Tân Bình Non xanh, xinh xắn, nhẹ nhàng 09 Đệ Nhất

Lượt xem: 2,674

Đèn Mờ Tê Phê

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
21
86
58
0 ₿
Hello anh em đồng đồng dâm dâm

Hồi đầu tháng thấy bác @MrxXx review bé 09, mình thì cũng thích kiểu non non, mới vào nghề như thế, do bận đi công tác, nên đến gần cuối tháng mới đi gặp em ấy được.

Vào một ngày trời cũng hơi mưa lất phất, lòng buồn lạnh lẽo, vì FA nên ko có ai tâm sự, tâm sự cùng mấy anh em cty thì tối ngày đi nhậu nên cũng chán, nay đổi nỗi hứng muốn đi gặp bé 09, thế là xách xe đi thôi, đến nơi thì cũng thay đồ vào xông hơi, tắm hồ các kiểu (lướt nhanh vì cũng ko có gì đặc sắc)
:ami-(15)::ami-(15)::ami-(15):
Lên phòng đang ngồi bấm điện thoại xem tiktok thì bé gõ cửa vào, đúng là như bác MrxXx nói, gương mặt xinh thật, nhưng cũng được 1 tháng, có vẻ bé cũng dạng dạng hơn tý, và dần quen việc, vào là dẹp đồ chào hỏi liền, thấy mình ngồi cùng lại đứng gần sờ sờ tâm sự này nọ, có vẻ ko còn sự non nớt nữa, nhưng kiểu nói chuyện cũng ngây thơ, cũng vô tư , cũng chịu tám lắm à, mình mà ngồi nói nữa chắc nói đến hết giờ, mình hỏi em có massage ko, bé bật cười, anh nói chuyện làm em quên luôn.

Mình nằm sấp xuống, bé đấm cũng nhiều bài nhưng tay nghề chưa chắc nên đấm cũng còn yếu, chắc mấy chị cũng chỉ bé bài thả kiến bò, cái này thì bé làm được, nhột quíu người, bé kêu mình nằm ngửa, tiếp tục massage từ chân lên từ từ, cũng được gọi là thuộc bài, lên đến đùi bé cũng nhẹ nhàng xoa bóp từ từ vào đến thằng em, mình nhìn bé cười, bé cũng kiểu mới được 1 tháng nên cũng còn mắc cỡ, lúc này nhìn mặt bé mắc cười lắm, xong bé nói em thư giãn cho anh nha, mình ói ok em.
:ami-(39)::ami-(39)::ami-(39):
Bé leo xuống đứng bên cạnh giường, rồi cởi quần mình qua, à lúc này bé học được 1 bài mới là hôn vú nha anh em, miệng thì hôn tay thì sụt, mình cũng tranh thủ sờ bé, áo bé hơi chật, nên mình kéo áo bé lên, bé cũng cho nha anh em, rồi mình sờ nắn bóp, bóp 1 hồi bé phê, tê tê biểu hiện lên khuôn mặt, cũng nhắm mặt tận hưởng và rên nhẹ, mình tiếp tục sờ xuống v4, ôi lúc này ướt thật rồi anh em, rồi bé cũng tăng dần và rên to hơn, rồi mình cũng out.

Nếu nói đến độ thỏa mãn của mình thì chưa đến, nhưng như thế là quá ổn áp rồi, cho một bé mới vào nghề. Nếu muốn bé bj nhiệt tình, chuyên nghiệp thì chắc khoảng thời gian nữa, và cần anh em chỉ bảo bé thêm.

Tip: 500k (còn 3 tờ 200k nên gửi bé luôn)

Thanks bác @MrxXx đã share

Dâm Dâm Đại Nguyên Soái

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
21/3/22
Chủ đề
20
150
91
0 ₿
kiểu non non, nhẹ nhẹ, ngây ngô vậy tôi cũng thích, nhưng để thỏa mãn cơn dâm thì chắc ko có dịp gặp bé, rán thời gian nữa bé dâm lên sẽ gặp

• Haha
Điểm cảm xúc: Tôi tìm em

phi[hi

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
31/5/14
Chủ đề
7
70
26
44
0 ₿
Ở đây mình có đặt trước ktv không các bác. Em tìm được số điện thoại cơ sở trên mạng mà không liên lạc được.
Sợ đến nơi không gặp được bé.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
có đặt trước qua số tổng quản lý, nhưng đặt phải đến đúng giờ mới được

phi[hi

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
31/5/14
Chủ đề
7
70
26
44
0 ₿
Với giá vé thấp nhất là 850k + tip 500k thì hơi chát các bác ạ. Em cũng muốn khám phá kiểu nhẹ nhàng non tơ này, nhưng túi hơi hẹp, nên chỉ biết ngưỡng mộ các bác thôi.