Gò Vấp NTT ngày 25/09 với sbd 05

Lượt xem: 714

Paladin

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
33
719
89
0 ₿
Dự đoán đúng tỷ số 2 - 0 được mod @Uchiha Itachi trao tặng code free onsen vào buổi sáng tranh thủ chiều xong công việc sớm ghé trải nghiệm cơ sở Ánh Dương - GV. Coi hình qua zalo cuối cùng chọn bé 05 đặt 3h chiều, xong sớm việc nên hẹn lại cơ sở 2h30 (lễ tân vui vẻ nói e giữ lại bé cho a, a cứ qua đi ạ!). Vào thì thấy 2 ông đang nằm đợi rồi, làm thủ tục xong dc em locker dẫn lên lầu 1 phòng vip4 (em nó giới thiệu qua menu nước, a muốn uống gì e làm cho ạ. Mình chọn chanh dây cho có vitamin C)
Ngồi thay quần áo rồi vào phòng xông ướt: hơi lên nhanh và nóng dc vài phút thì bé 05 cũng vào mình ra chào e 1 cái rồi vào phòng xông hơi khô tầm 5p nóng quá nên cũng chạy ra. Em nhẹ nhàng lấy khăn lau mồ hôi và tắt máy lạnh. Hỏi thăm bé 1 lúc rồi bé trú xiêm y vào bồn tắm onsen.
Onsen: bé tắm cẩn thận từ lòng bàn chân đến đầu, rồi chăm sóc kỹ thằng bé mình làm mình cũng tranh thủ hái đào, xong bé ôm từ đằng sau lấy đào mát xa lưng cho mình tay ko quên sờ 2 ti (cảm giác như người yêu). Lần đầu đi mới thấy được bé tắm lâu trong bồn vậy!
Khỏe: Bé làm chăm chỉ ko qua loa bỏ bài (đá nóng, chà lưng, vuốt nhấn đầy đủ...)
Mệt: bé sợ lạnh hỏi a có lạnh thì nói e tắt máy lạnh xong lấy dầu nuru đổ lên lưng cảm giác mát lạnh rùng mình. Bé dùng vòng 1 và lưỡi đi từ mắt cá chân lên đến tai ko chừa 1 bộ phận nào, còn khuyến mãi thêm WC (bé hỏi ko thấy lỗ a đâu để e chọt lưỡi vào), tới thằng bé thì e tạo thế 69 rồi bé dùng mọi kỹ thuật từ súc bình xăng đến liếm trứng cút đá, đá bi, lau cột... mình thì tranh thù sờ và ... V4 của bé. Được 1 lúc mình cũng ko chịu nổi đành phóng hết tinh binh vào alo của bé (bé mút không sót 1 giọt, mình nằm sướng mà cứ bắn liên tục không ngừng). Bé tắm táp lại cho mình rồi nghe tiếng locker gõ cửa chắc hết giờ nên cũng tranh thủ mặc đồ ra về và không quên hẹn gặp lại bé vào 1 ngày khác.
Nghỉ ngơi: xuống dưới quầy lễ tân được các bạn mời nước trà uống và ân cần hỏi thăm a uống nước hay ăn gì không? Còn giới thiệu qua các món ăn mà do trễ phải về quê buổi chiều nên nói hôm sau sẽ đến thử món ăn.
CSVC: mới, sạch sẽ, đủ phòng xông hơi, nhà vệ sinh, bồn tắm to, chỗ đậu xe máy và oto (10đ)
Phục vụ: tốt, khách hàng là thượng đế (9đ)
KTV: 05 (bé nói 9k8 quê AG)
Face: dễ nhìn, có duyên (8đ)
V1: cam mỹ, săn chắc (bé nói chưa chỉnh sửa)
V2: có tý mỡ (52kg)
V3: hơn cả vòng 2
V4: tỉa gọn gàng, sạch sẽ, không mùi
Cơ sở ánh dương lần đầu được trải nghiệm đem đến cảm giác an toàn không sợ sụp hầm, kỹ thuật viên nhiệt tình, nhân viên chăm sóc chu đáo đáng để các member trải nghiệm.
Cảm ơn nhà tài trợ chương trình @Uchiha Itachi
Tic: Free onsen
Tip = Tic
Locker + giữ xe = 50k + 20K
Xin hết!

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
81
1,474
528
32
0 ₿

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
74
945
435
0 ₿
Ánh Dương chân thành cảm ơn Anh trai đã dành thời gian ghé thăm và trải nghiệm dịch vụ chu đáo của cơ sở…
Ánh Dương mong muốn sẽ được đón tiếp và phục vụ anh trai những lần kế tiếp.
Trân trọng!