Phú Nhuận - Nơi thư giãn lành mạnh cuối tuần | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Phú Nhuận Nơi thư giãn lành mạnh cuối tuần

Lượt xem: 768

mtvclub030

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
31/8/24
Chủ đề
1
1
0
Hồ Chí Minh
0 ₿
Nay cuối tuần thấy trong người cũng khá mệt mỏi do áp lực công việc rồi gia đình v...mây mây.
Trước cũng thấy vài anh em cũng bảo muốn kiếm nơi thư giản mang tính massage khỏe có em xinh vừa làm vừa trò chuyện cho bớt căng thẳng bởi cuộc sống bên ngoài,có dịp chạy ngang qua PN ghé vào Spa trên đường Hoa Hồng,nội thất bên trong mới tinh nhưng có vẻ hơi nhỏ và chỗ để xe hơi ít chắc cái này là đều mình không thích lắm nhưng phải nói rất sạch sẽ và nhân viên cực kì chu đáo khi anh em đến trải nghiệm,điều mà mình bất ngờ là mấy em ở đây còn rất trẻ và dễ thương vô cùng (Này anh em nên qua thử và trải nghiệm nhé) nhưng đều mình bất ngờ hơn là giá vé có 190k/60p 250k/90 tip thì 100k tối thiểu mình thấy giá cả cũng khá hợp lý so với mặt bằng Q.PN khu ăn uống vui chơi.
Mình thì là khách trải nghiệm không QC cho ai,đôi khi anh em mệt mỏi cũng nên sử dụng dịch vụ này cho bớt căng thẳng đầu óc hơn.Chúc anh em luôn có sức khỏe nhé
(Quen Spa Sống Khỏe 138 nhé anh em)