Noel Noel - Samdi Q.9. Trung bình khá cho 09

Lượt xem: 1,007

hoicham

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
16/12/20
Chủ đề
8
152
27
0 ₿
Lời đầu tiên xin cảm ơn chủ thớt @Uchiha Itachi đã trao code Noel trải nghiện tại Samdi Q.9. Nhận lệnh của Mod mình tranh thủ chia sẻ buổi trải nghiệm chân thực để không phụ lòng tin tưởng của chủ thớt. Cơ sở sang xịn, sạch sẽ, nhân viên vui vẽ, tư vấn tận tình, phòng ốc rộng, bồn giường to, khăn thơm tho nói chung cơ sở vật chất Good nha anh em.

Do mình đến sớm hơn thời gian Mod nhắn nhưng trình code thì lễ tân vẫn nhận code rồi cho mình lên phòng nằm đợi nghỉ trưa luôn. Giờ này chân ái chưa vô ca mà chỉ còn 39 trống (mà 39 tha thu nhiều mình không hợp) nên looker kêu mình đợi 09 làm cho khách gần xong nên mình đành đợi thêm 30 phút nữa là đúng 60 phút. Đúng 1h30 phút bé 09 gõ cửa vô chào a!. Đập vào mắt mình là bé 09 nhìn ngoài đời đẹp hơn trong hình, mặt xinh và 3 vòng cân đối (nhất là vòng 1 nhìn khoái rồi nha). Do đợi lâu nên mình ngủ luôn và khi e vô thức dậy nên không xông mà vô tắm luôn để kịp giờ đi ship hàng.

Màn tắm cũng kỷ càng (không có màn dạo đầu trong bồn như các cơ sở khác) thấy hơi thiếu thiếu xíu vì tại mình đi mấy chổ nên quen màn dạo đầu rồi. Tắm xong lau khô e kêu mình lên giường mát khoẻ, cũng đầy đủ các bài nhưng lực hơi nhẹ không có gì đặc sắc lắm, nói chung cũng tạm được vì vừa làm vừa nói chuyện cũng có không khí sôi nổi. Chống chỉ định ai đô nặng thì không hợp nhé, nhưng lấy cặp bưởi bù lại thì ok.

Màn mệt thì cũng tạm, lợi thế là cặp bưởi to tròn nhìn kích thích nên khi trườn úp, trườn ngữa cũng tạo cảm giác nhưng thấy sao hơi nhanh vì trườn phần dưới nhiều mà phần trên ít nên không mân mê được cặp bưởi mình khoái, vì mình thì khoái khi trườn đưa cặp bưởi lên miệng bú bình là khoái, đoạn này e phòng thủ và né giỏi quá nên chưa được phê khi hợp tác để lên đỉnh. (chắc bé mới làm suất trước mới xong còn mệt) nên chưa chú ý tập trung cảm xúc của khách nhưng cũng CIA trong tư thế 69 kết thúc cuộc chơi. Nằm nghỉ xíu tắm táp ra về. Cảm xúc đọng lại là trung bình khá.

Quánh giá: KTV 09 mặt ưa nhìn, đẹp hơn trong hình, bớt phòng thủ, cần hợp tác và chịu phối hợp tốt hơn nữa thì sẽ là số hót trong tương lai.

V1: 9đ, to tròn nhìn phê

V2: 8đ, eo ót hẳn hoi

V3: 8đ, đẹp hợp với dáng 1m60

V4: 7đ, hơi khô hạn

Tic: Free code Osen

Tip = tic

Giữ xe: café

Chốt: Bạn có quay lại Samdi Q.9 và chọn bé 09 không? Trả lời: sẻ quay lai và chọn bé khác.

Chân thành cảm ơn Mod và cả nhà đã đọc bài ! Chúc cả nhà luôn mạnh giỏi và chúc diền đàn phát triển lên tầm cao mới !

• Like
Điểm cảm xúc: Uchiha Itachi and Massage Samdi

Massage Samdi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/11/22
Chủ đề
56
346
235
0 ₿
Cảm ơn anh! Để cơ sở nhắc 09 chú ý hơn ạ! Có gì anh bỏ quá cho nhé!