Gò Vấp [NTT 22/10] Bơi cùng 68

Lượt xem: 1,712

newbie1121

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
19/3/19
Chủ đề
10
323
42
34
0 ₿
Trước tiên thanks mod @Uchiha Itachi tạo event để mình có thể may mắn trúng giải, do cũng bận nhiều thứ nên thứ 3 ngày cuối cùng sd code mới tranh thủ chạy đi trải nghiệm.
Tan làm xong chạy 1 hơi vượt ngàn vạn chiếc xe từ sân bay cho tới "ánh mặt trời" gần tới thì thấy ngoài tặt điện tối thui xém ko tìm dc chổ. vào hỏi mới biết là do cp có vấn đề nên ko mở đèn dc hú hồn tính đâu nay sửa chửa gì ko chứ.
Vào quầy lễ tân trình code các kiểu up lên vé bơi, xong nhân viên dắt lên phòng tư vấn các kiểu. do lướt dàn ktv thấy pé 68 cũng xin book thử xem ngon ko ai ngờ.
Vào xông hơi dc hơi 10' bước ra thì bé vào tới liền bảo mình ngồi lên ghế rồi lấy khăn lau mồ hôi các thứ sau đó xin phép ngồi lên đùi (ko xin cũng cho nữa). ngồi nói chuyện 1 hồi thì pé trút hết những thứ trên người rồi 2 đứa cùng nhau tập bơi. pé tắm táp rất kỹ từ a bự tới thằng nhỏ.
Phần khỏe thân hình loli kute nhưng làm cũng có lực đủ bài nhưng đối với mình thì chưa đủ đô.
Phần mệt trường thái do bé dùng hệ cam nên thấy chưa dc phê lắm bù lại kỹ năng mềm thì tuyệt vời dc vài phút thì buôn súng đầu hàng. xong rồi pé còn ngậm 1 lúc mới nhả. (kỳ sao có dịp cho e 2 băng đạn).
Ngoại hinh:
dáng: loli kute cao ráo nhìn chỉ muốn bắt về thôi
face xinh đẹp nhất trong các trong pé từ trước tới giờ
+V1 cam xoàn vừa tay
+V2 eo con kiếng
+V3 đủ sài.
+V4 nước nôi dư dã.
tic: free thái + up bơi 1
tip: theo sự hài lòng.

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
75
948
438
0 ₿
Cảm ơn Anh trai đã ghé thăm và trải nghiệm dịch vụ chất lượng tại Ánh Dương…
Sự hài lòng của bác là động lực giúp Anh Dương không ngừng nâng cao hơn nữa chất lượng.
Trân trọng cảm ơn bác!

Lầu 3

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
29/10/22
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Em mới nhập môn đang định trải nghiệm ạ các đại sư huynh hãy cho tại hạ hỏi là giá vé ở ánh dương đã bao gồm luôn tiền tip cho các bé chưa vậy ạ

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
75
948
438
0 ₿
Vé chưa bao gồm típ nhé Anh trai.

Massage Ánh Dương