Tân Phú NTT : Đầu tuần cùng bé 77 cày bừa giọng ngọt như mía lùi :v

Lượt xem: 1,179

kimonochi

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
7/7/19
Chủ đề
9
177
41
0 ₿
Thanks Adm đã tạo event ý nghĩa cho mọi người chơi vui vẻ
Lâu lâu mình ăn hên trúng bữa MC quất 4 - 0 thế là trúng ngay cái code onsen Windy Tân Phú , dự là mình đi hôm cn luôn nhưng bận quá đành để qua t2 đi vậy .
Xin off t2 giải quyết tí công việc riêng tới trưa mình alo qua cho cs book 1 phòng và 1 bé cặp cuốc 77 ( thấy hình đăng đúng gu quá ) . Tầm 1h mình chạy qua tới cũng là giờ 77 zo ka luôn , ku giữ xe nhiệt tình ra đón , vào trình code cái nhẹ lên phòng luôn cho nó nhanh.
Mình đi phòng 104 :
Csvc : mới , sạch sẽ , phòng rộng thơm , có 3 phòng nhỏ gồm vs - xông khô - xông ướt riêng biệt , bồn tắm y như hình bự chà bá , hơi xông cũng lên lẹ phòng rất ok ko có j phàn nàn :v
Mình xông tầm 15p thì bé vào nhìn xuyên qua lớp kính mờ ảo đã thấy gu mình đây rồi mi nhon tầm gần 1m6 sau khi đi qua đi lại chuẩn bị đồ thì bé ghé sát kính nhìn mình ko bik nhìn j thấy mắc cười mình ra luôn cho bé bớt trông :v
Đập vào mắt mình là 1 gương mặt xinh xinh , còn đập vào tai mình là 1 giọng bắc cực kỳ dễ thương dịu dàng ( lần đầu mình đi trúng con gái miền bắc ) . Lần này mình trúng tủ rồi đã mi nhon lại còn giọng bắc thứ gì chịu nổi đây .
Bé cũng lau ng cho mình ngồi xuống nghỉ mệt hỏi han 8 chuyện sát lại gần 1 cách dịu dàng , sẵn tiện khều khều thằng em của mình tí mà nó muốn tỉnh dậy luôn à , 8 hồi thì xuống tắm ta nói cái bồn chứa 4 ng dư xăng luôn đó , cũng là tiết mục chị tắm em xong em tắm cho chị quần nhau trong bồn tắm khám phá cơ thể của nhau , v1 v2 v3 v4 mình khám phá hết ta nói nó phê , quần 1 hồi thì bé nhẹ nhàng kêu lên massage chứ nữa hồi chắc chịu ko nổi mn à :v .
Massage khỏe : bé đấm cũng có lực bài bản có đá nóng , nhưng chắc do mi nhon quá chỉ có 4x kg thôi nên đối với thằng 63kg như mình thì hơi thiếu tí , nhưng ko sao mình vẫn hài lòng , thái độ nhiệt tình trò chuyện vui vẻ là quá ok đối với mình
Massage mệt : bé bắt đầu đổ dầu lên chân mình và chà ta nói chà tới đâu phê tới đó mát lạnh mềm mại , chà từ chân lên tới cổ pha thêm vài đg lưỡi ngay lổ tai nữa nổi hết da gà vì phê , xong bé lật ng mình lại làm thêm 1 màn trườn người y chang nữa phê x2 .
. Rồi cũng tới lượt thằng nhỏ, bé đi đg lưỡi tới làm pha đá bi ngất ngây đê mê lòng người , nằm nhìn xuống bé làm thấy cưng j đâu, làm vài nhấp bằng môi thì mình và bé đều vào thế 69 , mình thì hôn v4 bé bé thì hôn thằng em mình sau ít thời gian thì bùm out trong sung sướng ae à
. Bé tắm lại cho mình trò chuyện tí nữa thì cũng tới giờ , 2 ng đi xuống mà lòng mình còn lân lân như đang trên mây .
- Tổng kết :
KTV 77
. Face xinh xinh nói chuyện dễ gần gũi .
. V1 cam Việt vừa tay
. V2 ko tí lipit nào
. V3 do mi nhon nên cũng vừa tay
. V4 ae tự cảm nhận nghen :v
... Đặc biệt giọng Bắc nói rất dễ thương kiểu mấy bé làm thuê ng chơi game cùng ấy , nghe lâu coi chừng nghiện :v
- Tic : event NTT
- Tip = Tic + bonus
locker + dẫn xe CF
p/s : xong xuống dưới sảnh mình ngồi uống trà có 1 đồng dâm nào cũng mới xong liền ra xe cái vèo gấp gáp lắm mấy e chưa kịp chào nữa mà kiểu ngại ngại ko dám ở lâu nghĩ cũng zui zui
p/s 2 : mình có tia mấy em khác mới nhìn dc sơ sơ thấy có vẻ như xinh hơn trong ảnh đó :v

Thanks a e đã đọc bài viết này

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Massage Windy Tân Phú

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
64
611
281
0 ₿
Windy chân thành cảm ơn anh đã dành thời gian và có chia sẻ chân thực về buổi trải nghiệm…
Chúc Anh nhiều Sk và thành công!

• Like
Điểm cảm xúc: kimonochi

Massage Windy Tân Phú

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
64
611
281
0 ₿
Vậy bác giúp e nó một bài để lấy động lực phấn đấu nè.

kimonochi

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
7/7/19
Chủ đề
9
177
41
0 ₿
ah bữa ẻm nói quảng ninh thì phải , quả giọng hết nước chấm trc đi Cẩm Thy 27 thì phải giọng cũng ngọt phê j đâu