Tân Phú NTT Tạm ổn với số 25

Lượt xem: 713

Socnho

Binh Nhất
Bậc thầy Oẳn Tù Tì
5/8/22
Chủ đề
6
108
14
27
0 ₿
Chào các bác,lâu rồi mới đi massage thư giản.tranh thủ tan làm là mình phóng qua windy liền.vô gặp mấy lễ tân tư vấn 1 hồi thì mình chọn bé số 25,nói là bé mới,xong mình cũng ok .lên phòng xông hơi các kiểu,ngồi chổng dái lên chờ nhưng bé vẫn chưa lên.lúc dưới lễ tân có nói là đợi bé 15p.kiểu đang hứng mà đợi lâu nó cụt hứng,định đổi bé thì bé lại lên.bé nói thông cảm do bé từ bên Ruby qua.mình ok cho xong rồi lên tắm.tắm sơ rồi bé thư giản trong bồn,làm nhiệt tình.xong thì lên làm khoẻ,bé làm nhẹ nhàng,nhẹ tới nỗi y như gãi vậy,mình có nói thì bé nói sợ a đau.nói chung là do bé mới chưa biết làm nên phải học hỏi nhiều.rút ra được 1 kinh nghiệm là đi massage k nên đi máy bé mới. :2onion16: .chứ thư giản thì bé nào cũng giống cả.bé làm được 1 lúc thì mình kêu trườn cho mình đi.rồi nói e thư giản luôn.
v1 real.
v2,v3,v4,không khám phá.
mặt xinh,non tơ.
tic=event+400.
tip 1000,locker bẻo vệ cf.
Do đợi lâu nên cũng k thấy thoải mái.nói nhiều thì mất hay.Phục vụ nhiệt tình.cũng đã báo với cs để cải thiện.
Cảm ơn mod và cs đã cho mình trải nghiệm.
Thanks all.

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx, Anhxeom and Lạnh 69 Xii

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,528
1,091
38 ₿
chà chà
bác lại giống mấy công ty tuyển dụng đòi sinh viên mới ra trường 2 năm kinh nghiệm thì toang
chắc do chờ lâu mất hứng nên tâm trạng k vui nữa nhỉ
cơ mà ai cũng phải từ newbie hết mà bác ko đi thì sao mấy bé nó có kinh nghiệm . phải vì tương lại lớp trẻ chứ kkk

• Haha
Điểm cảm xúc: Socnho

Socnho

Binh Nhất
Bậc thầy Oẳn Tù Tì
5/8/22
Chủ đề
6
108
14
27
0 ₿
do trước giờ đi,thì thường máy bé ở cs luôn,nói đợi bé 15p chắc vì bé bận hay gì.ai ngờ bé chạy bên ruby qua . đợi tụt dái.kk

• Haha
Điểm cảm xúc: MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
tụt rồi bé làm cho lên lại kaka, bé mới nên được cảm giác non nớt bác nhỉ