là locker và quản lý - về xem card visit là Lê Ngọc Sơn chứ k phải tên Tuấn . Thực sự chịu k nổi thái độ này.

• Like

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,065
449
0 ₿
Mtch giờ ko có nhiều số hót, phần đong trung bình khá, skill cũng vậy.

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Nghe bác tường trình thì bác cũng rành hệ thống MT mà sao nay lại phán câu chốt thế nhỉ. K đc e này ta blacklist cho ae chừa ra. Cần gì nói thế. Vài hôm nữa lại gặp bác trong hệ thống thì sao nà. Chơi thôi, k đc bé này ta đi bé khác. Bực bội chi rồi nữa có hot girl lại vào. Xem như xui 1 lần đi bác. Gặp tui là tip e 3x rồi kêu Tài kí vô nói chuyện tí là xong

congngu111

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
2/7/13
Chủ đề
7
66
0
0 ₿
Sơn là quản lý bên LTK mà bác, sao xuất hiện ở Cộng Hòa

Bao self

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/12/16
Chủ đề
2
36
3
31
0 ₿
Chac truoc sau gi bai viet nay cung bi xoa thoi. Noi chung may em nay co the luc ca day. Bac viet bai kieu nay coi chung gap nguy hiem

hamvui

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/8/15
Chủ đề
3
67
12
47
0 ₿
Bạn viết đoạn cuối rất hay .Mình cũng đã nghĩ đến việc này.Thôi thay vì massage thì inbox mình cùng cafe nhé.

regza

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
1/11/15
Chủ đề
6
406
95
36
0 ₿
Inbox em mấy chỗ với pak,dạo này nản mt rồi,Mấy em ngon toàn đại gia bao nuôi 50-100 củ mỗi tháng nên nghỉ hết

Lê Hoàng

Binh Nhất
Bé Tập Massage
3/9/15
Chủ đề
3
32
0
38
0 ₿
Lâu rồi không ghé mtch, ae cho hỏi số 19 cũ tên Trang gio còn làm không hay đổi chỗ mới rồi. bữa rồi có đt trước mà tiếp tân báo 19 hiện tại la số mới.bác nào có thông tin không cho e xin, cảm ơn nhiều.

LeeMinHo

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
9/10/16
Chủ đề
4
374
89
30
0 ₿
Số 19 cũ nghĩ rồi nhé bạn... số 19 mới bên tân thủ đô chuyển wa

louiskoo

Hạ Sĩ
Trưởng Lão Massage
15/5/13
Chủ đề
9
927
193
0 ₿
Em 32 này chán chết . Nhờ dựa hơi quản lý để zô. Nhiều rp rồi bác yêu cầu làm gi ?
Ps : bác nói rành hệ thống minh tâm , mà không biết quy luật yêu cầu số , mà tip thấp thì quan lý xin thêm, nó co mức sàn hết , bẻn lhp , 3-2 , lqd thì lịch sự hơn , sẽ không nhắc , bỏ qua , bác yêu cầu e nó mà Tip thấp nữa thi lần sau sẽ không nhạn yêu cầu nữa. Rồi còn tuy mức các em hot , em vip v,v

• Like

hoangphihung1088

Tập Sự
Bé Tập Massage
5/1/18
Chủ đề
0
13
2
35
0 ₿
Chỉ la hj thôi mà, giờ có yêu cầu tip 250 cũng duoc roi. Giờ khả năng có nhiêu đó là ko co quyền yêu cầu số à. Nói vậy sao dc. Làm nhu vậy là ép khách phải tip trên 300 sao. Mấy chỗ cùng hệ thống với cộng hoà như Minh tâm lê hồng phong, 3/2 và Viễn đông co nhu vậy đâu, tui thường đi mấy chỗ đó chưa bao giờ gặp trường hợp này. Thich tip bao nhiêu la tuỳ túi tiền.

Chuyên_Đi_Boss

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
23/2/16
Chủ đề
5
172
49
36
Quận 4
0 ₿
Trất"ss .. cứ như tui... đi nát quán , đi nát số ... sụp hầm quỷ dữ , thăng hoa thiên sứ...lock liếc , giữ xe va chạm hết => thì tâm mình sẽ vị tha rộng mở .. sống lâu thêm trăm tuổi

• Like
Điểm cảm xúc: Hamaru, Zlat and rhinoman11122