Gò Vấp [NTT] với bé 81 AD

Lượt xem: 756

Paladin

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
33
719
89
0 ₿
Được mod @Uchiha Itachi trao tặng code free onsen do dự đoán trúng trận đá banh C1. Tranh thủ cuối tuần rảnh ghé qua Ánh Dương trải nghiệm thêm các bé ở đây, sau khi tham khảo qua Zalo với lễ tân bên AD cuối cùng nhận được lời khuyên là bé 81 (tin tưởng vào sự tư vấn). Đến cơ sở cũng hơn 3h30 vào đưa code cho quầy xong ra ngồi uống tách trà chưa dc 2p là locker đã mời lên phòng VIP3 (lầu 1), cho a lon bò cụng rồi vào thừ cái toilet và xông hơi. Tầm 15p thì bé 81 xuất hiện với dáng vẻ nhỏ con nhưng phù hợp với mình.
Đánh giá về bé 81:
Face: dễ thương nhìn có duyên
Quê quán: Cần Thơ
Cao: 1m52
Nặng: 42kg
Sau khi xông hơi xong bước ra thì bé lấy khăn lau mồ hôi từ đầu đến lưng, xong mở nước trong bồn rồi dìu vào tắm.
Onsen: gội đầu xong rồi tắm thằng nhỏ và thằng lớn, xong bé mơn trớn trong bồn từ lick ty đến lau cột lâu lâu còn đá bi nữa.
Khỏe: bé này chịu khó đấm và bóp, chắc khoảng 20p. Lực vừa phải ko bằng mat1xa khỏe nha
Mệt: Bé dùng mọi thủ thuật từ bò trườn, liếm mút đủ thứ ko sót 1 bộ phận nào. Đạc biệt có dọn WC, xong cũng 69 rồi lau cột đá bi này kia...Cuối cùng mình cũng phun trào dung nham, bé CIA ko chừa 1 giọt. Cảm giác sướng lâng lâng! Nằm nghỉ 1 hồi bé mời mình tắm lại rồi ra về.
Xuống quầy thì lễ tân chạy ra hỏi han coi bé làm dc ko? có gì a ko hài lòng gì ko? Anh có dùng đồ ăn hay thức uống gì ko? Vẫn chu đáo cskh như mọi khi.
Tóm lại ở AD được bác mod @Uchiha Itachi trao tặng code lần thứ 4, đi chưa thấy sụp lần nào. Còn bài viết nói về bé 81 thì mình ko bít bác ấy đi vào giờ đông đúc hay sao mà service nghe tệ ghê. Theo mình đánh giá bé 81 như sau:
V1: nhỏ nhắn (cam xoàn việt)
V2: có éo ót do chuẩn loli
V3: vừa đủ xài
V4: có tỉa tót và cho đụng chạm thoải mái. Bè dùng dầu nuru tránh trầy khi khám phá.
Bé 81 phù hợp cho ai quan trọng kỹ thuật, vòng 1 ko phải là lợi thế của bé. Bé ngoan hay nói bảo gì làm nấy á.
Cảm ơn các bác đã theo dõi trải nghiệm của mình!

• Like
Điểm cảm xúc: Beconngaytho and Lạnh 69 Xii

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
75
948
438
0 ₿
Ánh Dương xin chân thành cảm ơn Anb trai đã luôn tin tưởng trải nghiệm và có chia sẻ thực tế.
Ánh Dương mong sẽ luôn là địa chỉ uy tín được bác đặt niềm tin.