Q.1 [NTT] Hồng nhan bảng số 16 Băng cơ ngọc cốt 冰肌玉骨

Lượt xem: 1,504

Beconngaytho

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
11/5/20
Chủ đề
13
128
76
0 ₿
Cảm ơn ad @Uchiha Itachi đã cho em cơ hội trải nghiệm vé này. Em up lên thành onsen 2, tổng là 1500k.

Hồi tưởng rằng, biết bao con phố đang dần lùi lại, bất chợt mình đã đến Dubai. Nắng gắt của buổi ban trưa chiếu thẳng trên lưng, ngẩng đầu lên nhìn trời quang mây tạnh, và trong đấy có những đám mây trắng tinh không tì vết, nhỏ nhỏ xinh xinh, trong lòng bồn chồn và hồi hộp, vì cuối cùng cũng gặp được em, thật quá khó khăn. Bước vào Dubai, mình gặp bé lễ tân trong bộ áo dài thướt tha màu trắng, hệt như trên trời những đám mây kia. Bé ấy vẫn dễ thương như lần đầu mới gặp, và phục vụ viên cũng thế, không có gì để chê cả.

Nhìn chung, cơ sở vật chất càng ngày càng tốt hơn. Bữa hôm nay đổi mới thêm là có tiếng nhạc trong thang máy :v . Phục vụ viên dẫn mình vào căn phòng cũ. Nhắc đến đây mới nhớ, mình cũng quên nói là đèn đốt xông tinh dầu của phòng này bị hư mà quên báo, chứ không phải do mình phá đâu :v .

Sau đấy mình xông hơi được một lát thì em gõ cửa và nhè nhẹ bước vào. Lần đầu nhìn thấy em, anh như giật mình hoảng hốt. Như thế nào cũng không nghĩ ra được, dáng vẻ mỹ mạo như thế lại xuất hiện trước mắt anh, không chỉ mi thanh mục tú mà còn xinh tươi kiều diễm. Với sức tưởng tượng nghèo nàn của anh, thật chỉ có thể dùng bốn chữ [Băng cơ ngọc cốt] để hình dung mà thôi. Hơn nữa, khi được gần bên em, anh lại nghe thấy mùi hương thơm nhàn nhạt trên thân em. Thế là, không nói hai lời, anh liền up giá vé lên thành onsen 2. Với anh, em rất hay cười. Từng động tác hay một cử chỉ nhỏ đều toát lên vẻ mềm mại đáng yêu. Sau khi tắm xong, em chỉ mặc một chiếc áo trắng nửa kín nửa hở, vừa ngọt ngào mà vừa say đắm đầy mị lực, thế nên trách không được biết bao huynh đệ say đắm vì em. Nếu có thể cosplay cổ phục thì anh tin là em sẽ đẹp hơn rất nhiều, thậm chí ăn đứt hot girl coser trên tiktok, nói như thế cũng không quá đáng. Ah nhắc đến đây anh mới nhớ, tiếc là không được ngắm em với trang phục trung thu :v

Ban đầu anh với em chưa quen lắm nên còn nhiều e dè và ngại ngùng. Tuy nhiên, thông qua nói chuyện để bồi dưỡng tình cảm, càng gần về cuối anh càng không nỡ rời khỏi em. Thời không như ngưng kết lại, anh ngồi đó trầm mặc không nói mà nhìn vào em. Em săn sóc dịu dàng, đôi môi đỏ như son ấy mỉm cười khiến thân anh run rẩy, xúc động và nhớ mãi không nguôi, thật muốn tìm từ diễn tả nhưng nhất thời bất lực, đắng cay khó chịu, hệt như trong lòng có ngàn nhát dao đâm thẳng vào tim. Thật ra anh muốn nói với em rằng muốn cùng em đi khắp muôn sông nghìn núi, gặp gỡ tất cả các thắng cảnh phồn hoa. Nhưng dẫu có thiên ngôn vạn ngữ đi nữa, ngay tại lúc đấy, anh vẫn không thể thốt ra thành lời. Dần dần, thanh âm càng ngày càng thấp, để rồi không còn lời nào thốt ra.

MeVius

Thượng Sĩ
Cộng Tác Viên Tập Sự
9/8/22
Chủ đề
19
573
350
0 ₿
Cái lắp ba lắp bắp ấy mới ăn tiền đấy =]] . Thà chúng ta cứ yên phận làm Thóc, còn hơn giả bộ làm gà Bro ạ

• Haha
Điểm cảm xúc: Beconngaytho

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Đi liên tục vậy hả e trai

• Haha

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
chúc mùng anh @Beconngaytho đã may mắn trúng quà từ event diễn đàn, gặp được hồng nhan tri kỹ
Hân hạnh được phục vụ anh

• Love