Cần Thơ Nữ sinh 2k3 comeback

Lượt xem: 2,471

XkCantho

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/21
Chủ đề
42
519
295
Cần Thơ
0 ₿
Được tin chân ái đi làm lại nay bé mang số báo danh 09, sẵn trong tay có 3 bích nên xin phép húp trước review lại bé sau bao ngày xem tay nghề thế nào
Về cơ sở vật chất thì quá ok rồi đi bao lần vẫn khác hẳn những cơ sở khác từng đi.
Tranh thủ vào xông hơi trước 5p sau thì bé vào với bộ cosplay nữ sinh
Bé dáng cao khá trắng, bé này nghe nói ăn healthy và tập yoga nên body phải nói rất săn và cân đối
Ra chào hỏi bé lau người mình từ trên xuống dưới trong lúc chờ pha nước tắm tranh thủ giao lưu vài nụ hôn ôn lại kỹ niệm xưa.
Phần tắm bé tắm kỹ lick ti trườn hẳn lên người để lộ cặp mông tròn rất đẹp tranh thủ khám phá v4 của bé rất khít và nhạy cảm tuổi đôi mươi
Do nước khá nhìu nên đứng lên cho bé dễ làm, thằng em bây giờ đã nằm gọn trong miệng bé lút cán tay mình đặt nhẹ lên đầu bé cảm giác quá tê nên dời ra giường chiến tiếp.
Phần khoẻ bé đấm có lực, có thể gia giảm mạnh nhẹ tùy nhu cầu ae.
Phần mệt, với v1 mới nhú tuổi mới lớn căn tròn và săn chắc trườn nuru thì hết bài cho ae nào gu loli tình cảm, từng đường lưỡi đi khắp người lên tới cổ em trao nụ hôn say đắm kkk
Lật người lại bé lick ti rồi hôn dần xuống thằng em, bé bắt đầu lau cột, đá trứng cút, súc bình xăng,...rồi ngậm hẳn thằng em lút cán, vẫn nhớ nhất chiêu này của em
Chiến được một lúc chuyển sang thê 69 v4 bé phải nói rất khít mới đi làm lại nên nước nôi quá ok thêm kiểu nhạy cảm, vừa húp sò bé rung người thêm tiếng rên của tuổi sinh viên mới lớn làm mình phải đầu hàng ra hết trong miệng bé.
Sau đó bé nằm gối đầu lên tay mình nằm ôm ấp như người yêu đến hết giờ tắm lại rồi được bé đút trái cây với mời ăn yến chưnglàm nhớ lại mối tình đầu với cô người yêu bé nhỏ ân cần tình cảm
Bé 09 face nét khá xinh body thon gọn săn chắc, trắng và cao tầm 1m65
Bé làm ca 18h tới 0h nha ae
V1 tuổi mới lớn real và săn
V2 thon gọn tập yoga mà khỏi bàn
V3 mình khá to tròn rất đẹp
V4 khít nước nôi tràn trề
Tổng kết
Tic onsen
Tip 800k +bonus
Em trai đứng quầy 100
Anh em sang ủng hộ bé sinh viên đi học nào

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,227
Hang Thỏ
64 ₿
Uiii tiếc quá… bé ở Cần Thơ… body này là Gu Tàn…:2onion16:
Mừng bác…

• Like
Điểm cảm xúc: XkCantho

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
49
436
417
0 ₿
Dạ rất cám ơn anh đã dành thời gian trải nghiệm và có phản hồi cho cơ sở ạ!!!!
Cơ sở rất hân hạnh đón tiếp anh trong những lần trải nghiệm sắp tới ạ
DuBai Cần Thơ Chân Thành Cảm Ơn:cuteonion41:

vân ca

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
71
13
0 ₿
bé 09 ok lắm các ae nên trải nghiệm thử đi phê lắm