Tân Bình Nói về Đệ Nhất xưa và nay

Lượt xem: 5,724

Zuly

Binh Nhất
Bé Tập Massage
18/10/23
Chủ đề
3
20
15
Tphcm
0 ₿
Hi các đồng chí.
Mình thì phải gọi là đi Đệ Nhất đến nay cũng cả chục năm. Đi loanh quanh rồi cuối cùng cũng không thể thay thế chỗ khác đc. Vì nó cũng có cái chất riêng của nó.
Từ năm 2023 trở về trước, các bạn làm bài bản từ khoẻ cho tới thư giản, phải nói là hài lòng thật sự và đúng chất thư giản.
Nhưng một năm trở lại đây, các bạn nhân viên dần có vẻ công nghiệp hoá, và chỉ muốn nhanh gọn, hoặc yêu cầu thì mới thực hiện. Chứ không còn chủ động thực hiện bài bản như trước đây và đang dần đẩy nhanh tiến độ massage hơn, dần dần giống như các cơ sở massage khác ngoài thị trường.
Không biết các đồng chí khác có cảm giác giống mình không ? Hay do mình rơi vào các bạn nhân viên mới nhỉ?
Với mình thì gần như tối thiểu mỗi tháng ghé Đệ Nhất 1 lần, mà phần lớn mình ko thích đi số quen và chủ yếu random.
Vì theo mình đánh giá, toàn bộ các bạn ở Đệ Nhất đều đc đào tạo chung và có bài bản, đồng thời với tiêu chí lựa chọn nhân viên của Đệ Nhất mình cũng khá tin tưởng. Nên hầu như đi tại đây mình toàn random. Nhưng 1 năm trở lại đây, bắt đầu chán và không còn thích thú khi quay lại.
Hy vọng Đệ Nhất đào tạo lại các bạn nhân viên và quy trình kỹ thuật massage bài bản như những năm trước đây, và đừng đi vào lối mòn công nghiệp như những cơ sở khác. Các cơ sở khác phần lớn họ tập trung vào thư giản là chính. Nên hệ khách hàng của họ cũng có thể khác hoàn toàn so với Đệ Nhất của mình.

Trở Lại

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
16/11/23
Chủ đề
6
488
351
Sài Thành
0 ₿
Ko thay đổi làm sao cạnh tranh hả bác? Khi mà hiện nay bên MT họ đẩy mạnh phần thư giãn? Theo bác Đệ Nhất vẫn đứng im thì sẽ có khách ko? Bác hãy trả lời các câu hỏi của mình từ đó có thể tự trả lời câu hỏi của bác nhé. Mình cũng đi trên 1 thập kỷ.

vnchamp

Binh Nhì
Bé Thích Massage
14/4/23
Chủ đề
2
82
50
HCM
0 ₿
hôm nay t tính đi lại Đệ Nhất có gì về report cho bác. Lần gần đây nhất bác đi số mấy vậy?

vnchamp

Binh Nhì
Bé Thích Massage
14/4/23
Chủ đề
2
82
50
HCM
0 ₿
cơ sở vật chất không cải thiện sau bao nhiêu năm, họ cũng dựa vào khách nghỉ khách sạn ở đó rồi tiện đi massage luôn nên nhiều khi cũng ko chú trọng cải thiện chất lượng.

Zuly

Binh Nhất
Bé Tập Massage
18/10/23
Chủ đề
3
20
15
Tphcm
0 ₿
Mình thường thì ko đi số quen. Như bài viết mình gần như 90% đi random.
Mình ko nói Đệ Nhất phải đứng im. Nhưng thay đổi cần cải thiện chứ ko chỉ thụt lùi. Giá vé có thể tăng 1 ít, nhưng chất lượng phải giữ nguyên và cải thiện hơn. Đó mới là thay đổi để phát triển.
Như bài mình nói. Các bạn nhân viên, mình đang cảm giác là công nghiệp hoá dần hơn so với trước đây, đẩy tiến độ làm nhanh hơn so với trước đây. Thế thì rõ ràng là thay đổi lùi rồi

• Like
Điểm cảm xúc: Trở Lại

Trở Lại

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
16/11/23
Chủ đề
6
488
351
Sài Thành
0 ₿
Bác phải hiểu như thế này, một khi tăng phần thư giãn thì phần massage khỏe phải cắt giảm lại. Được này mất kia đó là nguyên lý bác ko thể đòi hỏi cả hai đều tốt hơn được khi giá tiền thì vẫn y nguyên?

rùa con

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
13/1/18
Chủ đề
2
564
425
0 ₿
Cảm nhận của bác đúng rồi nha, ko riêng gì Đệ Nhất mà Đại Nam, Minh Tâm cũng vậy. Như tui đã nói ở các chủ đề khác là tiếc cho những thương hiệu lớn.

• Like
Điểm cảm xúc: Trở Lại

lovebdsm247

Tập Sự
Nhập Môn Massage
6/5/24
Chủ đề
0
103
29
Ha Noi
0 ₿
Mấy cái MT, Đệ Nhất ... này là kiểu khách sạn kết hợp phải k bữa thấy ô kia quay review mà ổ nói tiếng Đài chả hiểu j mấy

Thich Phong Sinh

Trung Uý
Sư Huynh Massage
5/12/23
Chủ đề
28
547
680
Sài Gòn
1 ₿
Không ngáo đâu bác, bằng chứng là vẫn đông khách đi vip lắm, kh của họ là chủ dn, có cả dv, nhiều thành phần khác…vì m đi gói svip thường xuyên ở đây mà, mấy bé còn nói cho m biết khách ruột toàn cũng thứ dữ dữ ko á ^^
Dĩ nhiên gói Svip sẽ có những cái khác mà vip hoặc vé thường không có…^^

• Like
Điểm cảm xúc: C.U.O.N.G and Trở Lại