Q.10 Nơi giải tỏa những áp lực 524 PA

Lượt xem: 502

Toyota Takuda

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
26
85
74
6 ₿
Dạo này thấy anh em thám thính PA khá nhiều, inbox bác @NiKon được giới thiệu bé 524 cũng ngon lắm, thế là phi xe đến ngay và luôn

Đến cơ sở cũng làm các thủ tục quen thuộc, ngồi làm ly trà, ăn miếng bánh, rồi phục vụ dẫn lên phòng, vừa thay bộ đồ ra rồi xã lũ phát bước ra thì cốc cốc bé vào .
Một cô bé cưng cưng, da trắng, face xinh, ngực to và đẹp quá, bé lại vòng tay của mình, bao tình ái chỉ chờ nhiêu đó, tính lại ghế ngồi mà thôi lên giường luôn cho thoải mái. Ôm lấy bé cái hương thơm của bé nó xua đi, tan biến hết các mệt mỏi, căng thẳng. thủ thỉ tâm sự tý bé đưa mình vào bồn.
Tắm bồn : Mình và bé vào bồn tắm thì ít mà quấn quýt nhau thì nhiều, lúc này cảm nhận được sự bạo dâm của bé, mình có cảm giác sắp không gồng được với bé rồi, vừa dứt câu thì đã out cmnr, hihi.

Lên giường : Sau màn out lần đầu nhẹ nhàng trong bồn lên giường bé massage khỏe cho mình, dù gì bé vẫn làm tròn nhiệm vụ , ấn đấm rất thoải mái, vẫn cảm giác đó vẫn cái sự nhẹ nhàng của bé làm mình phải đôi lần sờ soạn bé ty tí để cảm xúc dâng trào
Thư giản : Bé từ từ hôn lên cổ rồi bắt đầu bé trườn với cặp ngực nó đi mà êm ái đến khó tả. Bé bắt đầu lột xác, từ một cô gái nhẹ nhàng thành một cô gái rất ư là bạo dâm, biết bao lần phải gồng mình để rướn lên với cái sự sung sướng ấy, xoay người lại, ôm lấy bé nó nhẹ cả người, cả thế giới như chỉ mỗi bé, bé tiếp tục trườn và chăm sóc cho thằng em nhẹ nhàng, sâu lắng , êm êm. Mình xoa bóp cặp bưởi bé nó đã quá, từ từ sờ xuống cô bé bé đang khóc thút thít nó đã sao ấy. Cuối cùng phải được bé rút bỏ đi bao ức chế, kỹ năng của bé phải nói là cao thủ trong làng massage.
Màn cuối : bé ra wc xong bé lại cùng mình , lúc này bé sao làm mình thấy yêu thế, như vừa chiến đấu xong được chiến lợi phẩm là bé vậy. nụ cười của bé làm mình nhớ mãi. Thôi tạm biệt bé sau nhưng câu chuyện chém gió trên trời dưới biển thoải mái.

Tic + Tip : 2400k
Thanks bác @NiKon

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Dạ PA cảm ơn anh đã ưu ái ủng hộ và có trãi nghiệm tuyệt vời cùng bé 524.. PA luôn hân hạnh được đón tiếp và phục vụ anh, chúc anh buổi tối vui vẻ ạ :ami-(39):

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿

lukepham