Q.1 (NTT) Ở đây chúng tôi nói không với thính, chỉ va chạm nhau thôi =))

Lượt xem: 1,911

Dr.MartinL

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
25/4/22
Chủ đề
28
715
414
North Blue
0 ₿
Welcome mấy ae quay trở lại bài viết của ML :8onion38:
Derby Bắc London Pháo Thủ bắn tét mông con gà ở phải nói nó quá mãn nhãn ae ạ. Thôi trúng code rồi lo tranh thủ chủ nhật trống vắng mà đi đánh lẻ gấp gấp.
Book bé 12 đến địa chỉ 41LTHG nơi mà giam giữ rất nhiều tù nhân thiên cổ trong diễn đàn này. Lâu ngày ko ghé 41 mà dàn Locker thay đổi mới hoàn toàn nên style phục vụ có hơi thay đổi 1 chút ( thôi mình đi vì KTV chứ có phải locker đâu mà ):2onion16:. Ra phòng thư giãn nằm chơi rồi làm thủ tục vé Onsen 2 lên room.
Đến hơi sớm so với giờ hẹn là 2h tầm 20p nên ngồi chờ được tầm khoảng đó thì được Locker dẫn lên room lần này hơi thiếu trái cây các kiểu nhưng thôi kệ đi đa số mọi lần ML toàn ít ăn trái cây nên bước này bỏ qua.
Ngồi xông hơi rồi xông khô các kiểu rồi ra ngoài ngắm trời ngắm sao thì bé gõ cửa vào. (Lần này cơ sở giấu quần rồi nên lấy khăn quấn tạm vậy)

KTV : Hello bạn Nô-Bi-Ta ??? (12)
  • V1: Thơm ngon mời gọi ML bú hoài không hà
  • V2: Ăn uống quá trời mà hơi múp tí nhá ( Cơ mà nằm xuống để Húp thì thon gọn lạ kì ) :2onion2:
  • V3: Vỗ cũng có độ nẩy các kiểu =))
  • V4: Hồng hào vỗ bì bạch nước từ hồ xả về.
"Em chào anh ! - Anh rất chào em !". Chưa gì mà máu nhây đã nổi dậy, em thì xà vào ôm ấp sẵn tay thì khám bệnh cho thằng ku em ẩn sâu trong lớp khăn. Thả dê thả thán nhau thì em tranh thủ quay qua kiểm tra nước rồi quay lại đưa cái bình sữa để ML bú đáo bú để. Được 1 hồi cả 2 bắt đầu dắt nhau đi tắm.
Turn 1:
Em gội đầu tắm táp cho ML, tay cũng ko để yên ML cũng lấy tay khám phá v1 căng đầy của em thi thoảng nghịch v4 của em nữa. Thủ tục tắm rửa xong xui em bắt đầu đi đường lưỡi khắp cơ thể ML kết hợp âm thanh JAV thần thánh. Quay đi quảnh lại sau các màn đá lông nheo hôn hít nhau các kiểu trong bồn. Em bắt đầu chăm sóc thằng em của ML, miệng thì chúm chím hôn nhẹ thằng em tay rồi bắt đầu pha trò với đầu ti của ML. Không chịu thua ML lấy tay với lấy khám phá v4 của em. Những skill đá bi vuốt trụ được đưa ra, cứ khám phá thằng em 1 hồi em lại quay lên đưa cái bộ ngực căng tràn của mình để ML bú đáo bú để. Liên tục lặp lại 1 hồi ML cũng chịu thua giương cờ trắng sau những câu khẩu dâm và skill của em trong bồn.
MS khỏe:
2 đứa tắm rửa lại rồi giúp nhau lau những phần khó lau nhất trên cơ thể rồi bắt đầu lên giường ôm ấp 1 tí. Em xin phép ra ngoài lấy đá nóng với lấy lon bò cụng giúp ML để hồi sức chiến đầu tiếp với em turn 2. Được khoảng 10p em comeback kê gối nóng bắt đầu cuộc pha trò trong khi MS khỏe, vừa MS em vừa tung thính ML lại đớp hứng vừa đớp xong lại nhả lại cho em cứ thế cuộc MS khỏe diễn ra trong không khí vui vẻ thoải mái với nhau.
Turn 2:
Em bắt đầu đổ tinh dầu nuru thần thánh lên lưng ML bắt đầu là bài trườn thái bằng ngực quanh khắp lưng của ML kết hợp đường lưỡi rất gắt của mình. Lật người lại không chần chừ nữa thời của ML ta đây vồ lấy em - "Em nằm ra đi để anh làm em vui vẻ chút nhá". Cứ thế là em ngoan ngoãn nằm dài ra, ML bắt đầu hôn nhẹ lên đôi môi của em tiến lại gần đôi bồng đào của người con gái ấy, 1 tay thì bóp phần nhũ hoa kia, tay còn lại tranh thủ khám phá khe sâu nước rãnh của em. Cứ thế ML dần tiến đến vùng cấm địa của em. Với cái lưỡi tật nguyền ML khám phá bề đê giữ nước đầu nguồn của em, hì hụp sụp soạt các thứ em bắt đầu những câu nhận xét rất ư là hư hỏng "Sao anh dâm thế ?" - "Ờ ờm sụp soạt" ( Bận công chiện mà cứ ép nói à =))). Những pha vò đầu bức tai báo hiệu cho đợt nước lũ vỡ đê sắp về. Thế là em bắt đầu nắm lại thế chủ động vật ML ra sử dụng khuôn miệng với đôi mút lấy những cái ngón tay hư hỏng của ML bắt đầu dò sâu hơn v4 của em. Chán chê 1 hồi em bắt đầu đè ML ra ở tư thế 69 để hưởng thụ, cái v4 của em vừa ẩm ướt vừa hồng hào cứ thế đè lên mặt của ML. Miệng thì ráng húp nước lũ vỡ đê của em trong từng nhịp co giật của em kết hợp với âm thanh khẩu dâm của em cùng với màn BJ của mình ML cũng out trong sung sướng (Vô tình bắn vào họng của em 1 tí cho anh xin lỗi nhé !!!).
Kết thúc:
Cả 2 đi vệ sinh cá nhân 1 chút rồi lên giường nằm nghỉ ôm ấp tâm sự các kiểu đủ thứ trên đời. Quấn nhau như cuốn chiếu với nhau các kiểu trên giường thì cả 2 dắt nhau ra tắm rửa lại mặc đồ cho nhau (À mà không quên màn cắn yêu của ẻm lúc mặc đồ, nhớ ấy lần sau ML đây sẽ báo thù).
Xuống sảnh cũng không quên order 1 phần gà tiềm phát cuối cho ấm lòng chiến sĩ để kết thúc buổi trải nghiệm zui zẻ ngày chủ nhật cuối tuần trước khi đi bắn billiards cuối tuần cùng đám bạn.

TỔNG KẾT:
  • TIC: ONSEN 2 (FREE ONSEN 1 + UP)
  • TIP: BẰNG TIC CHƯA GIẢM
THANKS ACE ĐÃ ĐỌC ĐẾN ĐÂY
PEACE !!!