Gò Vấp [NTT] với bé 65 AD

Lượt xem: 949

Paladin

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
33
719
89
0 ₿
Dự đoán đúng tỷ số trận TBN và BĐN được mod @Uchiha Itachi trao tặng code free, thu xếp xong công việc ghé qua AD trải nghiệm lần 2 rồi lên viết báo cáo. Từ Q1 chạy qua Gò Vấp cũng gần nhưng kẹt xe chạy 30p, vào đến cơ sở gửi xe rồi vào lễ tân làm thủ tục code rồi chọn bé 65 (nghe nói bé mới đi làm)
Locker dẫn lên lầu 1 phòng vip 3 cũng sạch sẽ, rộng rãi. Do lần này quen nên kiu e cho a lon bò cụng, rồi thay đồ vào xông hơi ướt (hơi lên nhanh mạnh) và khô. Đang xông hơi thì bé 65 vào mình cũng nóng quá rồi tranh thủ chạy ra gặp bé, đánh giá sơ lược về bé 65: sinh năm 2k, nghe bé nói ở HM, gu chuppy cao tầm m55, hình thathu tay chân. Do bé mới làm có 4 ngày nên thấy bé ngại ngùng, cũng lau mồ hôi này kia rồi mình hỏi thăm bé vài câu. Bé trút bỏ xiêm y mà lấy tay che 2 quả đào nhìn ngại ngại sao ấy.
Onsen: bé tắm rửa sơ qua thằng nhỏ đến thằng lớn (do mới làm nên ko nhìu kỹ thuật trong lúc onsen)
Khỏe: bé cũng chịu đấm nhưng lực nhẹ chưa thấy phê lắm
Mệt: bé dùng dầu nuru chà thái từ đầu đến chân kết hợp lick ty này kia xong bé quay lại 69 rồi làm thằng nhỏ của mình, cũng dùng mọi kỹ thuật từ đá bi, lau cột, bj và hj cuối cùng mình cũng out trong sung sướng. Xong bé để mình nghỉ ngơi rồi dìu ra tắm lại sơ trước khi ra về.
Theo bé nói nhìn e vậy chứ còn trẻ trâu lắm, tóm lại dành cho các bác thích cá tính và chồi non mới lớn.
Xuống quầy lễ tân thì nhân viên ân cần hỏi thăm bé 65 mới làm có tốt ko a? Có chỗ nào ko được a báo giúp e để e điều chỉnh lại với bé. Mình nghe thấy cũng khá hài lòng với chất lượng cskh của AD.
Cuối cùng mình trải nghiệm món mì thập cẩm và nước suối sau khi mất sức.

Sau khi trải nghiệm xong món ăn bồi bổ sức khỏe ra lấy ngựa chiến về đi cày tiếp.
Tic: free
Tip = tic
Locker và giữ xế: 50k + 20k
Xin cảm ơn các nhà tài trợ @Uchiha Itachi@Lion( . )( . )King đã tài trợ cho mình chương trình này!

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
74
945
435
0 ₿
Ánh Dương cảm ơn Anh trai dã ko quản ngại đường xa tiếp tục ghé thăm và trại nghiệm dịch vụ cảu Ánh Dương...
Ánh Dương mong sẽ được đón tiếp và phục vụ bác trong thời gian sắp tới.

• Like
Điểm cảm xúc: Paladin

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿