Q.1 (NTT) Thứ ba đầu tuần với pé 33

Lượt xem: 1,412

Mr. Heo

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
29/4/20
Chủ đề
27
618
92
0 ₿
Vừa mới đi công tăc về liền tranh thủ chạy qua DBQ1, còn cái code NTT sắp hết hạn, tới nơi tranh thủ đưa lễ tân check code lẹ làng rồi ngồi một lúc lên phòng luôn.
Ngồi xông hơi hồi nghe tiếng Cộc cộc, Qua màn khói thấy là 1 bóng cân đối bước vào, Xông một hồi ra em ấy với nụ cười tươi rói cùng 1 giọng nói chào anh nghe khá êm tai. Mới gặp lần đầu mà em đã tỏ ra thân thiết, nói chuyện vui vẻ, rồi còn đòi xem thèn em mình nữa chứ. Xong Em dìu vô tắm, em tắm kỹ càng, trò chuyện vui vẻ và ko quên chọc ghẹo thằng nhỏ để nó ngóc dậy chào em. Em biết cách bắt chuyện, khá là tâm lý. Tắm xong em tắt máy lạnh, lau mình sạch sẽ rồi đưa mình lên gường để massage khỏe. Phần này em làm rất tốt, ấn huyệt đấm đá, bóp vai đủ bài, lực đấm cũng khá tốt.

Sau đó là màn đi Thái và massage mệt, sau 1 thoáng yên ắng, 1 dòng sữa dưỡng thể mát lạnh cùng với vòng 1 của em trườn khắp lưng, kèm theo đó là những nụ hôn, liếm tai làm thằng em cứ ngóc đầu lên, còn thằng anh thì lờ đờ phê phê. Xong em lấy vòng 4 chà sát là lưng mình, nghe tiếng sột sạt mà vui tai sao. Em thấy có đứa đang biểu tình nên kêu quay lại.
Đã quay lại thì mình liền tranh thủ phản công , xoa bóp vòng 1 ôm ấp vòng 2 vỗ nhẹ vòng 3. Rồi em chủ động đưa bầu ngực lên mặt mình, mình ngại gì từ chối, liền đánh lưỡi xung quanh ngực em. Đến cao trào thì đường lưỡi của em còn mãnh liệt hơn làm cho thằng em phải đầu hàng vô điều kiện. XOng 2 đứa ôm nhau tâm sự lúc em mới tắm lại cho mình.

Ngồi nói chuyện thêm chút nữa cũng phải chào tạm biệt em ra về. Kết thúc một buổi tối mãn nguyện.
Khi về ngoài trời còn mưa lất phất cảm giác se lạnh làm sao.

Tic : code NTT
Tip : = Tic
Phục vụ + giữ xe : tô phở.

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii and MrxXx

MeVius

Thượng Sĩ
Cộng Tác Viên Tập Sự
9/8/22
Chủ đề
19
573