Q.1 NTT - Phát súng đầu tuần với số 86

Lượt xem: 986

Shynn

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
24/9/22
Chủ đề
8
158
46
0 ₿
Tham gia mãi mới may mắn trúng được code của bác Uchiha Itachi được 1 vé Free Thái , lật đật tranh thủ chiều tan làm về phi thẳng đến Queen liền:8onion38:, háo hức phi xe đến gặp anh giữ xe liền giao con chiến mã cho anh ấy rồi phi thẳng lên quầy

Làm thủ tục các thứ mình up thẳng lên vé Onsen luôn và chọn bé 86 vì Ốc bảo xin giữ phép che mặt cũng tò mò chọn , lên phòng thì 1 màu hồng bao trùm cả o phòng hương tinh dầu xông thẳng lên mũi làm người cũng rạo rực theo. phòng rộng giường thì 2 người nằm thoải mái ,Được 5p sau thì bé 86 vào thì mình nhìn cũng ok nhưng chắc ko hợp gu ( gu mình xinh nhẹ nhàng kkk ) , bé liền nhào đến chào đến hỏi thăm mình và cũng ko quên sờ mó thằng nhỏ , cả 2 nói chuyện 1 hồi thì bé dắt mình vào bồn tắm, có 1 điều là bồn tắm nước nóng lạnh thì mình ko biết do chế độ như vậy hay bị hư mà nước đang nóng đột ngột chuyển qua lạnh làm cả mình lẫn bé đều giật mình,
- Thủy chiến : Màn tắm thì bé tắm rất là kỹ , quét sạch mọi ngóc ngách thằng em lẫn thằng anh đều ko thoát khỏi bé , được 1 hồi bé liền BJ nhẹ thằng nhỏ để nó dậy chào cờ và xung trận.
- Lên bờ à nhầm lên giường :
+Massage khỏe : bé làm đủ bài , xoa bóp chân tay rất có lực , thư giãn chân mà cũng ko quên lấy chân mình cạ cạ vùng cấm địa.
+ Massage mệt : bé bôi dầu trườn Nuru khắp người mình , dùng v1 hệ cam lướt khắp người mình kết hợp lick ty được 10p bé lật mình lại để đấu với thàng nhỏ biểu tình ở dưới , chiếc lưỡi điêu luyện đi khắp người và dừng lại ở phần nguy hiểm , Bj nhẹ nhàng đến mạnh bạo làm mình chịu không nổi phải out trong tê dại !!! Mình nằm bất động 5p rồi bé đưa mình vào tắm lại và ko quên thổi nhẹ 2 bên tai
Xuống dưới quầy Ốc gặp hỏi mình bé làm ok tốt không nói lại để nhắc nhở : 1 điểm + cho nha kkk
Tic : NTT (Thái) úp Onsen +300k
Tip : = vé Onsen
Bonus : Locker + Lễ Tân và Anh giữ xe
Cuối cùng cũng xin cảm ơn bác @Uchiha Itachi đã tài trợ cho buổi trải nghiệm này kkk hy vọng sẽ có dịp gặp bác mời ly cf

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

Shynn

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
24/9/22
Chủ đề
8
158
46
0 ₿
à phần đánh giá về bé 86 theo cảm nhận