Noel Q.1 Noel bắn pháo bông cùng bé 26: Sự trở lại của 1 huyền thoại Dubai

Lượt xem: 756

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
221
1,763
1,265
0 ₿
Mấy tháng nay nhịn quá máu cũng dồn lên não, phải đi xả bớt cho nhẹ đầu, mấy em thân thiết bé Thỏ, 99 cũ, 68 cũ nghỉ hết nên giờ phải đi lục nát forum để nghiên cứu nên đi số nào.
Sau khi lục nát cả buổi chiều thì chọn đc em 26, alo và book đc ngay lập tức. Đúng hẹn 20h có mặt tại DB, vô checkin và lên phòng trong 3 nốt nhạc
Vô phòng xông hơi xông khô đc chừng 10p thì em gõ cửa bước vào, em gái xinh tươi trẻ trung ngọt nước đậm chất miền Tây nhìn là đúng gu mình rồi, mà sao cảm giác quen quen
Ra chào hỏi nhau thì bé nói sao cảm giác nhìn a quen quen ta? A có đi đây thường xuyên không? Uh, a cũng thấy em quen lắm nha, a đi ở đây cũng muốn nát cái Dubai này rồi, mà đây là lần đầu tiên a book số 26, chắc là mấy lần đi vô đây có đi ngang gặp nhau trong thang máy, bé lau khô người và chủ động nhào lên ôm hôn mình, trời em ngọt ngào quá, em tên gì? Bé nói em tên Nobita!!! Oh My God, thì ra nãy giờ cảm giác sao quen quá trời? Thì ra là huyền thoại Dubai sau 1 thời gian dài quy ẩn giang hồ nay đã trở lại đặc khu Dubai. Mình nói a đã đi em 3 lần rồi mà 2 năm trước nên tụi mình mới đầu thoáng không nhận ra nhau.
Sau khi nhận ra nhau, 2 đứa ôm nhau hôn đắm đuối và cởi bỏ hết quần áo, em đi lưỡi liếm láp mình sướng tê người và ôm nhau vô bồn tắm
Thôi tua nhanh phần thủy chiến nha mọi người
Matxa khỏe, em vẫn công lực như xưa, đấm bóp matxa khỏe rất tốt, sung sướng vô cùng. Matxa khỏe xong em thoa dầu trườn nuru và đi lưỡi liếm láp từ dưới lên sướng phê cực kỳ, lưỡi e liếm tới đâu là mình rên vì sướng
Tới màn BJ, quả không hổ danh huyền thoại Dubai, em thổi điêu luyện, liếm láp bú mút cực kỳ phê muốn bung nóc, sau khi quần nhau gần 15p thì mình bắn pháo bông vô mặt em cực kỳ phê và kích thích y như phim JAV.
Bắn pháo bông xong mình nằm 1 đống vì quá phê, nghỉ mệt 5 phút sau em dắt vô bồn tắm rửa lại và ra về:
Tổng kết: bé Nobita này thì khỏi cần chấm điểm nữa nha mọi người, anh em nào là fan hâm mộ của bé thì mau mau vô thăm bé nha, bé SBD 26

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ cảm ơn huynh đã ghé thăm đặc khu và bé kưng ạ... chúc huynh nhiều sức khoẻ ạ