Gò Vấp (NTT) - 10 điểm cho Ánh Dương…

Lượt xem: 1,281

Minhcaca88

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
22/1/22
Chủ đề
11
148
30
Quận 9
0 ₿
Nhận được code từ “Nhà Tiên Tri” tui sắp xếp lên đường ngay. Mặc dù mấy nay ảnh hưởng của bão nhưng thằng em đã thôi thúc thằng ảnh lên đường đến với Ánh Dương.

Lâu rồi tui mới quay trở lại đây, giờ cơ sở rộng rãi, mới toanh. Ngoài điểm cộng không gian thì 10 điểm cho các phục vụ của nhân viên tại Ánh Dương, rất chu đáo và ân cần.

Vào việc chính, trình code và lên phòng với bé 86. Nghe đâu là số hot tại đây. Tuy nhiên, bé không phải gu tui, nếu chấm điểm tổng thể về ngoại hình thì tui chấm 7 điểm trừ.

Bé cũng vui vẻ, tắm với nhau trong bồn nhưng tui không thấy bé chủ động tấn công nên 2 đứa ra giường nằm. Mát xa khỏe cũng tạm được. Về mát xa mệt thì em cũng đủ bài, đi thái, liếm láp khắp cơ thể tui. Quay lại thì em dùng v1 kẹp xúc xích cũng khá là phê.

2 đứa quần nhau 1 hồi thì tui out trong miệng em. Tuy nhiên, do bé không phải gu tui nên cũng chưa “lên đỉnh” lắm.

Tic: Free Nhà Tiên tri.
Tip: Bằng vé.

Cám ơn tất cả anh em, cám ơn Ánh Dương, mong cơ sở ngày càng phát triển.

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
74
945
435
0 ₿
Dạ với đội ngũ gần 20 KTV hiện tại thì có rất nhiều bé tuyệt vời thậm chí còn suất sắc hơn 86 rất nhiều… mời bác trải nghiệm các bé khác có lẽ sẽ có người hợp gu bác.
Trân trọng!