Q.1 [NTT] Phê pha cùng Thy Thy - 89

Lượt xem: 1,319

boy2020

Đại Uý
Sư Huynh Massage
31/1/20
Chủ đề
48
593
241
1 ₿
Chào các bác, dạo gần đây dự đoán bóng đá hơi bị đỉnh với 4 trận win liên tục và đây là bài thứ 4 trong chùm 4 bài của boy tui
Vào 1 hôm trưa nắng, chả biết làm gì nên book 1 vé xem Avatar. Xem xong thì bỗng thấy hoa mắt chóng mặt nên đoán là cơ thể tui thiếu hơi nên mới gây ra tình trạng đó. Thế là vừa bước ra khỏi rạp, tui phóng ngay tới Dubai quận 1 để giải quyết tình trạng khó chịu trên. Đến nơi thì bạn lễ tân cực kỳ nhiệt tình hỏi xem hôm nay đi bé nào, thế là lựa tới lựa lui tui chọn ngay 89. Thủ tục check code thì diễn ra vô cùng nhanh gọn và do đi vào buổi trưa giữa tuần nên cũng ko kẹt phòng.
Do trưa nắng và hơi chóng mặt tí nên tui quyết định hôm nay không xông hơi mà ngồi chờ bé vào luôn. Đúng như giang hồ đồn đãi, nghe danh đã lâu đến giờ tui mới được diện kiến bé 89, 1 cô bé xinh xắn, dễ thương cao ráo. Sau 1 màn chào hỏi làm quen thì cuối cùng nhận ra là thì ra chúng ta đều ở trong 1 cái network link của cái thế giới dubai quận 1 network :) (58 và 89 là đôi bạn cùng tiến mà)
Làm quen chào hỏi xong thì cả 2 bước vào màn thủy chiến làm nóng cơ thể trước khi bước vào trận chiến khốc liệt phía trước. Bé vào tắm chung cực vui và các chiêu trò trong bồn thì không lời nào có thể tả xiết, mò mẫm, mơn trớn, rồi làm nhẹ cái trong bồn, tất cả đều ở mức thượng thừa :)
Tắm xong thì ms khỏe, đơn giản đúng quy trình thủ tục và bé làm bài bản, có lực, bẻ khớp nào ra khớp đó nên làm phát là tui tỉnh cả người, cái hoa mắt khi xem Imax nó biến mất từ lúc nào không biết luôn.
Đến khi đang phê pha thì bỗng 1 dòng dầu lạnh đổ xuống làm tui giựt cả mình, bé bắt đầu thi triển những kỹ năng ẩn dấu nãy giờ, cặp bưởi lướt đến đâu sẽ phê đến đó kết hợp với cắn tai nhẹ làm cho tui rùng mình luôn. Lật người lại thì bé thi triển tiếp các màn chà lướt, múi chanh kẹp xúc xích lướt lên xuống, cái v4 tỉa nhẹ mà nó lướt tới đâu ấn tượng tới đó. Việc gì tới cũng tới, 2 skill đỉnh nhất mà mấy ông luôn chờ đợi là bj và 69 được thi triển 1 cách nhịp nhàng, từng cái lên xuống nhịp nhàng mà làm tui đôi lúc muốn phọt tại chỗ. Sau 1 hồi tấn công lẫn nhau thì tui đành phải đầu hàng sau 1 cái rùng mình rợn cả xương sống.
Kết thúc bé tắm lại, tặng thêm 1 bài massage đầu mặt cho tính táo rồi chia tay nhau hẹn ngày gặp lại
Thiệt hại
- Tick Tiên tri
- Tip như thường lệ
P/s: Danh sách của tui giờ lại được bổ sung thêm 1 số

• Like
Điểm cảm xúc: Beconngaytho

MeVius

Thượng Sĩ
Cộng Tác Viên Tập Sự
9/8/22
Chủ đề
19
573
350
0 ₿
Xin phép Bóc tem Bro cái nha. Lẹ làng kiểu này lại có khối anh nhảy nhổm lên

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Cơ sở rất vui vì quý anh đã có những giây phút hài lòng bên các bé ạ . Rất mong sẽ được tiếp đón quý anh nhiều lần hơn ạ .